ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mate legend] COMIC Mate legend Vol.1 ปล้นพี่สาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 21, 2017, 10:39:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เฮ้ยนี่มันแนวอะไร พอได้ลองแปลผมก็ไม่เข้าใจ ดูแล้วแนวโลลิใช่ไหม ลองลองแปลไปแนวจิตตกก็มา
เพื่อนผมมันบอกแนวอิเซส อีกคนก็บอกว่าฮาร์ดคอหนักหนา แถมไม่พอยังจะมีดราม่า ผมเกือบเป็นบ้านี่มันแนวอะไร

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

acidlolicon

น่าจะ จบแบบ หดหู่ พี่น้องตาย ตามกัน โจรโดนจับ

คงไม่ถึงขนาดนั้นหรอกน่า  ::Horror::

kaithai

เด็กน้อยต้องเจอกับ นักโทษแหกคุกมาเหรอ
แบบนี้ เรื่องเศร้า แน่ๆ

ตอบหลังอ่านเรื่อง :
เรื่องเศร้าจริงๆ นะสิ
สองพี่น้องจะตอบคุณแม่ว่าอย่างไร อิอิ

ชวนคุณแม่ร่วมวงด้วยเลยสิครับ  ::DookDig::

acidlolicon

อ่าวเวร ไอ้เด็ก เปรต ...เหอๆๆ บ้านแตกแน่ๆแม่มาแล้ว

ครอบครัวสุขสันต์  ::WowWow::

seq0010107

พี่ริกะโดนทั้งโจรทั้งเด็กแน่นอน สุดท้ายเหลือแต่เด็กแล้วทั้งคู่ก็ใช้ชีวิตต่อไป

ไวท์ฮอล! พรุ่งนี้ที่สดใสรอเราอยู่ ส่วนฉันก็เนี๊ยสไง //ผิดๆ

Heiji Hinakata

1.) ดูทรงน่าจะมาแนว loli ,rape แต่บอกว่าจิตตกด้วย เดาเนื้อเรื่อง
พี่สาวคงโดนข่มขืนยับทั้งหน้าและหลัง แล้วโจรก็ลากน้องชายมาเปิดจุกกับพี่สาวด้วย
เสร็จแล้วพ่อแม่กลับมาเห็นสภาพ mindbreak ของสองพี่น้อง พร้อมน้ำสีขาวนองเต็มพื้น

2.) เกือบถูกแล้วคิดไกลไปนิด

พอดีเห็นช่วงนี้มีแต่ใสๆเลยดึงมาดาร์คๆกันบ้าง  ::Evil::

seq0010107

เซอร์ไพร์มั้ยละคุณแม่ 555555555555 ::HoHo::

งั้นก็ชวนแม่อีกคนจะได้Incest เต็มขั้น  ::Yes!::

boom123

เด็กผช.โดนอัดด้วย  ::Dribbling:: ::Dribbling::

เย้ย สายเหลืองก็มา  ::Ajark::

boom123

ผิดคาดวุ้ย 555555

ไม่สงสารคนร้ายบ้างเหรอ  ::Sweat::

Nut L-N

ทำไมได้กลิ่นเหลืองๆลอยมา

สายเหลืองต้องแอดมินครับ  ::Oops::

ssssss

น่าจะให้พี่น้องเอากันแบบจิตๆ

เดาถูกด้วยแฮะ 55

โจรอาจจะเป็นกามเทพ  ::Shy::

Meen Naruk

ถ้าดาร์ค น่าจะโดนให้น้องบังคับทำพี่นะ โหดชิบ

bank1027

แนวไหรก็ชอบถ้าให้เดาผมว่าน้องแว่นนี้มีสาวดุ้นกันบ้างแหละนะ