ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 19 : ตกลงเราเป็นอะไรกัน

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 23, 2017, 01:21:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านตอนนี้จบแล้ว อยากให้ลุงชุมพลกลับตัวกลับใจแล้วลงเอยกับหนูพิมมี่ไหมครับ?

แน่นอน สงสารน้องเค้า ยอมหยุดที่หนูพิมมี่ แล้วยอมปล่อยน้องเฟิร์นกับโดนัทไปตามเส้นทางเถอะ
91 (19.4%)
อย่าเลย ถลำมาถึงขนาดนี้ มนุษย์ลุงต้องเลวให้ถึงที่สุด เอาให้ตายคาอกไปเลย 55555+
379 (80.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 470

oat826

เท่าที่ติดตามมา หนูพิมพ์นี่แหละสมน้ำสมเนื้อกับลุงชุมพลที่สุด

tooboy

bluesky11

น้องพิมติดใจลีลาลุงซะแล้ว นายบิ๊กโดนถีบหัวส่งแน่ ถึงไม่ใช้เล่ห์ร้ายก็ได้กินเด็ก น่าเสียดายลุงเกิดมาเร็วไปเลยต้องพึ่งยา 555 ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

speedlove1

Nppcnspy

นึกภาพตามก็อดอมยิ้มตามไม่ได้เลยครับ หนูพิมทำลุงเหมือนกลับไปวัยรุ่นอีกครั้ง ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆนะครับ

jomtulee

watdet

รู้สึกน้องพิมมี่จะสมน้ำสมเนื้อกับลุงชุมพลที่สุดน่ะ

kvachira

zazamak

เอาคืนกับความเจ็บช้ำให้สาสมเลยลุง ว่าไป เปย์แล้วได้กินยาวก็ดีสินะ
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

jabrant

น้องพิมคิดหนักเลย เจอตาเฒ่าชุมพล จัดหนักให้ขนาดนี้

หนุ่มๆหรือจะสู้ขิงแก่ได้

boulderdash69