ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สองรัก บทที่ 2 by //Omega19//

เริ่มโดย Omega19, มิถุนายน 23, 2017, 10:23:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

himula

::Glad::แบบนี้ก้อสนุกอีกรอบนะสิ  อิอิ

Zankpa

อยากรู้แล้วครับ น่าติดตามจริงๆ

mashall

ชวนสงสัย ชวนให้ตามอ่านครับ
ว่าใครเอ่ย ที่ได้ไป คนแรก
ขอบคุณครับ

sthanya

สงสัยจะโดนอีกรอบ คราวนี้จับให้ได้น่ะ จะได้รู้ว่าใคร

happyman2554

ลุ้นจะเป็นใครนะ เปิดซิงไปแล้ว

long4412

อันนพ เมฆหมอก

เพิ่งเคยได้อ่านเรื่องนี้ครั้งแรกน่าสนใจดีครับ คิดว่าเป็นคนอื่นนะไม่ใช่ 2 คนนี้หรอก หักมุมสุดๆ

rbung

eamprakai

Holy

ใช้ตัวเองเป็นเหยื่อ คุ้มกันมั้ยเนี่ย 5555
อยากรู้เลยว่าใครคือคนทำ ::Sweat::

kalampee

ดูท่าทางน้องแป้งจะต้องรับศึกหนักอีกคืนแล้วสินะ

Mumi Jung

โอ้ยยยย ลุ้นมากว่าใครได้เปิด
แต่เชียร์พีนะ

Phoenixxy

เป็นเรื่องที่น่าติดตามอีกเรื่องนึงครับ

3kkkk5j

ติดตามผลงานทุกๆเรื่องของคุณ Omega นะครับ กลับมาอ่านรอบที่ 2 ตอนนี้รอ ep6 อยู่ติดตามมานานแล้วครับ เนื้อเรื่องสุดยอดมากๆ