ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 26 – ยื้อแย่ง

เริ่มโดย assasin008, มิถุนายน 24, 2017, 04:33:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

golem237

จะเห็นได้ว่าถ้าเราประเมินค่าแบบ 'วรรณกรรม' เรื่องนี้จะน่าสนใจกว่าเรื่องอื่นๆของคุณแอสซาซินครับ เนื่องจากความมี 'หลายมุม' ที่สะท้อนของแต่ละตัวละคร และการทำให้มี Main Protagonist หลายตัวที่ไม่ได้แย่งซีนกันจนเกินไป ก็จะทำให้เนื้อเรื่องมีความโดดเด่น

tkatlek

เป็นความจริงของวีถีสิ่งที่เรียกว่ามนุษย์แม่ลูกพี่น้องต้องมีความเห็นแก่ตัวซ่อนอยู่ขอบคุณครับ

ptsa111

phuwarin

ชอบเรื่องนี้มากครับ อ่านแล้วคิดอยากอ่านอยากเจอฉากร่วมรักของตัวเอกของเรื่องในตอนต่อไปล่วงหน้าไว้เลย อยากให้เป็นแบบนี้แบบนั้น ซึ่งผู้เขียนได้รังสรรค์มาให้อ่านจนเต็มอิ่มทุกครั้ง และหวังว่าตอนต่อไปจะมีแบบสามพี่น้องรุมอาร์ตหรือบอลบ้าง แค่คิดนะครับ ขอบคุณครับ

daoprasuke

ckaii

kaose

::Glad::ยิ่งอ่านยิ่งเพลินครับเรื่องนี้

Intania Noi

สุดยอดเรื่องแต่งเลยครับเรื่องนี้

tunappp

darkangel09

cd13579

อิจฉาสุดๆ ทั้งคนทำคนดูอย่างเห็นบ้าง
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

ton2012

อย่าว่าแต่นายบอลเลย ผมก็อิจฉานายอาร์ตเหมือนกัน 555555

yumer

มีอยู่อันเดียวก็ต้องแย่ง กันเป็นธรรมดา แต่คนที่ได้คือบอล รอเลย

chinza

babyfinger28

สองสาวรุมแบบนี้ถึงตายก็ยอมล่ะครับ ยังเหลือพี่สาวอีกคนจัดหนักพร้อมกันทั้ง3คนด้วยนะครับ พระเอกเราจะไหวไหม ::Thinking::