ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สามีให้หนูเป็นเมียหมา ตอนที่ 4 (ฟ้าแต่งงานกับเจ้าริกกี้)

เริ่มโดย darkgiggs, มิถุนายน 18, 2017, 01:01:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

olemantu

จัดงานแต่งงานก็พอรับได้ละ ..แต่มีให้้เจ้าบ่าวขี่โชว์ด้วยคงต้องหาเพื่อนเจ้าบ่าวมรุมด้วย ถึงจะใกล้เคียงของจริง

hanabombam

โอ้โห้ ถึงจะเอาโชว์กลางงานแต่งเลยหรา สุดๆ อ่ะ แต่มันจดทะเบียนตรงไหนอ่ะลุ้นจัง

preneko

ที่แท้ปกรณ์ก็โรคจิตนี่เอง ว่าแต่ลุงคำปุ่นไปไหนเนี่ย  ::Horror::

monkung

Rachata Dheva

หืมม อ่านแล้วอยากเห็นพี่ปกรณ์ ริกกี้ น้ำฟ้า "ทำ" พร้อมๆ กันอ่ะ ท่าไหนก็ได้ 2 อัน 1 รู หรือ รถไฟก็ได้ จะฟินมาก หึหึ

SuPer12

nobitakung

น้องฟ้าคนสวย ได้ประสบการณ์
ที่จะทำให้ชีวิต ตื่นเค้นตลอดไปเลยครับ

gond115203

ถึงจะเป็นเรื่องคนกับหมา แต่อ่านลื่นเหมือนคนกับคนเลยครับ

palmy love

ต้องเอาควยหมาติดเป้งไว้ยันเช้าโดยไม่ถอดเลยครับ ยิ่งคาชุด นศยิ่งชอบครับ

thaiman1986

ติดตามอ่านอยู่ครับ ขอเรียนว่าสุดยอดและตื่นเต้นทุกตอนเลยครับ ขอบคุณครับ

dekduer55

แต่งงานกับริกกี้แล้วฮาตรงเห่ารับตอนท้ายมากเหมือนจะรู้เรื่อง

avata

เรียนรู้แนวนี้ไปกับจินตนาของผู้แต่ง พล็อตเรื่องนี้แปลก มากๆ ขอบคุณครับ