ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากทำผังสมาชิกแบ่งปันจัง

เริ่มโดย areja, มิถุนายน 26, 2017, 09:02:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

areja

อยากรู้แบบชัดเจนขึ้น ถึงยอด-จำนวน (แม้ไม่ทั้งหมด แต่อยากรู้จำนวนใกล้เคียงหรือมากที่สุด) ::Hmmm::

แว่นอยากทราบแบบคร่าวๆ ถ้าใครเห็นโพสต์และ เป็นสมาชิมีผลงานมาแบ่งปันตลอดๆ ไม่ว่าสาขาไหน รูปแบบไหน
อยากให้แจ้งบอกไว้ที่ โพสต์นี้นิด ถ้าไม่เป็นการเสียเวลานะจ๊ะ

.................................................................
ตัวอย่าง..

padlom แบ่งปัน ห้องคลิปหลุด ,คลิปมือถือ, คลิปทางบ้าน / ห้องผู้ประพันธ์บอร์ด / ห้องห้องภาพ 18+ ฯลฯ

.................................................................................

มีกี่ห้องที่เคยลงงานแจ้งไว้ และ ห้องไหนที่ลงงานแบ่งปันประจำ ก็แจ้งไว้ เดี๋ยวจะลองเสนอแอด แยกสีให้ชัดเจน
ในกลุ่มสมาชิกกลุ่มแบ่งปันนี้ และเพื่อๆ เป็นการให้อภิสิทธิ์เล็กน้อยในน้ำใจที่แบ่งปันงานลงบอร์ด คือ ถ้าพลาดทำผิด
อาจจะ แค่แบนพักโพสต์แทนการแบนห้ามเข้า หรือส่งข้อความเตือนแทนแบนเลยที่อาจหลงลืม ทำพลาด..

( สมาชิกทั่วไปก็ไม่ต้องห่วงนะ แว่นตรวจย้อนดูรีพลายเก่าๆก่อนพิจารณาแบนใคร ไม่ใช้ผิดแล้วแบนเลย
อ๋อ นอกจากบนแชต ถ้าสมัครใหม่ หรือตั้งใจมา emo เปล่าปลิวเลยนะคะ ถือว่าเป็นหน้าบ้านจะสื่อสารอะไรต้อง ให้คนอื่นเข้าใจ
อยู่ดีๆโผล่มา emo เปล่า มักง่ายเกินไป เกิดเข้าคุยเรื่องเศร้า มันโผล่มากด emo เปล่าหัวเราะ ทั้งที่มันหัวเราะอีกเรื่องหล่ะ
ฉะนั้นจึงตัดความมักง่ายเกินในการสื่อสารบนแชต ตัดไฟก่อนลมมาก็ขนาดเข้ามายังไม่รีพลายตรงไหน
มันก็มา emo เปล่าบนแชตซะแล้ว ก็คิดเอานะ เกิดมา 10 คน กดคนละอันไล่กันมา emo เปล่าๆ??)

ถ้าไม่เป็นการรบกวนเกินไปแจ้งชื่อแจ้งงานที่ลงไว้นะจ๊ะ เพื่อประโยชน์ของตัวคุณเอง  ::Cheeky::
ถ้าคุณเกิดพลาดจะได้สิทธิ์ยั้งมือนะคะ..

พัดลม

ทำไมถึงยกตัวอย่างเป็นเขาได้ล่ะเนี่ย  ::Sobad::

ห้องที่ไม่เคยลง โหลดหนัง Downloads Movies กับ แอนิเมะ Soundtrack/Subthai และ H-Game ครับ  ::Shy::

ที่เหลือจัดไปตามสภาพ หนักบ้าง เบาบ้าง ดองบ้าง ::HoHo::

การ์ตูน 37
คลิป 37
เรื่องเสียว 33 ถ้าไม่รวมจิ๋วก็แค่ 15
หนังโป๊ 16
ภาพ 151

อุ๊ยเยอะแหะ  ::Sweat::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

DR.MAN

ผมน่าจะลงอยู่ห้องเดียวนะ 55555

ห้องผู้ประพันธ์บอร์ดครับ

HypN♥s

ศิษย์น้องของผมไม่ต้องจัดก็ได้มั้ง สิงอยู่ห้องเดียว  ::Ahh::

areja

อ้อ จะสำรวจไว้ อาจเสนอสีแยกต่างหาก และไว้พิจารณาถ้าทำผิดใดๆที่พออนุโลมได้นะจ๊ะ ศิษย์พี่ฮิป
เพราะสมาชิกเยอะมาก บางที่ลืมคนนี้ลงงานเขียนคนนั้น ลงคลิป คนนั้นลงงาน รูป อะไรแบบนี้นะคะ คนเก่าๆ
ก็พอจำได้แต่เวปเราคนใหม่ๆเข้ามาเยอะอยู่เลย ซาวเช็คไว้นิสก็น่าเป็นประโยชน์แกคนนั้นๆเองนะคะ

joker socool

ผมลงห้องผู้ประพันธ์ครับแต่ชอบไปสิงห้องเกม5555

(จิ๋ว)

พัฒนาการของจิ๋ว จากอีปลิงแอบส่องรูป แอบดูคลิป แอบดูหนัง สู่ นักเขียนฝึกหัด หัดลงเรื่อง ผ่านมาปี ได้ไปเก้าเรื่องสั้น ๆ แล้วก็เริ่มสิงอยู่แถว ๆ ห้องการ์ตูนเจ้าค่ะ ::Glad::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

HypN♥s

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ กรกฎาคม 01, 2017, 12:41:05 ก่อนเที่ยง
พัฒนาการของจิ๋ว จากอีปลิงแอบส่องรูป แอบดูคลิป แอบดูหนัง สู่ นักเขียนฝึกหัด หัดลงเรื่อง ผ่านมาปี ได้ไปเก้าเรื่องสั้น ๆ แล้วก็เริ่มสิงอยู่แถว ๆ ห้องการ์ตูนเจ้าค่ะ ::Glad::
แบบนี้ต้องหัดแปล คนสอนก็อยู่ข้างๆ ไม่ยากๆ

P Eet ✦Diamond✦

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กรกฎาคม 02, 2017, 03:03:00 หลังเที่ยง
อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ กรกฎาคม 01, 2017, 12:41:05 ก่อนเที่ยง
แบบนี้ต้องหัดแปล คนสอนก็อยู่ข้างๆ ไม่ยากๆ

555... at least you have someone who can help you if you want to try ... E..E..
That's better than me .... I asked Sir Hyp previously...
All he does was sent me a set of instruction that is as long as the tail of a kite ...    ::Dizzy::   
Oh... Lord ... I read it & got even more confused than ever ... 555 ...    ::Doubt:: 

It will probably will take me 10 years to learn ...& so... I just settle for being a FREE loader of a reader .. E...E...
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

(S)Kater

สัญจรนอนไปทั่ว  ::Cold::
หลักๆ
หนังยาวเอเชีย 60%
อนิเมะซับไทย 20%
กาตูนแปลไทยโดจิน 10%
หนังฝรั่ง 10%
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

P Eet ✦Diamond✦

อ้างจาก: Kater เมื่อ กรกฎาคม 06, 2017, 04:24:53 หลังเที่ยง
สัญจรนอนไปทั่ว  ::Cold::
หลักๆ
หนังยาวเอเชีย 60%
อนิเมะซับไทย 20%
กาตูนแปลไทยโดจิน 10%
หนังฝรั่ง 10%

E..E..E... Our little @kater likes Japanese girls ... 555.. now I know why he speaks Japanese sooo well.....
OMB... only 10% for DOJIN ... and out of 10% most are all DARK ... so .. the ratio is pretty dismal for me to get to enjoy your DOJIN ... that leave only 1-2%  that I get to enjoy your DOJIN work... soooooo saddddd !!
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

nato87

ผมสิงสถิตอยู่ห้องประพันธ์ครับ บางอารมณ์ก็ชอบแว้บไปดูห้องคลิปกับห้องหนัง แหะๆๆ

แต่ไม่แคล้วกลับมาห้องผู้ประพันธ์อยู่ดี ถนัดเรื่องขีดเขียน แบ่งปันให้สมาชิกอ่านมากกว่า ไม่ถนัดเรื่องแจกคลิป แจกหนังเท่าไร
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

areja

การให้แจ้งไว้จะเป็นประโยชน์แก่ สมาชิกกลุ่มนั้นๆ เพราะแว่นว่าถ้ามีเยอะจะเสนอแยกสี ของสมาชิกลุ่มนั้นๆ
เผื่อใครไปเผลอพลาดทำผิดเล็กน้อย หรือ ไม่ผิดมากอาจแค่เตือน แค่ทักไปเบาๆ เพราะจะสะดวกแก่ตาม
หารหาตัวสมาชิกคนนั้นเมื่อเห็น สียูส..และจะทราบจำนวนคร่าวๆด้วย..

รอไปเรื่อยๆเดี๋ยวคนแจ้งเยอะๆค่อยเสนอนิ..

GoDeRsOuL

งานผมอัพเดตจะลงในกระทู้นี้เสมอครับ   My liveing room  ตอนนี้ มีแต่ห้องผู้ประพันธ์บอร์ด

areja

อาจมีหลายท่านสมาชิกเก่าใหม่สงสัย เอ๊ะ ลงแล้วได้อะไร บอกเลย ตอนแว่นจะแบนเห็นรายชื่อผ่านตา อาจละไว้
เพราะแว่นไม่ได้ดูที่เวล เวลไหนผิดแบนหมด แต่ แว่นอาจผ่อนปรนเว้นแบนยาวๆ สำหรับสมาชิกที่ มาลงงาน สายแบ่งปัน
อะไรแบบนั้น อาจแค่เตือนเท่านั้น ไม่แบนเลยทันที ถือเป็น ประโยชน์กับคนแจ้งไหม??? เครนะ ไม่แจ้งกันมาก็ไม่ว่ากัน

ไว้แบนแล้วอย่าร้องมานะจ๊ะ แว่นให้โอกาสแล้ว คุณไม่รับไว้เองโน๊ะ ก็อย่าพลาดทำผิดกฏเวปมาหล่ะกันนะ
ไม่ผิด แว่นไม่แตะแน่ แต่ถ้าพลาดมา รีพลายเดี๋ยวก็ปลิวได้...