ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 19 : ตกลงเราเป็นอะไรกัน

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 23, 2017, 01:21:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านตอนนี้จบแล้ว อยากให้ลุงชุมพลกลับตัวกลับใจแล้วลงเอยกับหนูพิมมี่ไหมครับ?

แน่นอน สงสารน้องเค้า ยอมหยุดที่หนูพิมมี่ แล้วยอมปล่อยน้องเฟิร์นกับโดนัทไปตามเส้นทางเถอะ
91 (19.4%)
อย่าเลย ถลำมาถึงขนาดนี้ มนุษย์ลุงต้องเลวให้ถึงที่สุด เอาให้ตายคาอกไปเลย 55555+
379 (80.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 470

ibomin

Donhuan Chalue

hnongkungja

ขอบคุณครับ

...............................................................................................
  21/7/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 21/7/2560-21/1/2561 )

............................................................................................

tataka

เรียบร้อยได้เมียเพิ่ม ฟิตไว้เถอะลุง มีเมียเด็กต้องหมั่นเช็คร่างกาย ::DookDig::

1heritage

อ่าวมีคนเห็นซะแล้ว ยาคงไม่หมดนะลุงเสาร์นี้ต้องจัดกะโดนัทอีก

sarojs2514

::Confident::ขอบใจนะ รออ่านตอนต่อไปนะครับ กำลังสนุกเลย

SSPor

แล้วลุงจะได้กินยำตีนไก่มั้ยนิ เสียวแทน  ส่วนน้องพิมพ์ติดลมบนไปแล้วไม่ต้องสงสัย อิอิ ::DookDig::

KA RN

applej2k

น้องพิมมี่หลงมนุษย์ลุงซะแล้ว แต่น่าอิจฉามนุษย์ลุงจัง