ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน 8

เริ่มโดย darkgiggs, มิถุนายน 25, 2017, 12:39:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tjnet

ood_aspire

ได้ครบทั้งอู่ละ นายดำก็ใจร้ายกับคุณแป้งจริงๆ ต่อไปคงเป็นนายดำไม่ต้องขอ แต่น้องแป้งจะนอกใจไปให้ช่างคนอื่นเอง

meowmeng

ช่างดำนี่ไม่รักแป้งเลย ปล่อยให้คนอื่นเอาได้ไง

SNGOT

mhoa2000

Intania Noi

ยุทธนา น้อยแสง

ชอบมากๆอยากอ่านตอนต่อไปจังครับว่าหนูแป้งจะโดนใครอีก

ton2012

จากเรียบร้อย สวยใส  กลายเป็นสาวร้านไปแล้ว

wapwap

โธ่ คุณหนูแป้งมีแฟนยกอู่ซะแล้ว
ขอบคุณสำหรับเรื่องสนุกๆนะครับ ::DookDig::

yoyoh

yoyoman

eak111

ขอบคุณมากครับ

ก็รู้ว่าดาร์กนะครับ  แต่ก็ชอบ สนุกดีครับ น้องแป้งและพ่อจะเป็นอย่างไรต่อไป

warockza

Peera canalitartis

songsak

คุณหนูแป้งโดนจัดหนักซะแล้วแบบนี้จะเสียการปกครองไหมเนี่ย