ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Miyabi] Make Love Rhapsody พรหมลิขิต อุบัติรัก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 23, 2017, 11:34:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nicky.supakorn

โหโชคดีไรอย่างเน้ อยากมีสาวเเบบเน้บ้างซักคน

T2

infinityex

ขอบคุณครับ เป็นเรื่องที่ครบเครื่องเลยทั้งตลก ทั้งรักโรเเมนติก ทั้งเร่าร้อน อื้อหื้อออ  ::JubuJubu::

coppyter

delta941

นานๆจะเจอเนื้อเรื่องสนุกๆซักครั้ง ต้องขอรบกวนแปลแบบนี้มาให้อ่านบ่อยๆด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

araiwasud11

SpaceTime

jw4321

อยากย้อนเวลาไปตอนสมัยเรียน.....แต่ผมไม่หล่อแบบนั้นทำไงดี555

siwapeeza

เป็นแนวแอบรักที่สุดยอดมากจริงๆ ชอบตอนจบมาก

possionseul

โห สนุกมากเลยนะเนี่ย ไหนจะวาดออกมาดีอีกตะหาก พระเอกแม่งโคตรโชคดีเลย

gooda

เรื่องนี้ไม่น่าจบแค่นี้เลยนะจะมีต่อน่าติดตามมากครับ

junen123

เนื้อเรื่องแบบนี้ไม่ค่อยเจอเเต่สนุกมาก อ่านเพลินๆเลย

Nut L-N

นางเอกสวยมากมายครับ ชอบจิงๆลายเส้นนักเขียนคนนี้ ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ

Eromanga

gunship2009

การ์ตูนสวย มากเนื่้อเรื่องน้อยไปนิดแต่ก็มันดี