ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Miyabi] Make Love Rhapsody พรหมลิขิต อุบัติรัก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 23, 2017, 11:34:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fatman Jack

ถ้าตัดหน้าที่มีอะไรกันออกซักหน้าแล้ว เอามาพูดถึงเหตุการณ์ ที่ทำให้ทั้งสองสนิทอย่าง แกล้งกันรหว่างเรียน ทะเลาะกัน บลาๆ ให้มันดูมีเหตุมีผลที่นางเอกหลงรักพระเอกซะหน่อยจะดีมากๆ เลย ไม่ใช่แบบบอกว่า "ด้วยหลายเหตุผลตลอด 1 เทอม ทำให้ผมเริ่มสนิทกับสิ่งมีชีวิตที่ยากจะเข้าใจนี้" what อะไรอะ 555

dikky

พระเอกจิตใจดีคอยห่วงใยสาว hot จะไม่ให้สาวเจ้าตอบแทนได้หรือครับ

wled96

เหตุผลที่ชอบนี้มันง่ายจริงๆเลย ไวจนไม่ทันอิน แต่ลายเส้นสวยมากครับ

phatsa

นางเอกสวย....แต่เป็นคนเดียวกับปกหนังสือหรือป่าว

hero7nakab

gumpxxxx

ชอบเนื้อเรื่องแบบนี้จริงๆ ไม่ใช่บทเสียวที่เสียวสุดๆนะ แต่เนื้อเรื่องโครงเรื่อง เยี่ยมมากจริงๆ

patkungna01

kunnhum

เนื้อเรื่องดี มีฉากเด็ด ชอบนางเอกลูกครึ่งมากครับ ::Glad::

Trader Trendfollow

วาดได้มันส์ มาก และแปลได้สุดยอดมากเลยครับ ขอบอก

thenefilim

SikerWoo

อืม นางเอก นิแอบเก็บกดเหมือนกันแหะ รึคิดไปเองฮ่าๆ สนุกมากครับ
TTT

tontarn123

มาแนวแปลกใหม่ดีครับเรื่องนี้ มีฉากเฉลยท้ายเรื่องด้วย
ปกติจะจบไปเลยไม่เล่าย้อนหลังแบบนี้ นับว่าแปลกใหม่ดีครับ ^^

BDragonWar

หื้ย เสียเชิงหมดให้ผู้หญิงรุกได้ไง

แต่ก็ช่างเถอะ ตอนจบเอาคืนไปละ 5555+
BDragonWar

Rekoj Nitram

ตกลงคือ พรหมลิขิตใช่ไหม ที่เขียนให้เป็นอย่างนั้น อยากได้แบบนี้บ้างจังโอ้ยยยยยยยยย ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ ::DookDig:: ::DookDig::