ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 19 : ตกลงเราเป็นอะไรกัน

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 23, 2017, 01:21:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านตอนนี้จบแล้ว อยากให้ลุงชุมพลกลับตัวกลับใจแล้วลงเอยกับหนูพิมมี่ไหมครับ?

แน่นอน สงสารน้องเค้า ยอมหยุดที่หนูพิมมี่ แล้วยอมปล่อยน้องเฟิร์นกับโดนัทไปตามเส้นทางเถอะ
91 (19.4%)
อย่าเลย ถลำมาถึงขนาดนี้ มนุษย์ลุงต้องเลวให้ถึงที่สุด เอาให้ตายคาอกไปเลย 55555+
379 (80.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 470

suriyamahajit

ลุงสายเปย์จะเป็นอย่างไรหลังจากออกไปจากห้องนะมีอีกสองสาวรออยู่ ::HeyHey::

vpmman

pizzahutcha

kidxero

ผมว่า 3 คนนี่กำลังดีเลยครับ ตอนเราทำให้คนนึง อีก2คนก็ตีฉิ่งกันไป กำลังดีเลยครับ แต่เรื่องในอนาคตค่อยว่ากัน ตอนนี้ห่วงลุงชุมก่อนว่าจะตายคาอกหรือคาเท้ากันแน่ อีกฝ่ายรู้เรื่องที่แอบไปกิ๊กกับพิมแล้วด้วย นี่ยังไม่นับเมียๆอีก2คนนะ

nulongya

::Angry::ตามลุ้นต่อครับ
จัดให้หนักเลยทั้ง3คน
ตอนนี้ยังไม่รู้จะเลือกใครดี
เอาตามน้ำไปเรื่อยก่อนดีกว่าครับ

xonly-2020

น้องพิมติดใจลีลาลุงชุมพลซะแล้ว ลุงชุมพลนี่สุดยอดจริงๆ ขิงแก่ยิ่งแก่ยิ่งเผ็ดจริงๆ

pongphun2397

คุณลุงช่างโชคดีอะไรเช่นนี้ มีสาววัยรุ่นงดงามมาให้ชิมไม่ขาดสาย ขอบคุณท่านผู้ประพันธ์มากครับ

mhoa2000

yatchy

เจอของถูกใจก็ต้องติดใจลงเอยแบบนี้เเหละถูกเเล้ว

naitoom

จะมาให้โหวตกลับตัวกลับใจ ละทิ้งความเลวโดยปล่อยสองสาวไปแล้วจริงจังกับพิ่มมี่ ตอนนี้ มันน่าจะสายเกินไปแล้วมั้ง ถ้าเลือกทั้งสามก็คงได้ตายคาอกแน่ๆ แก่แล้วไม่เจียม
ยังไงก็อาจจะได้ตายก่อนเพราะโดนไอ้บิ๊กกระทืบ

BabyFace

ตกลงเราเป็นกิ๊กกันก่อนแล้วถ้าป่องก็ผัวเมียจัดไป

phuwarin

เนื้อหาเริ่มเข้มข้นเข้าไปทุกขณะแล้ว อ่านไปรู้สึกอิจฉาลุงชุมพลที่มีโอกาสได้สาวๆ ตอนต่อไปขอแบบสองรุมหนึ่งบ้างนะครับ

avata

เป็นอีกเรื่องที่ตอดตามอ่านตลอด สนุกทุกตอน พล็อตเรื่องลื่นไหล ออกไว ทันใจผู้อ่านมากๆ ครับ ขอบคุณครับสำหรับการนำเรื่องดีดีมาให้อ่านครับ

maioz