ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Minamida Usuke] Home Of Seclusion ผู้สืบทอดคนสุดท้าย [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 26, 2017, 04:34:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

blueescape

Jikkig16

เห็นแล้วเหนื่อยแทน ตับพังตายก่อนแก่แน่ๆ
ขอบคุณกับผลงานดีๆ ::Crying::

gumpxxxx

โอ้โห ยิ่งกว่าฮาเร็มจริงๆ เพราะสาวๆแต่ละคนอดอยากปากแห้งมานานมาก

Trader Trendfollow

araidwa55

นี้มันสุดยอด ฮาเร็ม ชัดๆ

asdf4321

แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

spongenoob02

อยากถามว่า ถุงอัณฑะต้งขนาดไหน ถึงจะมีน้ำเชื้อ ซัดได้หลายรอบขนาดนั้น ฮ่าาาาา ขอบคุณครับผม 

SikerWoo

ือือหือ มีหน้าที่ในการขยายพันธ์เลยน่ะเนี้ย ฮ่าๆ ขอบคุณครับ
TTT

tontarn123

BDragonWar

หือ อยู่ดีๆ ก็ได้ฮาเร็มซะงั้น ตอนจบนี่ท้องกันหมดเลย
BDragonWar

makijung

เรื่องโตตรแจ่มอะ แนวนี้เสียดายไม่มีบทของคนอ่นเท่าไร

Rekoj Nitram

ขะ ขะ ขะแข็งแกร่ง พระเอกมึงจะแข็งแรงเกินไปละ  ::Orz:: ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ ::Thankyou::

ifamily03

ถ้าดูจากที่ ตระกูลนี้ไม่แต่งกะคนนอก แต่ซั่มกันเองกับคนในตระกูล ไม่เกินสามรุ่นต้องพิการกันหมดแน่เลย เพราะมันเกี่ยวพันกันทางสายเลือดหมด เอากันเองในหมู่ญาติ