ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นวันหยุดพักผ่อนกับพ่อ วันที่2

เริ่มโดย joker socool, มิถุนายน 18, 2017, 08:49:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saturn

wingodin

::WowWow::พยายามติดตามทุกเรื่องเลยครับ อ่านเข้าใจบ้างไม่เข้าใจบ้าง

cannabis999

พ่อได้ยินลูกเพ้อชายอื่น แทบทนไม่ไหว เป็นเราจะเอาให้ช้ำเลยที่เดียวเชียว

skyrider88

สนุกเหมือนเดิมครับ ได้เลือดชินอย่างนี้ น้องมายด์คงโดนหนักแน่

etracker

หายไปนานเลยนะครับ ติดตามจนแอบลืมไปแล้ว ยังไงก็จะติดตามต่อนะครับ เรื่องสนุก สงสารน้องมายด์ โดนจัดหนักแน่

oui

ท่านผู้แต่งครับ ช่วยหาตอนแรกมาลงด้วยครับ

singkanong

ว้าววจะไปหาเลือดแบบนี้ได้ที่ไหนแห่ะๆ ติดตามอยู่ครับสนุกมาก

puenxno

เสียดายพล็อตดีๆ อย่าทิ้งไว้นานนะครับ กลับมาต่อให้เรื่องมันจบสมบูรณ์ให้ได้นะ ผมรอดูเนื้อหาว่าจะไปได้ถึงไหนอยู่

boom

beeriero

นานมากครับจำไม่ได้แล้วหาตอนแรกไม่เจอด้วยครับ

lungpee

หายไปนานมาก ... คุณพ่อยังคงจัดหนักน้องมายด์...

phukai

โห หายไปนานเลยครับ ต้องหาย้อนตอนหนึ่งอีกล่ะ 

cdx

อูยย ต้องกลับไปค้นหาตอนแรกแล้ว รอมานานเลย

hanabombam

โอ๊ะโอ๊ ผัวแก่หึงเมียสาว ถึงกับข่มขีนกลายๆ ถนอมหน่อยก็ได้ ยังใช้งานมาแค่ครั้งเดียวเอง เดี๋ยวจะฉีกขาดชำรุด จนต้องรีแพร์นะ

AssSin01