ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เซ็กซ์มหาลัยกับสาวรสนิยมแปลกๆ จากประสบการณ์ส่วนตัว EP.2

เริ่มโดย TUGO, มิถุนายน 23, 2017, 09:43:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TUGO

เต้แตกใน..... ตอนเราอยู่ข้างนอกได้มั้ย
.
.
.
ตอนที่ 2: ทางเลือกใหม่

แล้วเราจะไปลองที่ไหนอ่ะ...ผมถามเธอกลับไปแบบอึ้งๆ

ก็บันไดหนีไฟหอนี้ก่อนก็ได้... ลองแบบใกล้ๆห้องก่อน
เผื่อมีอะไรก็วิ่งเข้าห้องได้เลย ดูแล้วคนก็ไม่ค่อยเดินทางนี้ด้วย...

ขนาดในห้องยังไม่เคยปล่อยในเลย นี่อยากลองข้างนอกแล้วหรอเนี่ย
มีอะไรกันข้างนอกยังไม่เคยด้วยซ้ำ 555... ผมทักเธอกลับไป

อย่าแซวสิเต้... เค้าก็อายเหมือนกันนะเรื่องเนี้ย... เธอเขินหน้าแดง
คือเค้าดูหนังเอวี อยากลองโดนแตกในบ้าง... เรามีอะไรกันหลายครั้งแล้ว
แล้วเต้เป็นแฟนเค้า ก็เลยอยากให้เต้ทำอ่ะ
แล้วถ้าได้ทำข้างนอกด้วยก็คงตื่นเต้นมาก แบบ... เค้าอยากลองอ่ะ

เต้จำครั้งนึงตอนที่เรามีอะไรกันในห้องได้มั้ย... ตอนนั้นมิ้นใกล้จะเสร็จเลยเสียงแอบดัง
แล้วก็เหมือนมีคนเดินผ่านหน้าห้องเราพอดี ไม่ก็ห้องตรงข้ามกำลังเปิดกุญแจเข้าห้องอ่ะ
ที่เต้หยุดทำแล้วปิดปากมิ้นให้เงียบก่อน ตอนนั้นมิ้นตื่นเต้นมากอ่ะ...
กลัวก็กลัวเค้าได้ยินด้วยเหมือนกัน... แต่อารมณ์ตื่นเต้นมันมีมากกว่า... เสียวมากๆ

ผมฟังดังนั้น
โอเค... งั้นเดี๋ยวเราลองกันพรุ่งนี้ละกันนะ...
แปลกใจเหมือนกันนะเนี่ย ที่มิ้นเป็นคนทักเรื่องแบบนี้มาก่อน 555
อย่าแซวซี่......
.
.
.
พอวันรุ่งขึ้น หลังเรียนคาบบ่ายเสร็จ ทำกิจกรรมอะไรใต้คณะ กินข้าวเย็นกับเพื่อนๆตามประสาวัยรุ่นนักศึกษา
มิ้นก็มารอผมอยู่หน้าหอละ... ตอนนั้นเวลาประมาณทุ่มกว่าๆ...
คนยังเดินไปเดินมาเยอะแยะด้านนอกเพราะ นอกมอของกินเยอะ รวมทั้งหน้าหอผมด้วย

พอเข้ามาในห้อง ไม่เสียเวลา
ผมก็เข้าเล้าโลมมิ้นก่อนเลย จูบไซร้ ดูดนมมิ้น เลียหีเธอ
แต่ยังไม่ได้ถอดชุกนักศึกษาออกนะครับ แค่ถอดเกงในเธอออก และแหวกเสื้อในดูดนม
มีเสียบหีเข้าออกแป๊ปนึงให้เธอหื่นมากขึ้น จนเธออารมณ์พลุ่งพล่าน
น้ำหีเธอออกมาเปียกถึงแคมด้านนอกได้ที่แล้ว

เอายังล่ะ ลองเลยมะ... ผมถามมิ้นไป
ลองดูลาดเลาก่อนซิ... เธอทักกลับมา

หอผมเป็นหอนอกมี 8 ชั้น ทรงขีดแนวนอน ถ้ามองจากด้านบนท็อปวิว เป็นหอเก่าพอสมควร
มีทางหนีไฟริมซ้ายของอาคาร แต่บันไดหลัก+ลิฟท์จะอยู่กลางตึก
ห้องผมอยู่ชั้น 5 ติดบันไดหนีไฟเลยครับ
แต่ประตูชั้นล่างสุดจะล็อคแม่กุญแจไว้ ไม่ให้คนนอกขึ้นมา (แล้วจะมีทางหนีไฟทำไมวะ 555)

เนี่ยละครับ มิ้นเลยคิดว่าน่าจะคนน้อยที่จะเดินขึ้นลงทางนี้ หรือไม่มีเลย
เพราะส่วนใหญ่คงใช้บันได+ลิฟท์กลางอาคารกัน
คนที่จะใช้ทางหนีไฟนี้ก็คงมีแค่คนห้องริม หรือเพื่อนที่อยู่คนละชั้น ฝั่งใกล้ทางหนีไฟ
.
.
.
ผมออกไปดูลาดเลาทางหนีไฟระหว่างชั้น 4-6 ก็เงียบสงบดี
เพราะทุ่มกว่าๆ คนน่าจะยังเฮฮา กินข้าวไม่กลับเข้าหอกัน

ออกมาได้ๆ... ผมกระซิบกวักมือเรียกมิ้น
เธอในชุดนักศึกษาไร้ชั้นในก็วิ่งนมกระเพื่อมออกมาจากห้อง
มาที่ชานพักบันไดระหว่างชั้น 5 และ 6

พอเธอมาถึง ผมก็ถามอีกครั้ง
แน่ใจนะ...
อื้ม... เธอมองพร้อมพยักหน้า แล้วหันหน้าเข้ากำแพง หันก้นมาทางผม
(นี่ตูกลายเป็นฝ่ายอ้อนแอ้น กลัวมากกว่าหรอฟะเนี่ย 55)

ผมก็จัดการถลกกระโปรงเธอขึ้น

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

tazasss01

ขอบคุณครับ

ตอนต่อไปจะเป็นที่ไหนเนี่ย

................................................

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................................................................................

devilzoa

elviswhat

hanabombam

ยิ่งเสี่ยง ยิ่งตื่นเต้น ก็ยิ่งเสียว แต่ระวังจะพลาดล่ะ

swss2511

suriyamahajit

johnywalker

ระวังกล้องวงจรปิดนะครับ
ผมว่าโรคจิตหงุดเงี้ยว กับ จิตหงุดหงิมทั้งสองคนเลย 555
แต่ไม่รู้ว่าใครเป็นก่อนนะ

zamakarn

tantawanjames

fantastica