ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takamura Wamu] Private Lesson (COMIC Anthurium 2016-08) 6หน้า

เริ่มโดย พัดลม, มิถุนายน 22, 2017, 03:07:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

[Takamura Wamu] Private Lesson (COMIC Anthurium 2016-08)
ยังไม่เสร็จดี ตั้งใจว่าจะทำ อันเซ็น แต่ คงไม่ได้ทำต่อ 555  ::Sobad::
มีแค่ 6 หน้าแต่หน้าสุดท้ายทำอันเซ็นเสร็จแล้ว
ปกติเค้าเริ่มทำจากหน้าแรกกันไม่ใช่เหรอ   ::Sweat::
ว่าจะทำ uncen คลีน FSX แล้วค่อยปล่อยนะเนี่ย
แต่ตา Kater ปล่อยงานออกมาต้องรีบส่ง ::Snap:: ::DookDig::
ว่างๆแล้วจะทำอันเซ็นให้ครบละกัน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

emotionohm1

คุณครูแบบนี้หาได้ที่ไหนมั้งเนี้ย  ::Bloody::

pongharu

(S)Kater

เอ่อ ตกลงใครหื่นครูหรือศิษย์ ว่าแต่ เกี่ยวไรกับโผ้มมมม  ::HoHo::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

game2539

infinityex

bigboy001

::Bloody:: คุณครูคับ คุณครูคับ ผมมีเรื่องจะปรึกษาคุณครูคับ

BITCH

jw4321

อย่างนี้ต้องเรียนหนักๆครับ....รับผมเป็นศิษย์ด้วยคนครับ

worachat39

ถ้าบทเรียนแบบนี้จะตั้งใจเรียนมากเลยครับ

exsoldier

มาไวไปไวมาก แต่ ตกลกันอีท่าไหนถึงมารับรางวัลงี้ได้เนี่ยยย

sealedfeel

งานคมมากครับ นานๆจะเจอดีๆแบบนี้ ขอบคุณมากครับ

ballmayerz

nekki

ดูแลครูหื่นกว่าศิษย์แน่นอน จัดขึ้นครอมเองซะขนาดนั้น