ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชอบโชว์

เริ่มโดย Keane Roy, มิถุนายน 19, 2017, 09:40:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Keane Roy

ใครชอบโชว์หรือมีประสบการณ์เจอคนโชว์ ลองเล่าให้ฟังหน่อยครับ

แลกเปลี่ยนไอเดียการโชว์กัน
ไม่ว่าแบบแอบๆหรือตั้งใจโชว์

TUGO

ผมไม่เคยเจอนะ
ส่วนตัวก็ไม่ชอบโชว์
แต่จะออกแนว outdoor กับสาวมากกว่า
ที่คนพลุกพล่านนี่ สาวขอให้เสียบแตกให้บ่อยๆ
จะตื่นเต้นมากๆ ผมว่าอารมณ์ไม่น่าหนีกันเท่าไร

Keane Roy

จะแนวแอบแนวโชว์ได้หมดครับ

Keane Roy

อ้างจาก: IMCUTE เมื่อ มิถุนายน 19, 2017, 07:32:38 หลังเที่ยง
แต่จะออกแนว outdoor กับสาวมากกว่า
ที่คนพลุกพล่านนี่ สาวขอให้เสียบแตกให้บ่อยๆ
จะตื่นเต้นมากๆ ผมว่าอารมณ์ไม่น่าหนีกันเท่าไร

นั่นแหละครับ

แอบทำกันยังไงอ่ะครับไม่ให้คนอื่นรู้ว่าเสียงอยุ่

Izuna

มีแต่เพื่อนชอบโชว์ค่ะ 55

สมมุติว่าชื่ออุ้มนะ

อุ้มเป็นเพื่อนสนิทตั้งแต่ ม.ปลาย แรกๆที่เจอก็เป็นคนเรียบร้อยๆ แต่พอรู้จักกันนานๆเข้าเริ่มออกลาย 55 ตอนไปเที่ยวด้วยกันเห็นเสื้อมันแปลกๆมีจุกดันเสื้อออกมาจนตะงิดใจไปหลายครั้ง พอนานๆเข้าก็ถามว่าไม่ใส่เสื้อในหรออุ้มก็ตอบใช่ แว๊บแรกที่คิด ใช่หรออุ้มเนี่ยนะไม่ใส่ แต่พอฟังมันเล่านู้นนี่ก็รู้เลยว่าเลิกใส่ชั้นในมาตั้งแต่ปีที่แล้ว พอรู้ถึงขั้นนี้เลยถามอีกว่ากางเกงในหละ อุ้มกะตอบไม่ได้ใส่เหมือนกัน นั่นแหละ.. ตั้งแต่นั้นตอนไปเที่ยวก็แต่งตัวแซ่บขึ้นเรื่อยๆจนกระโปรงสั้นแค่แก้มก้น เห็นแล้วหวาดเสียวแทน เลยแซวมันเล่นๆว่าแบบนี้ไม่ต้องใส่ก็ได้มั้ง นั่นแหละค่ะ.. มันทำจริง ใส่เสื้อแฟชั่นคอวี มันยาวพอปิดช่วงล่างได้นิดเดียวเอง แต่ไม่ได้ไปไหนไกลนะคะแค่ขึ้นรถเมย์ไปเดินตลาดและก็กลับห้อง วันนั้นเป็นเดือดเป็นร้อนแทนมันเลยเห็นสายตาพวกผู้ชายมองมาก็หวาดเสียวแทน และหงุดหงิดนิดๆตรงที่อุ้มไม่ทุกข์ไม่ร้อนเอาซะเลย -0-

Keane Roy

อ้างจาก: Izuna เมื่อ มิถุนายน 21, 2017, 09:57:53 ก่อนเที่ยง
มีแต่เพื่อนชอบโชว์ค่ะ 55

สมมุติว่าชื่ออุ้มนะ

อุ้มเป็นเพื่อนสนิทตั้งแต่ ม.ปลาย แรกๆที่เจอก็เป็นคนเรียบร้อยๆ แต่พอรู้จักกันนานๆเข้าเริ่มออกลาย 55 ตอนไปเที่ยวด้วยกันเห็นเสื้อมันแปลกๆมีจุกดันเสื้อออกมาจนตะงิดใจไปหลายครั้ง พอนานๆเข้าก็ถามว่าไม่ใส่เสื้อในหรออุ้มก็ตอบใช่ แว๊บแรกที่คิด ใช่หรออุ้มเนี่ยนะไม่ใส่ แต่พอฟังมันเล่านู้นนี่ก็รู้เลยว่าเลิกใส่ชั้นในมาตั้งแต่ปีที่แล้ว พอรู้ถึงขั้นนี้เลยถามอีกว่ากางเกงในหละ อุ้มกะตอบไม่ได้ใส่เหมือนกัน นั่นแหละ.. ตั้งแต่นั้นตอนไปเที่ยวก็แต่งตัวแซ่บขึ้นเรื่อยๆจนกระโปรงสั้นแค่แก้มก้น เห็นแล้วหวาดเสียวแทน เลยแซวมันเล่นๆว่าแบบนี้ไม่ต้องใส่ก็ได้มั้ง นั่นแหละค่ะ.. มันทำจริง ใส่เสื้อแฟชั่นคอวี มันยาวพอปิดช่วงล่างได้นิดเดียวเอง แต่ไม่ได้ไปไหนไกลนะคะแค่ขึ้นรถเมย์ไปเดินตลาดและก็กลับห้อง วันนั้นเป็นเดือดเป็นร้อนแทนมันเลยเห็นสายตาพวกผู้ชายมองมาก็หวาดเสียวแทน และหงุดหงิดนิดๆตรงที่อุ้มไม่ทุกข์ไม่ร้อนเอาซะเลย -0-

สุดยอดเลยคับ
ไม่ลองตามเพื่อนดูบ้างหล่ะน่าจะตื่นเต้นดี

ถ้ากลับกันผู้หญิงชอบเห็นพวกผู้ชายโลว์บ้างมั๊ยครับ
ทั้งแบบตั้งใจและไม่ตั้งใจ แบบไหนตื่นเต้นกว่ากัน

TUGO

อ้างจาก: Keane Roy เมื่อ มิถุนายน 21, 2017, 06:56:39 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: IMCUTE เมื่อ มิถุนายน 19, 2017, 07:32:38 หลังเที่ยง

นั่นแหละครับ

แอบทำกันยังไงอ่ะครับไม่ให้คนอื่นรู้ว่าเสียงอยุ่

ต้องไวครับ แค่นอกสถานที่แฟนผมก็เสียวมาก เสร็จอยู่แล้ว
เท่าที่เคยก็ ระเบียงห้อง ทั้งคอนโดทั้งที่พัก แบบปิดไฟในห้อง
ทางหนีไฟ
ห้องน้ำผับ เสียงมันดังอยู่แล้ว
ในรถฟิล์มดำตามสถานที่ต่างๆ ทั้งในมหาลัย ทางด่วน ในห้าง
ชายหาดกลางคืน
ฯลฯ

Peach91

ชอบโชว์ค่ะ​ปกติจะไม่ใส่กางเกงใน​แล้วก็แกล้งก้มลงเก็บของ​ บางทีคนเบียดๆก็เอาหน้าอกไปถูแขนคนอื่นเล่นๆหรือไม่ก็เอาก้นไปเบียดเป้าผู้ชายค่ะ​ ว่ายน้ำก็แกล้งทำบิกินี่หลุด

toto364

ทุกวันนี้ก็พยายามหาที่เอาเสียวๆครับ แต่แฟนไม่ค่อยกล้าเท่าไหร่ แต่เวลาได้เอาที่แปลกๆแล้วรู้สึกว่าจะมีคนเห็นนี่จะเสียวมากๆเลยนะครับ เคยนึกถึงตอนจีบกันใหม่ๆมีอยู่วันนึง เราไปเที่ยวทะเลกันแล้วเราได้พักห้องพักอยู่ชั้นล่าง แล้วตื่นเช้ามาเราเอากันอยู่ในห้อง ลองคิดภาพตามดูนะครับจีบกันใหม่ๆเอากันมันส์จัดหนักขนาดไหน พอเอากันเสร็จจบด้วยท่าด้อกกี้ ผมหันไปเห็นผ้าม่านห้องเราปิดไม่สนิทแง้มอยู่นิดนึง แล้วมีคนสวนมายืนรดน้ำต้นไม้อยู่ไกลๆตรงกับช่องว่างนั้นพอดี ผมว่าเค้าคงแอบดูอยู่สักพักเลยหละครับ แต่ตอนนั้นก็ตกใจและไม่ได้คิดอะไรมาก แต่เอาจริงๆตอนนี้ผมคิดถึงเรื่องนั้นแล้วก็เสียวทุกครั้ง ::JubuJubu::

ขุนแผน แสนสะท้าน

อ้างถึง
ปกติไปแถวไหนครับ จะไปบ้างงงงง. 
[/i]
อ้างจาก: Peach91 เมื่อ กรกฎาคม 09, 2017, 04:25:57 หลังเที่ยง
ชอบโชว์ค่ะ​ปกติจะไม่ใส่กางเกงใน​แล้วก็แกล้งก้มลงเก็บของ​ บางทีคนเบียดๆก็เอาหน้าอกไปถูแขนคนอื่นเล่นๆหรือไม่ก็เอาก้นไปเบียดเป้าผู้ชายค่ะ​ ว่ายน้ำก็แกล้งทำบิกินี่หลุด