ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Minamida Usuke] Home Of Seclusion ผู้สืบทอดคนสุดท้าย [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 26, 2017, 04:34:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เรื่องนี้เป็นของนักวาดจะเรียกว่าหน้าใหม่ก็คงไม่ได้เพราะเคยเห็นวาดไปสองสามเรื่อง แต่นี่เป็นเรื่องแรกที่ได้ลงให้กับ
นิตยสารมังงะของญี่ปุ่น COMIC X-EROS Vol.54 เมื่อประมาณเดือนที่แล้ว ถ้าเทียบกับหนัง AV ก็คงเรียกว่า Debut กันเลย
ที่เอามาแปลเพราะครั้งแรกที่เห็นก็ชอบลายเส้นที่สวยงามไม่เหมือนเรื่องก่อนนี้ แถมเเนวขอกาตูนก็โดนใจแปลกๆ
ที่จริงแนวโอบาค่อยอาจจะจะโดนใจท่านฮิปมากกว่า ผมก็ชักเริ่มใจสั่นกับแนวนี้ซะแล้วสิ แต่มันโดนใจจริงๆแบบว่าอยากแปลมาก
หาซับอังกฤษก็ม่ายมี จนไปเจอเวปนึงแต่เสียตัง แต่มันต้องมีวิธีดูดสิน่า สุดท้ายก็ได้เอามาแปลให้ทุกท่านจนได้  ขอให้อ่านกันให้สนุก
กับแนวสาวใหญ่และหน้าที่ของเจ้าหนุ่มน้อยที่ต้องรับผิดชอบแบบไม่รู้ตัว ผมว่ามันเป็นผู้โชคดีแห่งปีของโดจินเลยนะ

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

อีกอย่างคือผมอยากจะคลีนให้หมดจดทุกหน้าเลยนะ แต่ไม่ไหวจริงๆผมลากยาวกับเรื่องนี้มาเกือบ 2 วันเพราะต้นฉบับมันเซ็นมาแบบ
ยุ่นก็ขาวโล้นๆเลย จีนก็ถมดำซะแทบมิด เพราะงั้นเลยขอแปลและแต่งเฉพาะภาพสำคัญๆแล้วกันนะ เช่นดุ้นหอยปูปลาทั้งหลาย 55
หลังจากนี้คงต้องจับตาดูนักเขียนคนนี้กันหน่อยแล้ว ว่าจะมีกาตูนแนวไหนออกมาอีก แต่สองสามเรื่องที่มีก็แนวสาวใหญ่หมดเลย หุหุ

ผมชอบลูกคนรองนะ ผมยาวสาวแว่นน้องมิคาโกะ อ่อนโยนน่ารักดูแลเราทั้งเรื่อง
ไอหนุ่มน้อยชินตะเอ๋ย ถ้าเป็นคนจริงๆเอ็งก็โชคดีสุดๆ อยากให้ทำเป็นอนิเมะหรือหนัง AV ก็ได้ สาธุ เพี๊ยง

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

karnkarn

ฮาเร็มชัดๆ ถ้ามากขนาดนี้น้ำหมดตัวพอดี

เปิดมาตอนแรกๆผมนึกว่าแนวผีๆด้วยซํ้า บรรยากาศมันแปลกๆ ::Cold::

kaithai

ชินตะโดน ขอแต่งงานซะงั้น
"โดยเริ่มจากฉันคนนี้"

สงสัย ต้องยกทั้งครอบครัว อิอิ

ทำไมผังตระกูลของผมไม่เกี่ยวโยงกับครอบครัวนี้บ้างนะ  ::Hmmm::

P Eet ✦Diamond✦

Awhhhh... sweet MILF story ...

A story of an orphan young man from a broken family into a leader of a secluded, one of the oldest and most secluded Toudou Clan ...

Yumi ... is the current clan leader which only produce daughters ... the clan are looking to replenish and continue the line, but are restricted  with the rule of commingled with outsider...

MILF ... are a perfect match for a hot young stud ... E..E.. looks like he got a promo with this deal ...
Buy one get many additional as a bonus... 5555  ... All of her daughters are equally beautiful in their own way .. even those lovely maids too... Your young stud will have to work really hard to provide for those ladies... also when Yumi is older... he gets the rest of those young beauties to keep him company... E..E.. yup I would say our young stud ... has found a treasure-trove indeed !!!

A really fun read ... as I am an avid fan of MILF ( for obvious reason ... E..E.. )

Thanks for sharing this lovely story...
I loveeeeeee it !!
Joob  joob !!

บอกแล้วที่จริงผมแนวรักๆใสๆ MILF ก็ได้ (หลอกให้ตายใจ) รอเรื่องหน้า  ::Oops::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

tazasss01

นึกว่าจะได้แค่ 5 แต่ได้เป็นเหมาทั้งหมดเลย  ::HoHo::  ::HoHo::

นี่แหละครับ 1คนผลิตตำบล เอ๊ะ ยังไง  ::Oops::

HypN♥s

อ่า ที่แท้เธอเลือกตระกูลบ้านชินตะ-คุงก็เพราะมวยใหญ่นี่เอง

ผมว่าไอ้ชินตะ ตายแน่ ไม่ได้โตล่ะ

ปล.มิน่าล่ะ ผู้ชายตายห่าทุกคนก็เล่นรุมทั้งหมู่บ้านนิ  ::Ajark::

นึกว่าดูมวยปลํ้าแบทเทิลรอยัล ผมเชื่อสักวันไอชินตะต้องหนีออกจากบ้าน  ::Horror:: แต่จะมีแรงหนีรึเปล่าแค่นั้น

zeednut

ไง  มันตัดฉากเเบบนี้ล่ะ มีแค่คุนแม่เอง

อยากให้จัดพี่น้องฝาแฝดโลลิด้วยใช่มั้ยล่ะ ผมก็จนปัญญา  ::Sweat::

virus747

ต้องเก่งขนาดไหน ถึงเอาผู้หญิงทั้งบ้านท้องเป็นสิบๆ คนได้พร้อมกัน 555

รูนี้และทุกรูไม่ว่าที่ไหนเมื่อไหร่ ทำไมไม่มีคนมาพูดคำนี้กับผมบ้าง  ::Elder::

633sqd

nekki

มีแต่ตอนจัดกับคุณแม่อย่างเดียว อยากดูตอนจัดกัยลูกหรือสาวๆในบ้านบ้างอะ
อุสาหะรอดูช็อตน้องฝาแฝดอยู่ด้วย...

พัดลม

ภาพสดใสมากเลย
แถมอันเซนซะด้วย

::Beggar:: ::Beggar:: ::Beggar:: ::Beggar::
เอาอีกๆๆๆๆๆๆ 555555555

ฮาาาา คราวนี้พักยาวจริงๆแล้วครับ เจอกันใหม่จนกว่าจะทู้จะตกขอบ50เรื่อง  ::DookDig::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

johnywalker

acidlolicon

tokkatoramma

ถือว่าเป็นหน้าที่ ที่สำคัญมาก ผมละอยากเสนอตัวไปช่วยเลยครับ555