ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 19 : ตกลงเราเป็นอะไรกัน

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 23, 2017, 01:21:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านตอนนี้จบแล้ว อยากให้ลุงชุมพลกลับตัวกลับใจแล้วลงเอยกับหนูพิมมี่ไหมครับ?

แน่นอน สงสารน้องเค้า ยอมหยุดที่หนูพิมมี่ แล้วยอมปล่อยน้องเฟิร์นกับโดนัทไปตามเส้นทางเถอะ
91 (19.4%)
อย่าเลย ถลำมาถึงขนาดนี้ มนุษย์ลุงต้องเลวให้ถึงที่สุด เอาให้ตายคาอกไปเลย 55555+
379 (80.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 470

lordofthetwo

lordofthetwo

มันคงไม่ตอบโจทย์เฟิร์น กับโดนัทแล้วมั้ง เจอของลุงไปแล้วนี่

ppeak

น้องพิมมี่นี่ดุเด็ดเผ็ดมันส์แซ่บซี้ดไม่แพ้น้องเฟิร์นเลย เหมารวมฟันเด็กสาวๆ ให้หมดเลยดีกว่าลุงพล

dragongus

ลุงเรานี้ไม่่ธรรมดา จริงๆ แบบนี้ต้องเดินหน้าลุยต่อยาวๆเลยครับ

mercuryzx

มัวจัดหนัก ผัวน้องเขาจะตามมากระทืบมั๊ยเนี่ย (-__-")

mercuryzx

ลุ้นอยู่ว่าลุงจะเลือกใคร รออ่านตอนต่อไปอยู่นะครับ

Baron Pok

y1234

padarling01

เข้ามาอ่านแล้วมีความสุขมันเป็นจินตนาการที่เราสมมติตัวเราเป็นลุงชุมพล...เวลาลุงทำเราก็ทำขอบคุณที่ทำให้เราได้ปลดปล่อยความสุุขตามที่ใจต้องการ

armsmartmai

ผมนี่อิจฉาลุงพลสุดๆไปเลยครับ แล้วก็ขอบคุณท่านผู้แต่งสำหรับผลงานสุดยอดขนาดนี้ครับ