ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ค่าเฉลี่ยหนุ่มเมืองกรุง

เริ่มโดย พัดลม, มิถุนายน 14, 2017, 09:13:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

จากตารางนี้บอกอะไรเราได้บ้าง
มีทั้ง ไวจนไม่น่าเชื่อ และ ปกติธรรมดาอย่างเราๆ พวกที่อึดเกินไป แล้วค่าเฉลี่ยจริงๆอยู่ที่เท่าไร ?

ตามเกินปกติ ค่อเฉลี่นโดยมากจะอยู่ที่ประมาณ 15 นาที + - 5 นาที อันนี้เป็นค่าเฉลี่ยชายไทยปกติ
ข้อมูลอ้างอิง จำไม่ได้แต่เคยค้นอยู่ช่วงที่แปล Futari Ecchi
ที่มาโกโตะเสร็จไวกว่า 1 นาที ก็จัดอยู่ในพวกท้ายแถว  ::Oops::

แต่ตารางนี้อย่าไปยึดจริงจังกับมันมากนะครับ
เพราะไม่มีหลักฐานเชิงสถิติข้อมูลออกมายืนยันว่ามีการเก็บข้อมูลยังไง
จำนวนการเก็บชุดข้อมูลแบบไหน  ::Hmmm::
การนับเวลาที่ตอบนับเริ่มจาก จ้องตากัน รึว่ารวมเล้าโลม นับจากเสียบเข้าไปจนสุด รึว่านับจาก จุดสตาร์ท(หัว..จ่อปากหอย)
แต่ถ้าเป็นเวลาที่ได้มาจากทางฝ่ายหญิงละก็น่าเชื่อถือกว่าที่จะไปเก็บข้อมูลจากผู้ชายนะครับ
เพราะไม่มีการบวกเวลาเพิ่มให้ตัวเอง  ::HoHo::

แต่สถิติเอามาทำการแยกแล้วออกมาคิดค่าเฉลี่ยแล้ว ได้
19 นาที 16.56วินาที เป็นค่าเฉลี่ยชายในเมืองกรุง
คิดจาก เวลาเฉลี่ยของแต่ละช่วง คูณจำนวนเขต รวมเวลาทั้งหมด หารด้วยจำนวนเขต
{เวลารวมทั้งหมดของ(เวลาเฉลี่ยแตะละช่วง x จำนวนเขต)]/50
(50 คือจำนวนเขตทั้งหมดของ กทม.) เกินขั่วโมงคิดแค่ 60 นาทีนะ
ซึ่งเป็นไปได้และน่าเชื่อถือมากกว่าตารางในรูปนี้
::HeyHey:: คิดว่างั้นรึป่าวนะ  ::Oops::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

johnyred59

ผมไม่ใช่คนกรุงไม่อยากออกความเห็น เป็นคนเมืองนนท์บริหารเวลาตามเหตุการณ์
ตัวอย่างเช่น ช่วงออกมาทานข้างเที่ยงมีเวลาไม่เกิน45นาทีต้องเบ็ดเสร็จจบหมด

note021

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ มิถุนายน 14, 2017, 09:13:59 ก่อนเที่ยง

แต่สถิติเอามาทำการแยกแล้วออกมาคิดค่าเฉลี่ยแล้ว ได้
19 นาที 16.56วินาที เป็นค่าเฉลี่ยชายในเมืองกรุง
คิดจาก เวลาเฉลี่ยของแต่ละช่วง คูณจำนวนเขต รวมเวลาทั้งหมด หารด้วยจำนวนเขต
{เวลารวมทั้งหมดของ(เวลาเฉลี่ยแตะละช่วง x จำนวนเขต)]/50
(50 คือจำนวนเขตทั้งหมดของ กทม.) เกินขั่วโมงคิดแค่ 60 นาทีนะ

จะให้แม่นยำยิ่งขึ้น ต้องคูณจำนวนประชากรชายในแต่ละเขต หารด้วยจำนวนประชากรชายทั้งหมดในกรุงเทพครับ แต่จะแม่นเท่าไหร่ไม่รู้นะครับ 55555

someday

เขตที่ค่าเฉลี่ยน้อย คงไปวัดเด็กมามั้งครับ แบบเพิ่งมีครั้งแรกตื่นเต้นเกินไป เคยมีเพื่อนมันเอาเป็นชั่วโมง(เฉพาะตอนสอดใส่) สำหรับผมถ้าเฉพาะสอดใส่นานขนาดนั้น ผมหยุดไม่ทำต่อแล้ว เคยครับ แต่อารมณ์ช่วงท้ายๆนี่หายหมดแล้ว แต่ถ้ารวมทั้งเล้าโล้มและสอดใส่ 1 ชั่วโมงนี่ได้อยู่นะ

HypN♥s

จริงหรือเปล่าเนี่ย ไม่เห็นมีคนมาสัมภาษณ์ผมเลย

เขตที่ผมอยู่มีแต่โรงงาน ส่วนใหญ่ก็เป็นคนต่างจังหวัด แบบนี้ผมว่า เพี้ยนๆๆๆๆ  ::Sweat::

นีโอ

ผมก็ไม่เคยจับเวลาสักที เลยไม่รู้ว่าตัวเองใช้เวลาเท่าไหร่ +55

(S)Kater

กรรมแท้ ผมอยู่บางเขนไม่1นาทีตามโพลนะ 3นาทีอย่างเก่ง2นาทีนี่ปกติ โพลมั่วๆๆๆๆ  ::HoHo::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

P Eet ✦Diamond✦

อ้างจาก: Kater เมื่อ มิถุนายน 22, 2017, 09:06:09 ก่อนเที่ยง
กรรมแท้ ผมอยู่บางเขนไม่1นาทีตามโพลนะ 3นาทีอย่างเก่ง2นาทีนี่ปกติ โพลมั่วๆๆๆๆ  ::HoHo::

OMB... Kater if you can only lasts 3 minutes ...YOU NEED a lottttttttttt of PRACTICE ... 5555
A man should last between 20-30 minutes for each ONE session...
A stud can do 4-5 sessions in about 2-3 hours ...

NOT recommend to do more than that as you can get dehydrated after that many bouts of love play ... E..E..
A stud warrior ( in bed ) should also know the ratio on how to paced yourself out for the maximum enjoyment in love play .... 

The kind that can do all night & all weekend ... ONLY exists in your FANTASY novels ... 5555
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥