ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เซ็กซ์มหาลัยกับสาวรสนิยมแปลกๆ จากประสบการณ์ส่วนตัว EP.4

เริ่มโดย TUGO, มิถุนายน 25, 2017, 12:43:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TUGO

เต้มีเซ็กซ์กับออยได้มั้ย...
.
.
ตอนที่ 4: ปลดปล่อย

ห๊า!! มิ้นว่าอะไรนะ
ผมพูดขึ้นด้วยความตกใจ แบบไม่เชื่อหูตัวเอง
.
.
มิ้นอยากเห็นเต้มีอะไรกับออยอ่ะ

เดี๋ยวสิมิ้น นี่เพื่อนมิ้นไม่ใช่หรอ... ระหว่างพูด ผมก็หันไปมองทางออย
เธอหลบตา เม้มปาก ดูอายๆ

ก็ใช่... นี่ออยเพื่อนสนิทมิ้นตอนมัธยม...
'สวัสดีเต้ เมื่อคืนขอบคุณนะที่ไปรับมา
'มิ้นเล่าเรื่องเต้ให้ฟังอยู่บ่อยๆตั้งแต่ปีหนึ่งละ

ผมมองหน้ามิ้น... เล่าอะไรให้เพื่อนฟังละเนี่ย...

ก็หลายๆเรื่องอ่ะ โดยเฉพาะ... ตอนเรามีอะไรกัน
(โฮะ! นี่สาวสมัยนี้เม้ากันดุเดือดขนาดนี้หรอเนี่ย ไอเรายังไม่เล่าให้ใครฟังเลยด้วยซ้ำ)
แต่มิ้นก็เล่าให้ออยฟังคนเดียวนี่แหละ...
จริงๆออยมันเพิ่งเลิกกับแฟนที่คบมาตั้งแต่มอปลาย สองสามวันก่อน
พอเมื่อวานออยเลยนัดเจอมิ้นไง...

คราวนี้ออยก็ดื่มไปเยอะน่ะแหละ มิ้นก็อยู่เป็นเพื่อน...
ให้เพื่อนระบายเพื่อให้สบายใจ...
แต่พอกรึ่มๆ ออยก็เหมือนหลุดพูดมาว่า...
ทำไมชีวิตต้องมาเจอคนอย่างงี้ด้วยนะ...
แม่งเป็นเกย์ทำไมไม่บอกแต่แรกคบมาตั้ง สามเกือบสี่ปี...
(ขออภัยเพื่อนๆเพศที่สามนะครับ เป็นจังหวะมิ้นเล่าให้ฟัง)

เรายังไม่เคยมีอะไรกับมันเลยนะมิ้น (แฟนออยก็เพื่อนกันกับมิ้นตอนมัธยมนี่แหละครับ)
ตอนแรกก็แอบดีใจ เออแฟนเราเป็นสุภาพบุรุษ ให้เกียรติ
แม่งโทรมาบอกเราวันก่อนขอเลิก เรายอมจองตั๋ว บินกลับไปเจอกันเลย
แล้วมาบอกว่าชอบผู้ชาย เราโคตรอึ้งอ่ะ

ผมต้องเล่าก่อนว่า ออยซิ่วมาจากมหาลัยที่เชียงใหม่ก่อนแล้ว มาอยู่มอเดียวกันแถวรังสิตนะครับ
ก่อนจะมีเรื่องกับแฟน เพราะแฟนห่างเหินขึ้น จนเธอบินกลับบ้านไปเคลียร์แล้วแฟนขอเลิก

'ทีนี้เมื่อวานเราดื่มกัน แล้วออยก็ระบายกับมิ้นเพื่อนสนิท... ออยพูดขึ้นมาบ้าง

แล้วออยเหมือนหลุดปากมาว่าอิจฉามิ้นที่แฟนดี ดูแลดี
แถม.... (เธอเงียบไปแป๊ปนึง)....... มีเรื่องอย่างว่าสนุกๆตลอด... (คนโชคดีต้องเป็นผมมากกว่า)...

มิ้นพูดขึ้นมาบ้าง ...จนเมื่อเช้าตอนเต้ออกไปเรียน มิ้นกับออยก็ตื่นมาในห้อง...
จริงๆแล้วออยไม่ได้เมาขนาดนั้นนะเต้ เมื่อคืนอ่ะ...
ก็พอมีสติอยู่ แต่อยากเห็นเต้ตัวจริง...
แล้วออยก็บอกมิ้นว่าเต้ตัวจริงดูดีเลยนะ... (ผมแอบอายนิดๆ)

เราคุยกันเมื่อเช้า ในห้องนี้แหละ ออยพูดแซวมิ้น
คนนี้หรอ คนนี้หรอที่ทำอย่างว่าแนวๆนั้นกัน
อยากลองบ้างจัง แม่งแฟนคบมานานเป็นเกย์
ไอเราก็อยากมีอะไรด้วย แต่ก็ไม่ทำ

'คือออยก็พูดไปเล่นๆอ่ะนะเต้... ออยพูดแก้ตัวขึ้นมาเล็กน้อย

...แต่มิ้นคิดจริงไง... เลยบอกออยไปว่า
งั้นออยอยากลองมีอะไรกับแฟนเรามั้ย

จริงๆออยก็ตกใจแหละ ไม่คิดว่ามิ้นจะพูดทักออกมาแบบนั้น
ตอนแรกก็ปฏิเสธเพราะมันแปลกๆ มันไม่ดีรึเปล่า...

แต่จังหวะนั้น มิ้นนึกภาพแล้วอยากเห็นอ่ะ
แล้วนี่เพื่อนสนิทกันด้วย มิ้นก็รักออย พยายามพูดหว่านล้อมออย
เราสองคนเลยพูดเคลียร์ละว่าจะลองดู

'เต้ โอเคที่จะทำกับเรามั้ย... ออยพูดขึ้นมา

ผมทำหน้านิ่งๆ
โหหหหหหหหหหหหหห ในใจผมจังหวะนั้น คือ นี่ตูทำบุญอะไรมาวะเนี่ย
มีสาวอีกคน สวย หุ่นดี มาให้เย็ด แถมแฟนไม่ว่าอะไร
จริงๆเลยครับ ยังจำวินาทีนั้นได้เลย
นั่งในห้องสามคนตอน ทุ่มสองทุ่ม มองหน้ามิ้นออยสลับกัน

แต่ศีลธรรมผมยังเอาชนะใจได้แว๊บนึงครับ
มิ้น... เราเป็นแฟนกันนะเนี่ย
นี่มิ้นเหมือนจะให้เต้มีอะไรกับหญิงอื่นอยู่นะ

ก็รู้... มิ้นก็คิดอยู่ มีขัดๆในใจเหมือนกัน
แต่ความอยากเห็น ความตื่นเต้นเหมือนตอนนั้นมันมาอีกอ่ะเต้ (เธอพูดถึงแตกใน เอ๊าดอครั้งแรก)

'ออยเอง เอาจริงๆ ก็แอบอิจฉามิ้นเรื่องนี้แหละเต้
เพราะมิ้นเล่าให้ฟังบ่อยๆตอนปีหนึ่ง จนออยอยากทำบ้าง
เคยไปแย็บๆกับไอเกย์นั่น ก็ไม่ทำอะไร... ออยพูดด้วยอารมณ์ยังแค้นแฟนเก่าอยู่

แน่ใจนะมิ้น... ผมถามย้ำ
รสนิยมแปลกๆ โหดขึ้นเรื่อยๆเลยนะ

มิ้นยิ้มอายๆ

งั้น...เต้ก็มีอะไรกับมิ้นให้ออยนั่งดูก่อนก็ได้...
เจอมิ้นทักมางี้นี่

แสดงว่าในใจมิ้นลึกๆแล้ว อยากมีเซ็กซ์แบบคนมอง อยากสวิงใช่มั้ย... ผมทักกลับไป

ก็น่าจะเป็นงั้นนะ แต่เฉพาะกับเต้ และนี่เพื่อนสนิทเค้า เลยวางใจ... มิ้นหน้าแดงตอบกลับมา..
.
.
จังหวะนั้นผมตะขิดดตะขวงนิดนึงแต่ก็ตอบโอเค... งั้นออยเขยิบดูอยู่ข้างๆนะ
อายอยู่นะครับ ในใจผมตอนนั้น คือต้องมาเย็ดต่อหน้าคน
ความหื่นความอยากมันเริ่มมา ทำกันในห้องเท่านั้นด้วย

ผมก็จู่โจมมิ้น เริ่มจากค่อยๆจูบเธออย่างดูดดื่ม ไล่ลงมาไซร้ซอกคอ ดูดนม
เลียลากลงไปที่สะดือ ยันท้องน้อย
ก่อนผมจะจับถอดกางเกงมิ้น เลียหีให้
ออยก็จ้องอยู่ข้างๆ คราวนี้มิ้นอารมณ์ขึ้นไวเป็นพิเศษ
ตอนแรกที่ผมแอบอาย พออารมณ์มาความอายก็หายไปหมดครับ
ดีเลยได้โชว์ควยให้สาวสวยอีกคนดู

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

tantawanjames

โอ้ววสุดยอดเลยมีสาวสวยมาให้จัดถึงที่แถมแฟนพามาเองด้วย

biggiggog

อยากได้แบบนี้บ้าง
เค้าไปหากันแถวไหนวะ
::Shout::
ขอบคุณมากๆครับ

yuta279

อ่านแล้วรู้สึกอิจฉาขึ้นมาทันทีเลยครับ แฟนเห็นดีเห็นงามให้เอากะคนอื่นด้วย

tazasss01

devilzoa

conx96857

แมงโก้ส้นตีน

elviswhat

therasak

swss2511

poison_react

เจอแบบนี้อย่าปล่อยไปครับ
คบยาวๆ เรียนจบก็ปั๊มให้ท้องทั้งคู่ แล้วมาอยู่ด้วยกันสามคนเลยครับ
ปั๊มเด็กช่วยชาติครับ