ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 20 : นาถลดา น้องรหัสของหนูโดนัท

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 24, 2017, 12:27:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คำถามร่วมสนุก ไม่มีผลต่อเนื้อเรื่อง คุณอยากให้ไอ้บิ๊กยิงมนุษย์ลุงตายไปให้พ้น ๆ ไหม

เอาเลยบิ๊ก ยิงลุงให้หมดแม็กเลย อิจฉามันเหลือเกิน เมียลุงแต่ละคนแจ่มๆ ทั้งนั้น
43 (14.9%)
ไม่มีทาง!!! มนุษย์ลุงต้องมีชีวิตต่อไป พระเอกของเรื่องจะตายง่าย ๆ ไม่ได้นะ
246 (85.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 289

miikaell

gamemer

biba0001

ลุงชุมพลโดนยิงที่หนอนชาเขียว สาวๆเลยหนี แล้วเรื่องก็จบ ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ

Attakorn Winayanuwattikun

::Bloody:: ::Bloody:: ::Bloody:: ::Bloody::ต่อเร็วมาก พึ่งอ่านไปเอง  แล้วจะหายไปนานอีกปล่าว

××Mon××

เอาแล้วลุงพล เจอเจ้าบิ๊กหัวร้อน เดาไม่ออกเลยว่าท่านจะแต่งไปทางใหน ::GiveMe:: ::GiveMe::

Brett Xcell

zorohana

tong2929

อย่าหายไปนานนะครับ รอติดตามอ่านอยู่นะครับ ลุงพลของเรา จะเป็นไรบ้างลุ้นกันต่อไป

่jk_th_3710

เอาแล้วลุงจะรอดมั้ยเนี่ยจะโดนไอ้บิ๊กยิงทิ้งจริงๆหรอ? ลุงอย่าลืมนะลุงเมียอีกสองคนรออยู่จะมาตายเพราะเมียใหม่ไม่ได้นะลุง

upperbound

ติดตามอยู่นะครับ แต่ก็เชียร์ลุงพล อย่าเป็นอะไรเลยนะ อิอิ (เสียดายแทน)

aodpasa

n2610

ไอ้บิ๊ก ทำอะไรลุงไม่ได้หรอก เดี๋ยวรู้จักทหารเก่าแน่