ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Katsu Aki] Futari Ecchi กามศูตรไดอารี่ Vol.2 CH.11 ฉันไม่ชอบผู้ชายแบบนี้

เริ่มโดย พัดลม, มิถุนายน 24, 2017, 08:10:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

ให้ดูแบบเรท G เหมาะสำหรับทุกเพศ ทุกวัย  หรือ unrate นั้นเอง ::HoHo::
จะดูแบบ uncut ตีตั๋วดูด้วย  ::Grimace::.

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

witpower10

(S)Kater

ตอนแรกผมนึกว่ามันไม่มีHนะเนี่ย แบบกาตูนรักๆ เผลอแปปเดียว ตอนที่11แล้ว เดี๋ยวขอกลับไปไล่อ่านยาวๆแปปแล้วมาเม้นใหม่
เหมือนโคนันอ่ะ ผมชอบดองรอทีละ10เล่มค่อยอ่าน จำง่ายดี อ่านทีละ10ตอนท่านจะฟินกว่าสำหรับตูนยาวๆ  ::Shy::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Heiji Hinakata

พวกเพื่อนผู้ชายฟังแล้วห่ำหดกันเป็นแถวเลย นี่ถ้านางเอกไม่มารับพระเอกเราจะโดนหิ้วไปกินไหม

kaithai

อ้างจาก: Kater เมื่อ มิถุนายน 24, 2017, 08:28:47 หลังเที่ยง
ตอนแรกผมนึกว่ามันไม่มีHนะเนี่ย แบบกาตูนรักๆ เผลอแปปเดียว ตอนที่11แล้ว เดี๋ยวขอกลับไปไล่อ่านยาวๆแปปแล้วมาเม้นใหม่
เหมือนโคนันอ่ะ ผมชอบดองรอทีละ10เล่นค่อยอ่าน จำง่ายดี อ่านทีละ10ตอนท่านจะฟินกว่าสำหรับตูนยาวๆ  ::Shy::

งั้น เรื่องของท่าน @Kater  ลงทีละ 10 ตอนเลยนะ
จะได้อ่าน รวดเดียวมั่ง 55555

notani26

drof666

ไฟแดงมาก็ต้องให้เมียรัก ดูดหนอนชาเขียวสิจะยากอะไร

bull-shit

เค้าว่ากันว่า หลังหมดเมนส์จะเป็นช่วงที่ ผญ ต้องการมากที่สุด......

tazasss01

johnywalker

เหมือนจะสอนให้รู้จัก sex นะเนี่ย
ถือว่าเรื่องนี้มีคติสอนใจ
ดีมากครับ

(S)Kater

อ้างถึง
งั้น เรื่องของท่าน @Kater  ลงทีละ 10 ตอนเลยนะ
จะได้อ่าน รวดเดียวมั่ง 55555

สิบปี 1 ตอนแทนได้มั้ยครับ ถ้าแอดไม่เร่งนี่ ดองกันยาวววววววววววววววววว  ::Sweat::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

biggiggog

Gunitle

น่ารักดีครับ แต่ชีวิตจริงมันจะมีเหรอครับ ผช ผญ ที่ไม่ประสีประสาอะไรเลย หมายถึงคนสมัยนนี้นะ โลกมันไปไว5555

trong5171

ต้องเรียกว่าการ์ตูนสุขศึกษามากกว่าจะเป็น H manga อีกนะครับเนี่ย