ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สองรัก บทที่ 3 by //Omega19//

เริ่มโดย Omega19, มิถุนายน 26, 2017, 01:14:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

newblogspot

jaster ja

ทำผมคิดว่าแบงค์เป็นคนเปิดซิงแป้งอะ หรือผมคิดไปคนเดียว 555 ขอบคุณมากๆครับ

spr566

มีสอง แล้วสามก็ตามมาเองแหละ เชื่อเต๊อะ

cat669

ขอบคุณมากครับ เพื่อนสนิทนี่เนียนดีจริงๆครับ 555

aissar

ขอบคุณครับขอยาวๆเลยเรื่องนี้

thadtanone2002

สุดยอดครับ รอดมาได้ ขอบคุณครับ

dreamice

น้องแป้งเสร้จสม นายพี ต้ง2 รอบ  ตอนกลับบ้านพัก นี้ ยาวๆแน่ๆนอน    เมื่อไหร่จะถึงคิว นายเเบ้งค์ น้อ

yotnine88

ไต่ระดับเลเว่ลความมันส์ขึ้นเรื่อยๆ  ทั้งภาพและคลิปประกอบ  ยิ่งช่วยสร้างอามณ์  ขอบคุณครับ

yulnanyul

ยังคงตามต่อว่าใครได้ไปที่ระยอง

lordofthetwo

ใช้ได้เลยแป้ง ถึงจะไม่รู้ว่าใครเป็นไอ้โม่ง แต่นี่ก็แสดงว่ามีใจให้เพื่อนอยู่นะเนี่ย
แล้วอย่างนี้อีกคนจะเข้ามาตอนไหนกันนะ น่าติดตามมากครับ

ขอบคุณครับ

naitoom

สองรัก คือ รักมาทีละคน หรือ รักพร้อมกันทีสองคน
เพราะตอนนี้ก็มีสามชายมายุ่งอยู่แล้ว

beammuza

firefox2007

เผลอแผล็บเดียว โดนพี่จัดการเสียแล้ว

alaaum

ภาพประกอบเหมาะเหมงเลยครับ แป้งก็ดีแต่ก็ อยากให้มีตัวละครหญิงคนอื่นบ้างนะครับ

Azzuria

นายพี ใช้โอกาสคุ้มมาก แซงเพื่อนไปแล้ว รอตอนต่อไปนะครับ