ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 19 : ตกลงเราเป็นอะไรกัน

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 23, 2017, 01:21:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านตอนนี้จบแล้ว อยากให้ลุงชุมพลกลับตัวกลับใจแล้วลงเอยกับหนูพิมมี่ไหมครับ?

แน่นอน สงสารน้องเค้า ยอมหยุดที่หนูพิมมี่ แล้วยอมปล่อยน้องเฟิร์นกับโดนัทไปตามเส้นทางเถอะ
91 (19.4%)
อย่าเลย ถลำมาถึงขนาดนี้ มนุษย์ลุงต้องเลวให้ถึงที่สุด เอาให้ตายคาอกไปเลย 55555+
378 (80.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 469

nato87

พูดคุยก่อนอ่าน : เจอกันอีกครั้ง นี่อาจเป็นตอนสุดท้ายก่อนที่ผมจะหายไปสักระยะจริง ๆ นะครับ ตอนนี้มีฉากเสียว แล้วก็บทสรุปของโดนัทและเฟิร์นที่ชักจะยังไง ๆ อยู่ในตอนท้าย ๆ หายไปครั้งนี้ ยังไงก็ขอให้ติดตามรอ อย่างพึ่งลืมกัน อ้อ!? นับจากนี้ไปผมจะกดซ่อนข้อความนะครับ ยกเว้นแค่สามตอนแรกที่ไม่ได้ซ่อน ใครอยากอ่านก็ช่วยเม้นท์หน่อยเน้อ ยังมีเรื่องราวตื่นเต้นในบทประพันธ์เรื่องนี้อีกมากที่คุณคาดไม่ถึงแน่นวลลลล

ปล.จะเม้นท์อะไรก็เม้นท์ให้มีเนื้อหาสาระหน่อยนะครับ ทำตามกฏของเว็บ อย่ามัวแต่ห่วงเรื่องเสียวเรื่องมันส์ ไม่งั้นคุณอาจโดนแบนจากแอดมินได้นะ ผมเตือนคุณแล้ว และคุณจะอดอ่านบทประพันธ์เรื่องนี้เอาง่าย ๆ เตือนด้วยความเป็นห่วงนะ

.........................................................

พิมมี่และมนุษย์ลุงสลบเหมือดเป็นตายหลังจากเกมรักอันดุเดือดในคืนนี้ยุติลง ก่อนที่จะตื่นขึ้นมาในช่วงเช้ามืด พิมมี่ปลุกชุมพลให้ตื่นเพื่อเตรียมอาบน้ำแต่งตัวเพื่อไปกดเงินอีกครึ่งหนึ่งให้เธอ ด้วยอารมณ์กำหนัดที่พลุ้งพล่านของชายชรา มันชวนเด็กสาวเข้าไปอาบน้ำด้วยกัน พิมพาภรณ์ยิ้มอย่างเขินอาย เพราะเหล่าบรรดาคนรักเก่าไม่เคยมีใครกล้าชวนเธอทำเรื่องเช่นนี้

..........ชายชราและเด็กสาวเดินจูงมือในสภาพเปลือยเปล่าล่อนจ้อนกันเข้าห้องน้ำ แต่ขอโทษเถอะ ทั้งคู่แทบไม่ได้สนใจจะอาบน้ำกันเลย ไอ้เฒ่าชุมพลเอาแต่ล้วงจกน้องหนูของพิมมี่จนเปียกแฉะอีกรอบ เด็กสาวร้องครวญครางด้วยความเสียวสยิว สุดท้ายอะไรไม่รู้ดลใจ ไอ้เฒ่าชุมพลเลยโชว์พาวด้วยการอุ้มร่างของพิมมี่ขึ้นไปนั่งบนขอบอ่างล้างหน้าที่เป็นแท่นปูนยื่นออกมา ก่อนจับเด็กสาวอ้าขากว้างจนเห็นโยนีน้อย ๆ ที่กำลังเปียกแฉะ มนุษย์ลุงใช้มือแหวกกลีบกุหลาบก่อนโลมเลียตามรอยปริตรงหว่างขา พิมพาภรณ์ทำหน้าบูดเบี้ยวด้วยความเสียว ตอนนี้เธอติดใจรสลิ้นของไอ้เฒ่าชุมพลจนโงหัวไม่ขึ้นแล้ว

คนแก่อะไรก็ไม่รู้ เอาเก่ง ลีลาเด็ด ทำสาวน้อยอย่างเธอน้ำแตกได้ 3 รอบ ถึงจะแก่ แต่เซ็กส์จัดและฟิตเปรี๊ยะ แถมสปอร์ตเรื่องเงินแบบนี้ อีหนูคนไหนไม่รักไม่หลงให้มันรู้ไป

"ลงลิ้นหนัก ๆ เลยค่ะลุง" พิมมี่ออดอ้อนเสียงหวาน มนุษย์ลุงได้ยินเช่นนั้นเลยจัดให้ มัดซดน้ำที่หลั่งออกมาจากถ้ำสาวอย่างเอร็ดอร่อย พลางใช้ลิ้นตวัดเลียกลีบเกสรที่เปียกแฉะ เด็กสาวร้องครวญครางเสียงหวาน จนในที่สุดไอ้เฒ่าก็ส่งเด็กสาวขึ้นสวรรค์อีกรอบ

ชุมพลเหลือบมองท่อนเอ็นที่ยังแข็งตัว ให้ตายเถอะ ยาที่สั่งซื้อจากไอ้เจ๋งนี่มันดีจริง ๆ เลยว่ะ เมื่อเห็นเช่นนี้ มันเลยงั้นหัวรบนิวเคลียร์รัสเซียขึ้นมาจ่อที่ปากทางเข้าถ้ำสาวที่เปียกแฉะและเร้าร้อนจุดมิดโคนในครั้งเดียว พิมมี่ทำหน้าบูดเบี้ยวด้วยความจุก เธอตบที่บ่าของชายชราเพื่อทักท้วงว่าอีกฝ่ายกำลังรุนแรงกับเธอ แต่ไอ้เฒ่าชุมพลไม่สน ตอนนี้มันหื่นจนหน้ามืดไปแล้ว

มันกระเด้าถ้ำสาวที่เปียกแฉะของพิมพาภรณ์แรงและเร็วเท่าที่มันจะทำได้ เด็กสาวร้องครวญครางและบิดร่างกายไปมา เรือนผมสลวยของเธอยุ่งเหยิง เม็ดเหงื่อเกาะตามร่างกายของเด็กสาวและชายชรา ส่วนเบื้องล่างสารคัดหลั่งจากท่อนเอ็นและถ้ำสาวไหลย้อยลงมาเป็นทาง

"ลุงคะเบา ๆ หน่อย หนูเสียวหอย" เด็กสาวร้องครวญครางเสียวหลง พลางใช้มือดุนดันหน้าท้องของชายชรา ตอนแรกชุมพลคิดดื้อดึง แต่พิมมี่เพิ่มแรงต่อต้านที่ฝ่ามือ สุดท้ายเป็นฝ่ายชายสูงวัยที่ต้องยอมลดความเร็ว

"ลุงคะ...แฮ่ก...แฮ่ก" เด็กสาวมองหน้าชายชราพลางออดอ้อนเสียงหวาน "หนูอยากขึ้นทำให้ลุงบ้าง"

ชุมพลยิ้มอ่อน พลางโน้มตัวลงจูบเด็กสาวจนน้ำลายยืดเหนียวเต็มคางทั้งสองฝั่ง พิมมี่ค่อย ๆ ลงจากขอบอ่างล้างหน้า ก่อนรีบเปิดประตูและวิ่งออกจากห้องน้ำด้วยเสียงหัวเราะคิกคักเหมือนเด็ก ๆ

ไอ้เฒ่าชุมพลยิ้ม เสียงหัวเราะของเด็กสาวกระตุ้นต่อมหื่นของมันหนักขึ้นไปอีก มันเดินตามเด็กสาวไปอย่างช้า ๆ ในสภาพเปลือยเปล่า โดยมีท่อนเอ็นขนาด 8 นิ้วแกว่งไปมาตามจังหวะการย่างเท้า

.................................................

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

tong2929

รออ่านตอนต่อไปนะครับ กำลังสนุกเลย รีบกลับมานะครับ

nicky1976

nutran179

gritkin

สาวแอบร่านเจอของถูกใจก็ต้องติดใจลงเอยแบบนี้เเหละถูกเเล้ว มั้ง ใช่มั้ยครับ 555

peat

อ้าว..ลุง..
มัวแต่จัดหนักอยู่..
ผัวน้องเค้าจะตามมากระทืบเอารึเปล่า??

polka2012

comebacktome

จะเลวแล้ว  ก็ต้องไปให้สุดสิครับ

อย่าไปหยุดคนเดียวเลยครัับ

Mark sathitwat

lucifer15

cannabis999

yuta279