ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อนาคตในกำมือ ตอนที่ 4 วิบากกรรมของน้องเปรี้ยว 2

เริ่มโดย wattana2015, มิถุนายน 19, 2017, 10:35:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

smman2545

น่าสงสารน้องเปรี้ยวจังเลย แต่วิบากกามเพิ่งเริ่มต้น น่าจะเจออะไรอีกเยอะ

SilcenceKnight

เรื่องมาแนวดาร์ดจริงๆ
ปอนด์จะมาช่วยเปรี้ยวยังไงเน้อ

tawornfung

เปรี้ยวต้องโดนไปอีกนานไหมอ่ะ กว่าจะได้กลับไปหาปอน น้องช้ำพอดี

cd13579

โชคไม่เข้าข้าง กว่าจะหากันเจอ ไหนจะสภาพจิตใจอีก
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

darthorange

ต้องลุ้นว่าน้องเปรี้ยวจะเอาตัวรอดทางจิตใจได้ยังไง เพราะทางร่างกายไม่ต้องพูดถึงแล้ว เอาใจช่วยพี่ปอนกับน้องเปรี้ยว

ttxluck

พี่ปอนจะตามหาน้องเปรี้ยวเจอก่อนที่จะแหลกเละมากไปกว่านี้ไหมเนี่ย น่าสงสารน้องเปรี้ยวที่ต้องมาโดนข่มขืนแบบนี้

bullfight

กว่าปอนจะหาเปรี้ยวเจอนี่ไม่ระบบไปเป็นไปวันๆเลยเหรอเนี่ยน่าลุ้นน่าตื่นเต้นดีแฮ่ะ

akennya

kaznuri01

ในอนาคตน้องเปรี้ยวจะโดนอะไรอีกนะ จะยอมพวกมันต่อไปหรือเปล่า?

น่าติดตามมากครับ

sparrow_ap

พี่ปอนจะหาน้องเปรี้ยวเจอรึป่าวเนี่ย
อยากให้มาเร็วๆจังเลย อ่านแล้วสงสารเปรี้ยวเลยครับ

sunnyman

ขอบคุณครับ เนื้อหาชวนเศร้ามากๆ แต่ชื่อตัวละครดันทำให้ผมนึกถึงเปรี้ยวอื่นซะงั้น อิอิ

Keak TheRipper

น่าติดตามคับ ตื่นเต้น

...............................................................................................
  25/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 25/10/2560 - 25/6/2561 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=185551.msg642912#msg642912