ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 5

เริ่มโดย saradio, มิถุนายน 24, 2017, 05:29:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

may_290607908

songsak

คุณชายกา วาสนาดีจริงๆได้สาวมาเพิ่มอีกคนแล้ว

koboy

ติดตามดูว่าจะเป็นกุนซือให้ใครกะได้ฟัดหมวยสักกี่โหล

thum2520

รอตอนต่อไปอย่างใจจดจ่อ ผูกเรืองได้ดีมากเลยครับ
ภรรยาคนแรก มีความรู้เรื่องยา การรักษา
ภรรยาคนที่สอง มีวิชาด้านสงคราม มีวรยุทธ์

ขอบังอาจ ทายในอนาคต จะต้องได้คุณหนู ผู้ที่พ่อมีอิทธิพล หรือไม่ก็มีความรู้เรื่องการจัดการ มาเป็นเพื่อนช่วยคิด

สำนวนการประพันธ์ การใช้คำ ผมชอบมากเลยครับ

ขอติดตามเป็นแฟนคลับ ครับผม

hanabombam

และแล้วก็ได้เมียเพิ่มโดยนิตินัย แต่ทางพฤตินัยยังไม่สมหวัง ต้องกล่อมให้ใจอ่อนก่อน

pinmonkey

เป็นเหตุเป็นผล เริ่มต้นไปทีละนิด ชวนติดตามเป็นที่สุด ขอบคุณท่านมากครับ

tetete

somc217

น่าอิจฉาจัง ที่จะได้เมียอีกคนนึงแล้ว
รอลุ้นครับ
ขอบคุณมากๆ

synivorn

คุณชายกาจะจัดการแม่นางตูตู้หลุนยังไงนะ 

rubernanglong

มันไม่ฟันเมียน้อยมัดจำไว้ก่อนเป็นข้าวสุกไว้ก่อน และเมียหลวงอาเจินยอมป่าวยังไม่รู้ เกิดจั่นเจาจับได้ส่งศาลไคฟงเจอท่านเปา อาเจ๋งคุกแน่ เมียน้อยแค่ 16 เอง สมัยนั้นอาจจะรอดคดีพรากผู้เยาว์ แต่พอมันพาเมียน้อยกลับบ้านเมืองไทย คุกแน่ ๆ พรากผู้เยาว์ 555

psm_mach

คุณชายกาเริ่มมีแววเป็นกุนซือแล้ว แค่คำพูดไม่กี่คำได้เมียมาคน ไม่เสียตังค์ซักบาท นับถือๆ

spr566

นางเอกกำพร้าพ่อเสียแล้ว พระเอกต้องปลอบให้หนัก ๆ นะ

durocman

ผู้กล้าสาว ตูตู้หลุน ท่าทางจะเผ็ดร้อนไม่เบา ขอบคุณท่านมากครับ

Seraphia13

ได้หมอ1 นักรบ1 เหลือหานักเวท นักนู ครบตี้ออกล่าได้ล่ะ

sundrop