ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Miyabi] Make Love Rhapsody พรหมลิขิต อุบัติรัก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 23, 2017, 11:34:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

winterfield

xonly-1867

โอ้ย น่ารัก อะใส ๆ แต่ บ้างทีบอกรักก่อนก็ได้นะ นี่ใส่เลย ฮ่า ๆ

hrembellz

สรุปนางเอกคนเดียวกับในหนังสือไหมหว่า หรีือแค่คล้ายกัน พระเอกนี้หื่นจริงๆซื้อกลับบ้านด้วย555
ขอบคุณทุกท่านที่แบ่งปันกัน

Silverblue

ชอบใครก็บอกเขาไป ซื่อสัตย์กับตัวเอง โดนจริงๆ ประโยคนี้

jachal

zero21

มีเนื้อเรื่องดีครับ ภาพสวยด้วย ขอบคุณที่แปลมานะครับ
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

strikef.

ขอบคุณครับ ถ้าจะต้องมานั่งเสียใจทีหลังที่ไม่ได้ลงมือทำ สู้ลงมือทำแล้วยอมรับผลที่เกิดขึ้นดีกว่า อย่างน้อยเราก็ไม่ผิดกับตัวเอง เป็นเรื่องที่ดีให้แง่คิดที่ดีจริงๆ ครับ

ปล. หน้าที่ 4 พิมพ์ความว่าใกล้ผิดนะครับ

aphroditeszale

สาวลูกครึ่ง แถมเป็นแกลซะด้วย อยากให้มีตอนต่อไปจัง

pinmonkey

เนื้อเรื่องใสๆ ได้ใจไปเต็มๆครับ ขอบคุณมากครับ

Izaya

ลายเส้นสวยมาก อ่านเพลิดมากเลยครับออกแนวรักใสๆ ชอบมากครับ ขอบคุณครับ

cdot

ภาพสวย เนื้อเรื่องสนุกดี เล่าเรื่องได้แบบไม่จ้องจะเอากันอย่างเดียว แต่มีปูทาง มีโครงเรื่อง น่าสนใจ สนุกดีครับเรื่องนี้

popglasses

นางเอกลูกครึ่งตอนยิ้มน่ารักดีแหะ 
เนื้อเรื่องก็ใช้ได้นะเนี่ย นึกว่ามาถึงจะโจ้ะๆกันอย่างเดียวเลย ...ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านครับผม

thenefilim

หวังว่าจะมาแบบขอให้ช่วยเพื่อนที่อกหักด้วยหรอกนะครับ สาวลูกครึ่งน่าสนใจจริงๆ