ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 20 : นาถลดา น้องรหัสของหนูโดนัท

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 24, 2017, 12:27:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คำถามร่วมสนุก ไม่มีผลต่อเนื้อเรื่อง คุณอยากให้ไอ้บิ๊กยิงมนุษย์ลุงตายไปให้พ้น ๆ ไหม

เอาเลยบิ๊ก ยิงลุงให้หมดแม็กเลย อิจฉามันเหลือเกิน เมียลุงแต่ละคนแจ่มๆ ทั้งนั้น
43 (14.9%)
ไม่มีทาง!!! มนุษย์ลุงต้องมีชีวิตต่อไป พระเอกของเรื่องจะตายง่าย ๆ ไม่ได้นะ
246 (85.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 289

ponchan80

ลุงพลจะรอดจากหรือเปล่า ถ้าไม่สาวภาคตะวันออกก็แห้ว ::Thinking::

sewacipher

ryg123456

งานเ้าแล้วคุณลุง
เป็นมุมกลับอีกแบบเลยนะครับเนี่ย
มาลุ้นกัยว่าระวังโดยแฟนเก่าน้องมาจัดการ หรือ จะได้เหยื่อรายใหม่ใครจะมาก่อนกัน

offroad

ลุง กะ หนูพิมพ์ นี่ซักกัน3ตอนรวดเบย อย่างแจ่ม ขอบคุณมากครับ

knightgs

ขอบคุณครับ ไม่นึกว่าจะมาไวขนาดนี้นะครับเนี่ย ลุงจะรอดไหมเนี่ย

spr566

ใจคอจะให้ลุงพลแกฟาดเรียบทุกภาคเลยหรือฮับ แล้วปืนมาเกี่ยวอะไรด้วยเนี่ย มีไปบ์บอมบ์ด้วยอะป่าว

procha

อ้าว ไอ้บิ๊ก นายมัน หมาห่วงก้างนิ ยกน้องพิมมี่ให้ลุงเราซะดีๆน๊ะ

howto

phuwarin

ต้องลุ้นกับชุมพลผู้ชายที่โชคดีอีกแล้ว เพราะมีหญิงคนใหม่เพิ่มมาเรื่อยๆ ขอบคุณสำหรับผู้แต่งที่สละเวลามาให้อ่านอีกครั้งครับ

phozis

ขอบคุณครับรอผลงานครั้งต่อไปนะครับ ลุงจะตายมั้ยเนี่ย ::Horror:: ::Horror::