ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 2

เริ่มโดย saradio, มิถุนายน 21, 2017, 06:28:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

naitoom

เจ๋ง ลืมไปหรือเปล่าว่า ที่นั่นในยุคนั้นใช้ใบไม้เช็ดก้น จะทำ Oral คิดหรือเปล่า?

2000HP

สุดยอดครับท่าน เดียวพอเข้าสงครามคงได้โชว์ฝีมือวิศวกรนะครับ55555

peddo

ตอนสองก็ลุยขนาดนี้ ท่าทางกว่าจะจบเรื่อง เมียเป็นโหลแน่ สนุกดีครับ หวังว่าต่อไปอาเจินคงไม่โหดแล้วนะครับ ขอบคุณครับ

pj762856

คืนแรกก็สามแล้ว  อย่างนี้ต้องสมใจอาม่าแน่นอน  ได้หลานไว้  เสียดายไม่ได้เล่น 108 ท่า

acilos

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ
ว่าแต่แซ่กา หรือจะเป็นกาเชี่ยง

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

กุนซือทะลุมิติ แถวทะลุทะลวงสาว ๆ เลยน้า

somc217

เริ่มกับคนที่หนึ่งแล้ว
เขียนได้มันส์มาก
ขอบคุณมากครับ

durocman

เนื้อเรื่องแบบนี้มาในแนวสุกยอดแห่งการหลงยุค

ultrasonic

633sqd

hanabombam

ในที่สุดก็ได้เมียจนได้ สมใจคุณแม่เขาล่ะ

DR.MAN

เก็บมาหนึ่ง 555555
อยากรู้ว่าเหวินจะกลายเป็นกุนซือของก๊กไหน หรือจะสวมรอยเป็นขงเบ้ง แบบขุนพลสะท้านปฐพีของท่านหวงอี้ที่ตัวเอกสวมรอยเป็นซุนวู

แต่อีกใจหนึ่งก็อยากให้เหวินได้ปะทะฝีมือกับขงเบ้ง สุมาอี้ไรพวกนี้มากกว่า

เอ๊ะหรือจะเป็นจิวยี่ จะได้ตามเก็บไต้เกี้ยวเสียวเกี้ยวสองพี่น้องให้หมด อิอิ

pinmonkey

อาเจินคนสวยเสร็จไปหนึ่งแล้ว ขอบคุณมากครับ

tetete