ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตามหา AV ทั้งหมด ของ Ria Sakurai #HD ครับ

เริ่มโดย bam3am, มิถุนายน 20, 2017, 12:28:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bam3am

ตามหา AV ทั้งหมด ของ Ria Sakurai ครับ
HDนะครับ ท่านใดมี ขอความกรุณาด้วยเถอะครับ ::Thankyou::

พัดลม

เออ เรื่องมันเยอะมากเลยนะครับ ถ้ายังไงเข้าไปดูปกที่ javlib แล้วตามหาดูละกัน
ผมอาจจะมีเก็บไว้แต่ไม่มีชื่อนักแสดง มีแต่ละรหัสหนัง  ::Shy::

แต่ถ้าตามหา uncen ก็ต้องตามจาก รหัสเหมือนกันนะครับ
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

bam3am

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ มิถุนายน 21, 2017, 03:16:49 หลังเที่ยง
เออ เรื่องมันเยอะมากเลยนะครับ ถ้ายังไงเข้าไปดูปกที่ javlib แล้วตามหาดูละกัน
ผมอาจจะมีเก็บไว้แต่ไม่มีชื่อนักแสดง มีแต่ละรหัสหนัง  ::Shy::

แต่ถ้าตามหา uncen ก็ต้องตามจาก รหัสเหมือนกันนะครับ

ขอบคุณมากครับ  ::Thankyou:: ::Thankyou::

kitaro_dts

(S)Kater

อ้างจาก: kitaro_dts เมื่อ มิถุนายน 25, 2017, 12:26:37 ก่อนเที่ยง
หนังเก่าหายากมาก  HDไม่มีหรอกครับ 

พูดแบบนี้ สงสัยผมต้องออกโรงแล้วสิ  ::Fighto::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย