ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สองรัก บทที่ 2 by //Omega19//

เริ่มโดย Omega19, มิถุนายน 23, 2017, 10:23:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Omega19

สองรัก บทที่ 2

..........เช้าอีกวันที่อากาศสดใสไร้เมฆหมอก แสงแดดยามเช้าเริ่มสอดส่องเข้ามาในห้องนอนผ่านกระจก แม้ว่าภายในห้องนอนจะมีผ้าม่านผืนหนาอยู่ แต่มันเปิดอ้าจนสุดกว้างทำให้เห็นวิวของทะเลที่สวยใสภายนอกห้อง แสงแดดที่แยงตาชั้น มันปลุกชั้นให้ตื่นอย่างช่วยไม่ได้

.........."เช้าแล้วเหรอ" ชั้นถามตัวเอง
..........ชั้นตื่นขึ้นมาพร้อมกับอาการเวียนหัวเล็กน้อย คงเพราะเมาจากเมื่อคืน ไม่น่ากินเบียร์เยอะเลย ชั้นได้แต่บ่นในใจ แต่เอ๊ะ นี่ชั้นไม่ได้สวมเสื้อผ้านิ ชั้นเริ่มรู้สึกตัวแล้วว่าชั้นนอนโป้อยู่ และที่สำคัญชั้นรู้สึกแสบๆตรงระหว่างขาของชั้น ชั้นใช้มือลองแตะๆตรงร่องสาวก็ยิ่งเจ็บแสบ แถมมีคราบอะไรไม่รู้สากๆอยู่เต็มขนอ่อนตรงปากร่องหีชั้น

.........."ถ้างั้นเรื่องเมื่อคืนนี้ก็...โธ่นี่ชั้นทำอะไรลงไปนะ" นี่แสดงว่าเรื่องเมื่อคืนนี้ก็เป็นเรื่องจริงสินะ ความบริสุทธิ์ของชั้น อุส่ารักษาไว้ได้ตั้ง 17 ปี กลับมาเสียง่ายๆแบบนี้ แม้ว่าชั้นจะเสียใจเสียดาย แต่ชั้นก็ไม่ใช่คนเจ้าน้ำตาที่จะร้องไห้เพราะเรื่องแค่นี้หรอก เรื่องที่ชั้นอยากรู้ก็คือ เสียให้กับใคร

..........ชั้นยันร่างค่อยๆลุกขึ้นช้าๆ มองรอบๆห้องก็ไม่มีใครซักคน แต่ห้องนี้ไม่ใช่ห้องของชั้นนิ เฮ้ย..ห้องนอนด้านล่าง ชั้นเข้าห้องนอนผิดเหรอ โหยมิน่าล่ะชั้นต้องมีสภาพแบบนี้ สงสัยต้องมีใครซักคนไม่พีก็แบงค์เข้าเข้าห้องมาแล้วแอบลักหลับชั้นแน่ๆ ชั้นหยิบผ้าขนหนูที่กองอยู่ตรงพื้นห้องมาพักกาย มองรอบๆห้องก็ไม่มีวี่แววของทั้งสองคนอยู่เลย
..........ชั้นรีบหยิบเสื้อผ้าของชั้นที่กองอยู่หน้าห้องน้ำ รีบวิ่งขึ้นไปบนห้องนอนชั้นสอง แล้วรีบเข้าห้องน้ำสำรวจร่างกายของชั้น หน้าอกของชั้นแดงช้ำนิดหน่อยจากรอยดูด ส่วนล่างมีคราบสีขาวแห้งเกรอะตรงขนระหว่างขา ปากร่องหีอ้าออกเล็กน้อย พอแตะๆก็รู้สึกแสบ ยิ่งอาบน้ำก็ยิ่งแสบไปหมด แถมมีน้ำสีขาวๆไหลออกมาจากร่องหี ชั้นไม่เคยเห็นมาก่อนแต่ก็เดาว่าต้องเป็นน้ำเชื้อของผู้ชาย
..........ชั้นอาบน้ำนานมากแม้ว่าจะแสบตรงร่องหี ชั้นล้างๆๆๆๆเพื่อให้น้ำเชื้อออกมาให้มากที่สุดเท่าที่จะทำได้ เสร็จแล้วก็แต่งตัว ชั้นลงมาก็ยังไม่เห็นทั้งคู่เลย ชั้นเลยลองเดินไปแถวชายหาดในที่สุดก็เจอจนได้ คนแรกที่ชั้นเจอคือพี มันเดินดุ่มๆอยู่ตรงชายหาด
.........."ตื่นเช้าเหมือนกันนิแป้ง เป็นไงบ้างหลับสบายดีป่าว" พีทัก
.........."นายก็ตื่นเช้าเหมือนกันนะ ตื่นเช้ากว่าชั้นอีก" ชั้นทักตอบ เป็นนายเหรอพี ชั้นคิดในใจ
.........."พึ่งตื่นตะกี้นี้เอง เมาหนักไปหน่อย เผลอหลับตรงหาดได้ไงไม่รู้"
.........."อะไรนะ นายหลับตรงหาดนี่เหรอ แล้วเมื่อคืนนาย...นายไม่ได้กลับบ้านเหรอ"
.........."เปล่า นิ ชั้นก็บอกตะกี้ไงว่าเมาแล้วเผลอหลับไป แล้วมีอะไรเหรอ" สีหน้าพีก็ดูเรียบเฉย ดูไม่มีแววโกหกเลย งั้นก็แบงค์เหรอ
.........."แล้วแบงค์ไปไหนแล้วล่ะ" ชั้นถามหาแบงค์เพราะแบงค์น่าสงสัยสุด
.........."ชั้นก็ไม่รู้เหมือนกัน ตื่นมาก็ไม่เห็นใครเลย ทิ้งชั้นไว้คนเดียวเลยนะพวกเธอเนี้ย" พีตอบพร้อมกับทำหน้าเซ็งๆ
เป็นนายนี่เองนายแบงค์ ก็ว่าทั้งกัญชาก็เป็นความคิดของมันด้วย นี่วางแผนมอมชั้นให้เมาแล้วเข้ามาเปิดซิงชั้นเหรอ เลวที่สุด
..........เราทั้งคู่เดินตามหาแบงค์อยู่ไม่นานก็เจอมันนอนอยู่ตรงเปลญวนที่แขวนอยู่ระหว่างต้นมะพร้าว นอนกรนครอกๆเสียงดัง ชั้นเลยเข้าไปปลุกมัน
.........."แบงค์ ตื่น แบงค์ๆ ไอ้แบงค์..." ชั้นเรียกดีๆมันก็ไม่กระดิก แต่พอตะโกนเท่านั้นแหละมันสะดุ้งโหยง จนแทบจะตกเปล
.........."เฮ้ยๆอะไรๆ อ้าวแป้ง เรียกทำไมคนกำลังหลับสบาย" แบงค์ขยี่ตาครู่หนึ่งก็ทำท่าบิดขี่เกียจ
.........."นี่นายนอนตรงนี้ทั้งคืนไม่ได้กลับบ้านเหรอ" ชั้นถาม
.........."อื้ม เห็นตรงนี้น่านอนดี ว่าจะงีบแปบแต่ดันหลับยาวเลย 555" ดูแบงค์ก็ไม่เหมือนคนโกหกเลย แล้วเมื่อคืนนี้ใครกันล่ะ ก็ต้องสองคนนี้แหละไม่คนใดก็คนหนึ่ง เพราะแถวนี้ก็ยังไม่มีใครมาพักเลย พวกนี้โกหกได้เนียนจริงๆ ครั้นจะถามตรงๆชั้นก็อายกระดากไม่กล้าถาม ชั้นก็คงต้องปล่อยไปก่อน ยังไงก็ต้องมีซักคนแหละที่ต้องทำพิรุธให้จับได้บ้าง

..........เราทั้งสามกลับบ้านพัก แล้วทั้งสองก็อาบน้ำอาบท่า ชั้นก็เตรียมอาหารเช้าเอาไว้ ดูทั้งสองคนจะทำตัวเป็นปรกติ ไม่มีท่าทีพิรุธอะไรเลย และตั้งแต่เช้าจนเย็นเราก็ไปเที่ยวกันหลายๆที่ ไปโน่นไปนี่ ชั้นก็เฝ้าสังเกตทั้งสองคน บางทีชั้นก็คิดว่าเป็นพีหรือเปล่า หรือบางครั้งแบงค์ก็น่าสงสัย จนแล้วจนรอดวันนี้ก็จับไม่ได้เลยว่าใครกันที่ย่องเข้ามาเปิดซิงชั้น
เอาไงต่อล่ะทีนี้วันนี้ทั้งวันจับผิดใครไม่ได้ซักคน ไม่รู้ตอนนั้นชั้นหน้ามืดคิดสั้น ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ในเมื่อไม่มีคนมาแสดงตัว เราก็ต้องใช้เหยื่อล่อกัน หลังจากอาบน้ำแล้วชั้นก็เลือกแต่งตัวเซ็กซี่ๆหน่อย เป็นชุดเปิดเกาะอกเปิดไหลกว้าง กางเกงยีนสั้นจู๊ด ดูซิว่าจะทนได้ไหม

..........ได้ผลจริงๆด้วย ทั้งคู่มองชั้นแบบตะลึงตาค้างกันเลย จนชั้นก็รู้สึกอายๆเหมือนกันที่ทั้งคู่จ้องชั้นแบบนั้น และเวลาชั้นทำอาหารพวกนั้นก็แอบเหล่มองชั้น แบบนี้ก็ไม่รู้อยู่ดีว่าเป็นใคร เอาไงต่อล่ะทีนี้ เอ๊าในเมื่อคิดแผนเหยื่อล่อมันก็ต้องทำให้สุดๆชั้นจึงตัดสินใจชั้นเด็ดขาด

.........."เออ...แบงค์ แกทิ้งกัญชาไปยัง" ชั้นถามแบงค์
.........."ยังนะ ทำไมเหรอ อะแน่ๆๆๆๆ ติดใจล่ะซี่" แบงค์แซวชั้น
.........."มันก็สนุกดีนะ แต่เราก็อย่าลืมว่ามันเป็นยาเสพติดนะ ยังไงเราก็ต้องทิ้งไป เอางี้นะ วันนี้เราจะสูบอีกครั้งเป็นครั้งสุดท้าย จากนั้นเราก็เอามันไปทิ้งแล้วจะไม่แตะมันอีกเลย ตกลงมั้ย" ชั้นเสนอไป ซึ่งทุกคนก็ตกลงตามนั้น
แต่ความจริงชั้นกะว่าจะสูบนิดหน่อยแล้วก็แกล้งเข้าไปนอน แล้วไอ้คนเมื่อคืนนี้ก็จะเข้ามาหาชั้นอีกแน่นอน ที่นี้ก็จะรู้ว่าเป็นใคร และจะได้จัดการได้ถูกคน

..........ที่ไหนได้ ชั้นกลับเมาปลิ้นเหมือนเมื่อวานอีกแล้ว ทั้งกินเบียร์ ทั้งสูบกัญชาอย่างลืมตัวจนเกินลิมิตของตัวเองอีกแล้ว ชั้นทั้งร้อง เล่น เต้น แบบปลดปล่อยสุดๆจนลืมภารกิจไปเลย ชั้นจำได้ว่าชั้นเมาหลับไปคาชายหาดลืมทั้งสองคนไปเสียสนิทเลย แต่แล้วชั้นก็รู้สึกเหมือนกับว่ามีคนมาอุ้มชั้นขึ้น ชั้นไม่มีเรี่ยวแรงใดๆ ตัวอ่อนปวกเปียกไปหมด ไม่รู้ว่าเค้าพาชั้นไปไหน จนเค้าวางบนที่นอนนุ่มๆ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

knight2000

Mamados

อยากรู้แล้วเป็นใคร ตื่นเต้น น่าติดตามดีครับ ชอบทุกเรื่องที่เเต่งเลย

eka1325

เพราะกัญชาเป็นเหตุจริงๆ เมาแบบนี้คงหาคนทำไม่ได้แน่ สนุกครับ ขอบคุณครับ

manu111

ใครกันแน่ที่เป็นคนลักหลับ จะจับได้ไหมนี่

biggiggog

หาตัวการทำเสียว ใครหว่า
::Hmmm::
ขอบคุณมากๆครับ

Nal

ผมชอบรูปภาพแรกมากครับ มีแบบเป็นคลิปไหม

oddsk

อยากรู้จัง ใครเป็นคนเปิดซิงกันแน่

Omega19

ballzae

โดนจัดหนักคืนที่2แน่ๆ5555
ขอบคุนน้ะครับ รอติดตามผลงานตอนต่อไป

nawin1357

แล้วเป็นใครล่ะเมื่อคืนนี้เนียนทั้งคู้เลย

lovesick

au2000

เนื้อเรื่องฉีกแนวดี
สนุก น่าติดตาม

pn223902

aaa01

ขอบคุณมากครับ แล้วใครกันละเมือคืนนี้