ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชั่วนิจนิรันดร ตอนที่ 15 เปิดซิงเจ้านางแสงคำเจ้านางคนใหม่แห่งคุ้มยอดฟ้า 1

เริ่มโดย wattana2015, มิถุนายน 21, 2017, 10:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

surway2532

ชอบการเขียนกับการบรรยายแบบนี้ได้อารมย์ดี ถึงแม้บางคำจะแปลไม่ออกก้อเถอะ ยิ่งอ่านยิ่งอยากรุ้จุดจบของเรื่องนี้แล้วล่ะ 

tigereac

scozember

เยี่ยมมากครับ อาจจะยากตรงคำเมืองนิดนึง แต่ค่อย ๆ แกะไปยังพอเข้าใจได้

peddo

น้องแก้วยังอาลัยอาวรณ์ท่านขุนอยู่เลย ไม่รู้จะทำให้เกิดความเสียหายต่อบ้านเมืองอย่างไรนะครับ ชอบบทรักของน้องแก้วมากเลย รูปประกอบเธอให้อารมณ์มาก โดยเฉพาะถ้าใช้ผ้ามัดนม ส่วนเจ้านางนี่ยังไม่แน่ใจ เพราะเธอเตรียมตัวมาพร้อม เลยรู้สึกเร้าใจน้อยกว่า แต่ก็เสียวเหมือนกัน ขอบคุณครับ

spr566

naitoom

เรื่องนี้เป็นเรื่องดีที่สุดเรื่องหนึ่ง เพราะมีประสมประสานธรรมเนียมและภาษาถิ่นของภาคเหนือ ทำให้น่าสนใจยิ่งขึ้นครับ

xonly-1786

SilcenceKnight

pj762856

งานนี้เลือดสาด....เลือดขาว+แดง=ชมพู  จะได้ทั้งสามประตูหรือเปล่าน้า

somc217

เรื่องนี้รออ่านมานานมากๆ
ชอบคำเมืองในบทเจรจาซึ่ง เมื่ออ่านแล้วได้อรรถรสมาก
รูปประกอบก็สวยด้วย
ขอบคุณมากครับ