ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เซ็กซ์มหาลัยกับสาวรสนิยมแปลกๆ จากประสบการณ์ส่วนตัว EP.1

เริ่มโดย TUGO, มิถุนายน 23, 2017, 07:16:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TUGO

สวัสดีครับ อยากจะมาเล่าประสบการณ์เซ็กซ์สมัยมหาลัยของผมให้ฟัง
หลังจากอ่านของคนอื่นมานาน และอยากพิมพ์เก็บไว้เป็นไดอารี่ด้วย
ไว้คิดถึงจะได้กลับมาอ่านอีกครั้ง ^^

ตอนที่ 1 : จุดเริ่มต้น

แทนตัวผมเองว่าเต้นะครับ...
สมัยนั้นเรียนมหาลัยเอกชนแห่งหนึ่งแถบรังสิต
มีแฟนคนแรกอยู่คณะเดียวกัน แต่คนละสาขา

เธอชื่อมิ้น
เป็นสาวตัวเล็ก ตาโต น่ารัก ขาวโอโม่จากเชียงใหม่
ค่อนข้างเงียบกับคนไม่รู้จัก จนบางคนว่าหยิ่ง แต่ถ้าสนิทกันจะเฮฮา ตลก เป็นสาวลุยๆ
คือเห็นครั้งแรกก็ตรงสเป็คผมมาก เลยพยายามจีบตั้งแต่เป็นเฟรชชี่ด้วยกัน ตอนรับน้อง

มีคู่แข่งแย่งจีบอยู่ 2-3 คนครับ ทั้งเป็นเพื่อนร่วมรุ่นกันเอง.... ทั้งรุ่นพี่ด้วย...
แต่สุดท้ายเราก็ชนะใจเธอมาได้ เพราะความหล่อ (555) คารมณ์
ความสม่ำเสมอ และคงที่ในการเทคแคร์เธอ
จนเราได้คบกัน
.
.
.
เราเป็นเด็กกิจกรรมกันทั้งคู่ครับ หลายๆครั้งทำให้เราเลิกกิจกรรมดึก
จะด้วยเขียนป้ายงาน ประชุมกลุ่มนักศึกษาเพื่องานคณะ ฯลฯ
ผมก็จะพยายามอาสาไปส่งเธอที่หอเธอประจำ ซึ่งเธออยู่หอในมอ

แต่มีอยู่เย็นวันนึง บรรยากาศมันพาไปมาก
หลังเสร็จกิจกรรมคณะ เราก็ไปกินข้าวที่ตลาดโต้รุ่งในมอ
ระหว่างขี่รถป๊อบไปส่งเธอประมาณ 3 ทุ่ม ที่หอเหมือนปกติ...
ผมก็บิดอ้อมโลกกันเลยทีเดียว พยายามดึงเวลาก่อนถึงหอเธอให้นานที่สุด

เหมือนเธอจะรู้ตัวอยู่แล้ว ก็ไม่ว่าอะไรครับ
บรรยากาศเงียบๆ เย็นๆ ในมอ แฟนที่เพิ่งคบกันไม่นานนั่งซ้อนท้าย
จนผมหลุดปากบอกเธอไปว่า วันนี้นอนหอเรามั้ย (ผมอยู่หอนอก)
เธอก็เงียบไปสักพักเหมือนรู้จุดประสงค์เราละ

ก็ได้... เธอตอบ
คิดอะไรอยู่ใช่มั้ยเนี่ย...
ก็...ช่ายยย..... เราคบกันมา 3-4 เดือนละอ่ะ (ในใจนี่อย่างลุ้น)

เธอเงียบไปสักพัก แต่สุดท้ายเธอตอบตกลงครับ (ไม่ยากอย่างที่กังวล เพราะเรารักกันดีทั้งคู่)
เลยขี่ไปส่งเธอแวะเอาเสื้อผ้า ของใช้ออกมา กับบอกรูมเมทเธอไว้ว่านอนหอนอกกับเพื่อนสาวอีกคน

พอเธอมาอยู่ที่ห้องผม ตื่นเต้นมากครับ ก่ะว่าคืนนี้ตูได้มีประสบการณ์ครั้งแรกแน่แล้ว
มาถึงห้องก็ชวนคุยโน่นนี่ ดูทีวีไปเรื่อยครับ จนประมาณ 5 ทุ่มกว่าๆ เกือบเที่ยงคืน
ผมนี่ก็ขอไปอาบน้ำก่อน แล้วให้เธออาบต่อ
ส่วนผมก็รีบลงไปซื้อถุงยางช่วงที่เธออาบน้ำ

ตื่นเต้นมากเพราะไม่เคยกันทั้งคู่
สักพัก... เธออาบน้ำเสร็จออกมาแบบผ้าเช็ดตัวผืนเดียว
จังหวะที่ผมเห็นนี่คือ ใจชื้นละครับว่ามิ้นเองก็รู้แกวผม
ปกติไปเที่ยวกับเพื่อนผู้หญิง ยังไง๊ ยังไงพวกเธออาบก็ต้องเปลี่ยนเสื้อผ้าอะไรออกมาแล้ว
แต่นี่ห่มแค่ผ้าเช็ดตัว

มิ้นมองผมอย่างอายๆ พร้อมพูดแซว มองใหญ่เลยนะ...
ผมได้แต่ยิ้มเงียบๆ
มิ้นเดินไปนั่งหน้ากระจก เป่าผม ส่วนผมเองได้แต่นั่งมองด้านหลังพลางคิดในใจ
ขาวจัง คอ หลัง ไหล่ พยายามเก็บอารมณ์หื่นไว้ในใจ
หลังเธอเป่าผมจนแห้ง มิ้นก็หันมายิ้มๆกับผม แล้วมาที่ข้างๆเตียง
บรรยากาศห้องเดดแอร์ไป 2-3 วิ ก่อนมิ้นจะพูดขึ้นอีกว่า
เค้ายังไม่เคยนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

palmy love

ได้แฟนแบบนี้ทำบุญมาดีแล้วพ่อคุณ

................................................

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................................................................................

TUGO

อ้างจาก: palmy love เมื่อ มิถุนายน 23, 2017, 08:21:32 หลังเที่ยง
ได้แฟนแบบนี้ทำบุญมาดีแล้วพ่อคุณ

555 ใช่ครับ
เดี่ยวต่อตอนสองคืนนี้นะครับ
พิมพ์ไป นึกถึงตอนนั้นไปก็รู้สึกดี

biggiggog

ดูแล้วก็แปลกดี เค้ามีมีแต่ห้าม
แต่นี่ขอเลย ::Punch::
ขอบคุณมากๆครับ

LaVio

เป็นความใฝ่ฝันของชายหลายคนเลยล่ะครับ  โว้ว.. สวรรค์น้อยๆ

ponggunyuki2527

devilzoa

เป็นเรื่องธรรมชาติครับ ยิ่งเคยดูหนังโป๊มาด้วยแล้ว พอได้มาโดนของจริง มันจะเหมือนเสพติดอะครับ แล้วถ้าแตกในไปรับรองครั้งต่อๆไปแตกในตลอดเพราะความรู้สึกที่วัมผัสได้มันฟินสุดๆ

elviswhat

hanabombam

swss2511