ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เซ็กซ์มหาลัยกับสาวรสนิยมแปลกๆ จากประสบการณ์ส่วนตัว EP.3

เริ่มโดย TUGO, มิถุนายน 24, 2017, 08:42:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TUGO

เต้ต้องแตกในเค้า ถ้าเค้าขอตอนไหนก็ตามนะ...
.
.
.
ตอนที่ 3: ฉวัดเฉวียน

โห... นี่โหดเลยนะ
ปกติก่อนหน้านี้ที่แตกในนอกสถานที่ 2-3 ครั้ง
ต้องเดินวนดูตั้งนานว่าจะเอาตรงไหน เวลาไหนดี เช็คตั้งนานว่ามีจังหวะปลอดคนจริงๆ

ก็เหมือนเล่นเกมกันไงเต้... มิ้นตอบผมมาหน้านิ่งๆ
เต้ชอบใช่มั้ยละ เซ็กซ์แบบเอ๊าดอร์ ... แถมปล่อยในเค้าด้วย
ก็....ช่าย ชอบมาก... ผมตอบจากใจจริงๆ

งั้นเราสองคนก็ชอบเหมือนกัน เค้าก็ชอบให้มีน้ำเต้ข้างในเค้า
แค่นึกเล่นๆก็เสียวแล้วอ่ะ ฮิฮิฮิ...
(แฟนตูทะลึ่งกว่าที่คิดไว้เยอะจริงๆ)

มิ้นรู้มั้ย... สองอาทิตย์ก่อน เต้นัดเจอเพื่อนเก่าสมัยมัธยมกัน
หลังจากแยกย้ายกันมาเรียนมหาลัยคนละที่ เกือบๆจะหมดปีหนึ่ง ขึ้นปีสองละเนี่ย

ตามประสาผู้ชายอ่ะนะ (ส่วนตัวผมเรียนชายล้วนมา)
ก็เอารูปแฟนให้เพื่อนดู มีทักทาย เฮฮากันไป
"เฮ้ย มึงมีแฟนยังวะ" เพื่อนๆก็ถามกัน
บางคนมีแล้วก็โชว์รูป เต้ก็โชว์รูปมิ้น
เพื่อนยังบอกเลยว่า "เฮ้ย แฟนแจ่มนี่หว่า หมวย อย่างขาวเลย"
บางคนก็ยังไม่มีก็เงียบๆ บางคนก็เกทับมา
"กูมีแล้วว่ะ"
"กูยังว่ะ จีบๆอยู่จริงจัง"
"แล้วมึงจัดกันยัง"
"เรียบร้อยแล้ว"
"ยังว่ะ"
"กูวันไนท์ มาสามคนแล้ว"
คุยเฮฮากันไปประสาผู้ชาย

แต่เค้ามั่นใจเลยว่า ถึงเค้าไม่ได้วูบวาบ เที่ยวหญิง
เจอสาวหลายคนเหมือนเพื่อนบางคน
แต่ไม่มีใครเจอสาวรสนิยมแบบมิ้นแน่ๆ 555

...จริงๆมิ้นว่าผู้หญิงอ่ะหื่นไม่ต่างกับผู้ชายหรอก...
แค่การอบรบให้รักตัวเองเยอะๆ บางคนอาจไม่กล้าเปิดเผยมากนัก
กลัว ไม่กล้า ไม่มั่นใจตัวผู้ชาย...
มิ้นเข้าใจอารมณ์นั้นนะ... จนได้มาคบกับเต้เป็นแฟนกันนี่แหละ...
เค้าวางใจ ก็เผยความชอบออกมา แล้วเต้ก็ชอบด้วย...
มิ้นหัวเราะชอบใจใหญ่

จริงๆแล้วผมกับมิ้นเรียนดีทั้งคู่นะครับ
จะมีแค่เรื่องรสนิยมเซ็กซ์ของมิ้นที่ทำให้ผมมีความรู้สึกสองแบบคือ
แปลกใจตอนแรก เอาจริงๆแอบกลัวด้วยซ้ำว่าคิดอะไรเปล่าวะเนี่ยแฟนตู ดูโลดโผน ช่ำชองแปลกๆ

กับรู้สึกโชคดีมากที่เธอชอบแนวนี้
เคยมีครั้งนึงผมเย็ดมิ้นอยู่ พอจะแตก ผมดึงออกมายิงน้ำบนหน้าท้องมิ้น... เธอกลับงอนเลยด้วยซ้ำ
บอกดึงออกมาทำไมอ่ะ... ทำไมไม่ยิงในอ่ะ เต้... ทำหน้างอนๆ พร้อมเอานิ้วปาดน้ำเงี่ยนผมที่อยู่ตรงท้อง ลงไปใส่ในหี

มันสนองอารมณ์ผมดีมากๆ เราสามารถแตกในหี ปลดปล่อยได้เต็มที่ตลอด
แฟนเองก็กินยาคุมไม่ขาด
ผมเชื่อว่าผู้ชายแทบทั้งหมดอยากทำอย่างนี้ทั้งนั้น

.
.
.
.
.
งั้นเรามาใช้โค้ดลับละกัน... มิ้นทักขึ้นมา
ถ้ามิ้นอยากให้แตกใน มิ้นจะใช้คำว่ากะทิละกัน
ได้ๆ... ผมตอบตกลง และตื่นเต้นที่จะได้ทำอะไรแปลกๆอีกละ

หลังจากนั้นชีวิตผมเรียกว่าชีวิตเซ็กซ์ตื่นเต้น ซู่ซ่าอยู่เรื่อยๆล่ะครับ
มีการตอดเล็กตอดน้อยให้ใจเต้น เช่น
นั่งเรียนอยู่ด้วยกัน ผมก็มีเอามือล้วงหีมิ้นสนุกๆ
ตอนเย็นมีเดินไปหลังตึก มองซ้ายมองขวาไม่มีใคร ขอดูดนม มิ้นก็ควักออกมาให้ผมดูดสองสามจ๊วบ มิ้นก็รีบเก็บของ
ผมก็ควักจู๋ให้เธอดูดบ้าง จนผมทนไม่ไหว ต้องกระซิบบอกมิ้น
เค้าไม่ไหวแล้วอ่ะ กลับหอกันเหอะ เป็นอันรู้กันว่าจู๋อยากเข้าถ้ำแล้ว

เล่นอะไรแปลกๆ
ถึงขนาดมีช่วงนึง เธอให้ผม 
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

johnywalker

อ่านแล้วแข็งเป้กเลย
ผมก็เคยผ่านประสบการณ์มหาลัยมา แต่ไม่ถึงขนาดนี้
ทุกอย่างมันอันตรายและโลดโผนมากครับ

................................................

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................................................................................

TUGO

อ้างจาก: johnywalker เมื่อ มิถุนายน 24, 2017, 09:15:35 หลังเที่ยง
อ่านแล้วแข็งเป้กเลย
ผมก็เคยผ่านประสบการณ์มหาลัยมา แต่ไม่ถึงขนาดนี้
ทุกอย่างมันอันตรายและโลดโผนมากครับ

โลดโผน บ้าบอสุดในชีวิตละครับ ตอนนั้น
ขอบคุณที่ติดตามครับ  ::Thankyou::

biggiggog

เจอแบบนี้ เป็นใครก็หวั่นใจลืกๆบ้างเหมือนกันละว้า
ขอบคุณมากๆครับ

tazasss01

holovelove

เหงาๆ

lnw007

aekkachai052

sunshine9

alanis

เริ่มปลุกความแปลกในตัวเพิ่มขึ้นเรื่อยๆแล้วสิ ฝ่ายชายจะรับไหวไหมเนี่ย

devilzoa

hanabombam

พี่เต้ครับ น้องมิ้นเปิดทางให้เอาน้องออยขนาดนี้แล้ว ถ้าไม่จัด ก็ควายแล้วนะครับ ไม่มีวัวปนเลยนะ