ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 20 : นาถลดา น้องรหัสของหนูโดนัท

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 24, 2017, 12:27:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คำถามร่วมสนุก ไม่มีผลต่อเนื้อเรื่อง คุณอยากให้ไอ้บิ๊กยิงมนุษย์ลุงตายไปให้พ้น ๆ ไหม

เอาเลยบิ๊ก ยิงลุงให้หมดแม็กเลย อิจฉามันเหลือเกิน เมียลุงแต่ละคนแจ่มๆ ทั้งนั้น
43 (14.9%)
ไม่มีทาง!!! มนุษย์ลุงต้องมีชีวิตต่อไป พระเอกของเรื่องจะตายง่าย ๆ ไม่ได้นะ
246 (85.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 289

thana7

kchumpot

สงสัยพระเอกเราจะหมดนำ้ยาซะแล้วยังไงก็หายาดีๆให้แกกินนะครับรับรองสู้ต่อได้สบาย

pitsanume

ขอบคุณครับ พักผ่อนบางครับลุง ร่างกายจะได้แข็งแรงมีแรงสู้กับหนู ๆ ต่อไปนาน ๆ ครับ เป็นกำลังใจและรอติดตามผลงานของท่านผู้ประพันธ์ครับ

piyaked

Knight Templar

ตกใจเลยเปิดมาเจอโหวตแบบนี้ นึกว่าลุงเราจะตายซะเเล้ว ::Foo::

eternal6969

ถึงลุงจะเลวแต่ก็พระเอกของเรื่องเนาะ ไม่ปล่อยให้ตายหรอก

dwarf

ขอบคุณครับ..คนชั่วอย่างบิ๊ก..สมควรอยู่บนโลกใบนี้หรือไม่

rastafari

ลุงชุมพลไม่ตายด้วยปืน ผมว่าตายคาอกมากกว่าครับอิอิ

wawer nakorn

ลุงดวงดีน่าจะได้เมียหลายคนไม่รู้จะได้น้องรหัสหนูโดนัทไหมนะ

สมชาย จรดปลายเท้า

อ้างจาก: mhoa2000  thank you เมื่อ มิถุนายน 24, 2017, 12:35:12 ก่อนเที่ยง
ไม่นกว่าะได้อ่านต่อไวขนาดนี้...ต้องลุ้นต่ออีกแล้ว...และขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพ....โชคดีครับ ::Thankyou::

.........................................................................................
    5/7/2560   

ก๊อปอ้างอิงคนอื่น ตอบทุกโพสต์  ผิดเงื่อนไขการตอบของ เวป
แบนตลอดชีพ( 5/7/2560 )

.........................................................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=176854.msg452467#msg452467

huangdi

pimmy121

doctorchit

(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

sarozzero

เลือกโหวตข้อ2ก็จริงแต่เรียกพระเอกนี่มัน..ใช่แน่เหรอ? รออ่านว่าลุงจะรอดยังไง