ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นวันหยุดพักผ่อนกับพ่อ วันที่2

เริ่มโดย joker socool, มิถุนายน 18, 2017, 08:49:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joker socool

เรื่องต่อไปนี้เป็นเรื่องแต่ง  บุคคลภายในเรื่องเป็นบุคคลในจินตนาการไม่ได้มีเค้าโครงจากเรื่องจริงแต่อย่างใด

วันที่2

ชายคนหนึ่งเดินมาหยุดยืนอยู่หน้าประตู  เขาแตะบัตรปลดล๊อคและบิดลูกบิดเข้าไปอย่างง่ายดาย  ไม่ใช่ใครที่ไหนคือชินนั่นเอง  เขายืนมองร่างทั้งสองบนเตียวแล้วยิ้มออกมา  ตอนนี้มานพกำลังนอนหลับสนิดอยู่ข้างลูกสาว  สภาพทั้งสองเปลือยเปล่า  มายด์นอนหงายมีหมอนหนุนรองสะโพกเอาไว้ให้ปากร่องรักไม่คว่ำลงจนน้ำเชื้อข้างในหกออกมา

"หึๆ  ไม่เสียแรงที่อุตส่าห์แอบใส่ยาในกาแฟให้คนพ่อกิน  ท่าทางจะอยากได้ลูกกันมากสินะ  ไม่ต้องห่วงรับรองว่าข้าช่วยเต็มที่แน่...ข้าจะให้พวกเจ้ากินเลือดข้า"ชินกัดนิ้วตัวเองจนห้อเลือด  ฉีกกระชากผิวหนังให้หลุดปริออก  เลือดสีแดงเข้มไหลซึมออกมาไม่หยุด  ชินปล่อยให้เลือดไหลออกมาแล้วหยดลงบนริมฝีปากของทั้งสองคนให้มันซึมเข้าไปจนเป็นสีแดงซ่านก่อนจะเดินแสยะยิ้มอย่างผู้มีชัยออกไป  เขารู้ตัวดีว่าเลือดของคีพเปอร์ระดับสูงอย่างเขามีพลังชีวิตอยู่เต็มเปี่ยมสามารถใช้มันแค่หยดสองหยดเพื่อเป็นยาบำรุงกำลังให้กับมนุษย์ได้และอีกสรรพคุณหนึ่งที่มีอยู่ในเลือดเขาก็คือเพิ่มสรรถภาพทางเพศให้ทุกผู้ทุกคนที่ได้ดื่มกินมันชนิดที่ว่าถ้าผู้ชายเป็นหมันได้กินมันเข้าไปแค่หยดเดียวก็สามารถปั้มลูกได้ชนิดที่ว่าหนุ่มๆพ่อพันธุ์สมบูรณ์พร้อมยังสู้ไม่ได้

มานพตื่นขึ้นมาเพราะรู้สึกคาวๆอยู่ในปาก  เขาเลียชิมด้วยความสงสัยในรสชาติ...มันคือเลือดนี่หว่า  แล้วมันมาจากไหนวะ  เขาหันไปมองลูกสาวด้วยความเป็นห่วงแต่สิ่งที่เขาเห็นมีเพียงความขาวสะอาดและอวบอัดไปทั้งตัว

เมื่อวานหลังจากสนุกกับลูกสาวไปหนึ่งยกเขาก็แทบหมดแรง  อาจเพราะไม่ได้เข้าสังเวียนรักมานานปีและเพราะสงสารลูกที่เนินเนื้อต้องมาเจ็บช้ำเพราะควยเขาเลยอยากให้พักร่างกาย  หมอนที่หนุนอยู่ตรงสะโพกเป็นฝีมือเขาเช่นกัน  ตอนแรกมายด์บอกว่านอนไม่สะดวกแต่พอเขาบอกว่าน้ำที่ปล่อยเข้าไปจะได้ไม่หกมายด์ก็ยอมให้เขาหนุน  ตอนนี้เขารู้สึกเหมือนฝันที่เป็นผัวเมียกับลูกสาวจริงๆและฝันนี้ก็คงจะอยู่ได้แค่ก่อนเมียตัวจริงของเขาจะมาเท่านั้นซึ่งมันก็อีกไม่กี่วันข้างหน้านี้เอง คิดแล้วก็อยากใช้เวลาให้คุ้ม

มานพดึงหมอนใต้สะโพกออกโยนทิ้ง  แท่งควยผงาดแข็งอย่างใจนึก  เขารู้สึกมีพลังอย่างบอกไม่ถูกทั้งที่เมื่อวานแค่รอบเดียวจอดแต่วันนี้รู้สึกได้ว่ามันจะไม่ใช่แค่นั้น  ชายสูงวัยแต่ร่างกายยังกำยำขึ้นคร่อมร่างลูกสาวช้อนคอลูกขึ้นมาประกบริมฝีปากลงไปบดจูบอ่อนโยน  แทรกลิ้นสากหนาเข้าไปตวัดชิมรสในโพรงปากอย่างย่ามใจเพราะรู้ว่าลูกสาวไม่ใช่คนตื่นง่ายอยู่แล้วยิ่งเพิ่งออกกำลังกายอย่างหนักกับเขามาด้วยคงตื่นยากแน่นอน

เขาลากลิ้นจากริมฝีปากเรียวบางลงมายังปลายเต้าตูมเต่งสีชมพูอ่อน  ขบเม้มมันเอาไว้ในปากแล้วดึงมันเบาๆด้วยความหมั่นเขี้ยว  ปลายถันอีกข้างถูกจับคลึงมันอย่างต่อเนื่องกระทั่งมันตั้งชันขึ้นมาทั้งคู่  จงอยสีชมพูตัดกับเต้าสีขาวสะอาดเต่งตึงดูเหมือนภูเขาไฟลูกน้อยๆที่มีดอกซากุระเบ่งบานอยู่บนยอด 

"อือออ"มายด์ครางเบาๆขยับอกส่ายหนีลิ้นสาก "...พี่เนอย่า..."

สิ่งที่เขาได้ยินจากปากลูกสาวทำเอาถึงกับอึ้ง...ลูกสาวคนสวยของเขาครางชื่อชายอื่นตอนถูกเขาเล้าโลมเนี่ยนะ  แล้วไอ้หนุ่มนั่นมันคือใครกันแน่  แล้วมันได้ทำอะไรกับมายด์บ้าง  เขาไม่ยอมแน่ถ้ามันมาทำรุ่มร่ามกับเมียสาวคนสวยคนนี้  มานพรู้สึกทั้งหึงทั้งหวง  นี่ลูกสาวเขาแอบไปมีชายในดวงใจตั้งแต่เมื่อไหร่กัน  แต่ถึงจะเป็นแค่ชายในดวงใจหรือถึงขั้นแฟนเขาก็คงยอมให้มายด์คิดถึงชายคนอื่นต่อหน้าเขาไม่ได้  ไม่ว่าไอ้หนุ่มนั่นเป็นใครเขาจะทำให้มายด์หลงเขาจนลืมมัน  จะทำให้เธอครางชื่อเขาแทนมันให้ได้

หลังจากได้ฟังมายด์ครางมานพก็ไม่มีอารมณ์จะเล้าโลมต่อ  เขายันตัวเองขึ้นนั่งคุกเข่าอยู่กลางหว่างขาลูกสาวเอาขาเรียวขาวทั้งสองข้างขึ้นพาดบ่าจับท่อนเอ็นหัวบานจ่อเขี่ยที่ปากแคมเนื้อด้วยความรู้สึกที่ต่างออกไปจากเมื่อวาน  ความต้องการทะนุถนอมเปลี่ยนไปแล้วเป็นความต้องการเป็นเจ้าของและเธอคือของเขา

ท่อนควยยาวใหญ่จรดจ่อพร้อมรบหลังจากเขี่ยจนน้ำเงี่ยนในร่องมาชโลมชุ่มปลายควยแล้ว  ปากแคมบวมแดงทั้งสองข้างเผยอเปิดออกทีละน้อยตามแรงกดจากท่อนควยกระทั่งมันอ้ากลืนเข้าไปได้เกือบครึ่งลำ

"ซี๊ดดดด  อูยยยย  พ่อขามายด์แสบ" มายด์ลืมตาตื่นจากความเจ็บแสบในร่อง "อย่าค่ะ  มายด์ไม่ไหวขอพักก่อน"สาวน้อยอ้อนวอนผู้เป็นพ่อพยายามจะดันตัวเขาออกแต่ในท่ายกล้อขาพาดบ่าอย่างนี้มันแทบขัดขืนอะไรไม่ได้  ยิ่งร้องห้ามก็เหมือนยิ่งราดน้ำมันเข้ากองไฟ

"ไอ้คนชื่อเนมันเป็นใคร"มานพถามเสียงเรียบระหว่างโล้ควยเข้าไปเกือบมิดด้าม

.....................................................................
////คุยกันหน่อยครับ : ห่างหายไปนานและคงอีกนานนนนนนนกว่าจะมาอีกเพราะต้องแก้เล่มโปรเจ็คอีกยาว  จะจบไม่จบก็ตรงนี้แหละครับ  แต่เอาเรื่องพิเศษนี้มาลงให้หายคิดถึงก่อน  แล้วถ้ามีเวลาปั่นอะไรต่อก็คงได้เห็นผลงานผมแน่นอนครับ  ขอให้สนุกกับวันที่ 2 ของมายด์นะครับ  อ้อ!! มีซ่อนข้อความและรูปตามปกติ อยากอ่านเต็มๆก็อ่านแล้วตอบกันด้วยนะครับว่าเป็นยังไงบ้างสนุกรึเปล่า  บายยย
มาอัพเดทนิดนึง  หลายคนบอกว่าหาตอนแรกไม่เจอทำไมไม่ลงลิงค์ไว้...ตั้งใจไม่ลงเพราะมันเป็นเรื่องแรกที่ผมเอามาลงที่นี่ครับและอีกอย่างก็เพราะเรื่องหลักยังไม่ถึงไหนแค่เอามาลงคั่นเวลาเฉยๆเพราะเรื่องของมายด์มีแค่4ตอนแล้วดันเขียนเสร็จก่อนเรื่องหลัก  ก็เท่านี้แหละครับ5555
--------------------------------------------------------------------------------------------
เข้าสู่ห้องสารบัญหนังสือ

ห้องสารบัญหนังสือ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

เป็นเรื่องแยกของอักขระใช่ป่าครับ พึ่งมาอ่านครับ

////เป็นเรื่องในอนาคตของอักขระวิเศษครับ  ใบ้ให้ตรงนี้ว่าเป็นเรื่องแยกหลังจากจบเล่ม1  แต่เล่ม1 จะจบเมื่อไหร่ยังไม่รู้เลยครับ

ryg123456

หายไปนาน เดี๋ยวหาตอยแรกอ่านประกอบก่อนครับ
แต่ความจริได้ยาบำรุงแบบนี้ก็ดีนะครับ สู้ไม่ถอยเลย

holovelove

รอนานเลยครับเกือบลืม แต่สนุกครับ รออ่านตอนต่อไปครับ
เหงาๆ

ayiraj2408

คุณพ่อยังคงจัดหนักน้องมายด์อย่างต่อเนื่องนะครับ สนุกมากเลยครับ รอติดตามตอนต่อไป และก็เรื่องอักขระวิเศษด้วยนะครับ

Oui Uy

รอติดตามอยู่คับ

...............................................................................................
  9/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 10/10/2560 - 109/4/2561 )

..............................................................

Tress

อยากอ่านตอนแรกจังครับ

...............................................................................................
  9/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 10/10/2560 - 109/4/2561 )

..............................................................

eaksuree

สองพ่อลูกได้ของดีไป
ราตรีนี้อีกยาวไกล หึหึ

ziggy2

::Me?:: หายไปนานเลย ทำโปรเจ็ค เสร็จไวๆนะครับ ผมรออ่านต่อครับ

songsak

โดนพิษรักแรงหึงแบบนี้สงสัยน้องมายด์โดนจัดหนักแน่ๆเลย

jarern532

peat

winds

รอได้ครับ ให้จบเคลียร์ก่อน สมองจะได้ผ่อนคลายแต่งเรื่องลื่นๆ
ติดตามเสมอครับ

someday