ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 3

เริ่มโดย saradio, มิถุนายน 22, 2017, 07:52:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

songsak

เริ่มเปิดสงครามกันแล้ว นายเจ๋งจะได้เป็นกุนซือแนวไหนนะ

Dark_hell

อ้าวแล้วๆๆ ไปต่อยังไงดีอ่ะพี่เจ๋ง ต้องเก็บเลเวลก่อน ค่อยไปตามเมียป่าวเนี้ย

ultrasonic

อาเจินยังสวยปานนี้

นึกถึงตอนเห็น เมียจิวยี่เลยครับ  ::HoHo::

naitoom

จเป็นกุนซือก๊กไหนครับ เล่าปี่ก็มีขงเบ้ง หรือว่านายเจ๋งก็คือขงเบ้ง

biggiggog

ตอนแรกก็สงสัยว่ามันเกี่ยวกับกุนซือตรงไหน
เริ่มเห็นเค้าลางบ้างแล้ว ::NoNo::
ขอบคุณมากๆครับ

may_290607908

กลับไปเมียเป็นของคนอื่นนี้เศร้าเลยนะครับ

633sqd

ทิ้งอาเจินแล้ว จะทำยังไงต่อล่ะ ตามกันทันมั๊ย

hanabombam

ในการหลบหนีครั้งนี้ ทำให้เราเสียหมอฝีมือดีไปแล้ว

pinmonkey

หนีโจรสุดมันไปเลยครับ พระเอกได้โอกาสแสดงฝีมือแล้ว ขอบคุณมากครับ

tetete

rubernanglong

คงพลัดพรากอาเจินไปสักพัก ได้สะสาวอื่น คงวนมาเจออาเจินอีก เพราะฮูหยินเกาบอกสะใภ้ให้เก็บตำราแพทย์

Seraphia13

sundrop