ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เซ็กซ์มหาลัยกับสาวรสนิยมแปลกๆ จากประสบการณ์ส่วนตัว EP.5

เริ่มโดย TUGO, มิถุนายน 26, 2017, 10:01:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TUGO

เริ่มเกมเซ็กซ์ระหว่างเราสามคน...
.
.
ตอนที่ 5: ความสนุก
.
.
เคยได้ยินมาว่า
ผู้หญิงที่มีน้ำรักของคนที่ตัวเองชอบอยู่ข้างในมดลูก จะอารมณ์ดี และมีความสุข

หลังจากการเปิดใจกันเคลียร์ระหว่าง ผม มิ้น และออย ความหฤหรรษ์ในการใช้ชีวิตเซ็กซ์
ความบ้าบิ่น ความทะลึ่ง โจนทะยาน เกมส์โรคจิตๆ
ที่ผมไม่คิดว่าจะได้ทำ หรือคิดจะทำในชีวิตของผม ก็ได้ลองตอนเรียนมหาลัยนี่ล่ะครับ

คนนึงแฟนสาวหมวยตาโต.... ตัวขาว รักเรา ชอบให้แตกในเอ๊าดอร์
อีกคนเป็นเพื่อนแฟน... สวย หุ่นนางแบบ มาให้เราเย็ด พร้อมสนุกและอยากลองสิ่งที่เราทำกับแฟนด้วย
.
.
.
นี่มิ้นกับออยจะไปฝังยาคุมกันล่ะ จะได้ทำแบบไม่กังวลหรือลืมกินยา... วันหนึ่งมิ้นทักขึ้นมา
ผมนี่ตกใจเลยตอนนั้น
โห... นี่เค้าแอบรู้สึกไม่ดีเหมือนกันนะ
เค้าเอาปล่อยในล้วนๆ แต่สองคนกลับต้องยอมเจ็บ เพื่อป้องกัน เหมือนเค้าเป็นคนเห็นแก่ตัวเลย จริงๆเค้าใส่ถุงยางเอาก็ได้นะ...

'เราคุยกันแล้วอ่ะเต้ เราชอบทำกันแบบนี้ จะกินยาก็กินบ่อยไปไม่ดีไง จะใส่ถุงยางก็เปลืองอีก เลยแนะนำมิ้นไป... ออยอธิบายขึ้นมา
'จะได้ทำกันเต็มที่เลยไง...

สุดท้ายสองสาวไปฝังยาคุมใต้แขน 3 ปีครับ เผื่ออนาคตหลังเรียนจบจะได้มีลูกได้ปกติ
ค่าใช้จ่ายก็หารกันสามคน
ตอนมาโชว์แผลให้ดูนี่ผมรู้สึกผิดจริงๆ เป็นแผลรูเล็กๆตรงแขน
ตอนแรกจะช้ำๆ เป็นจ้ำๆตรงแผลก่อน สักอาทิตย์สองอาทิตย์รอยช้ำก็จะค่อยๆหาย
มิ้นเองก็พูดให้ผมโอเคขึ้น
แหม...เต้ ทำหน้าเครียดอะไร... คนทำงี้ตั้งเยอะแยะ ป้องกันได้ดีด้วย...
ก็ทำให้ผมรู้สึกโอเคขึ้นมา
.
.
.
หลังจากพวกเธอไปฝังยาคุมมาแล้ว เราก็สบายใจจัดกันเต็มที่มากขึ้นล่ะครับ
ปกติก็จะมีอะไรกันในห้องที่หอผม นี่ก็จัดกันเต็มที่

เลือกเสียบหีไม่ถูกเลยทีเดียว... สองสาวนอนแหกขา
กระแทกเย็ดมิ้นอยู่... สักพัก ก็ถอนไปเย็ดออยที่อยู่ข้างๆต่อ สลับหีไปมา

ผมนอนหงาย ออยก็ WOT ร่อนควยผม ผมแทงสวนหีไป... มิ้นที่อยู่ตรงขาผมก็ดูดใช้ลิ้นตวัดไข่ผมไปด้วย

มิ้นนอนหงายออยก็คว่ำไปที่มิ้นแบบแนบชิด หันหีที่เกือบติดกันมาทางผมทั้งสองคน
ผมก็เลือกเสียบหีออยรัวๆ เสียบเข้าทีนึง ไข่ผมก็ไปเบียดหีมิ้นทีนึง 

มิ้นนอนให้ผมเย็ดอยู่ท่าปกติ ออยก็คร่อมมิ้นเอานมมาป้อน

พิมพ์เล่ามาก็ยอมรับเลยครับว่า ผมชอบหน้าอกสาวมาก ชอบดูดนม

ทั้งสองคนก็รู้แล้วใช้คำทะลึ่งตึงตังมากขึ้น เพื่อเพิ่มอารมณ์ขณะมีเซ็กซ์กัน
ไม่ก็แทนคำนำหน้าผม ให้แปลกใหม่ขึ้น อีกอย่างคือเคยคุยกันสามคน

มิ้น จะเริ่มออกแนวมาโซคิส คือชอบให้ผมใช้คำข่มตัวมิ้นเอง ออกหยาบบ้างเล็กน้อย เวลามีเซ็กซ์กัน
เช่น ขณะเย็ดกันอยู่ ให้ผมพูด "เค้าเอามันมั้ย  ฮะ? หีนี่แฉะเชียวนะ
อยากได้ควยขนาดนั้นเลย ร่านหรอ" "เอาจิ๋มมาให้เฮียกินหน่อยซิ"  "เต้นยั่วหน่อย"
.
.

มีเย็นวันนึงเรียนเสร็จกลับเข้าเข้าห้องมา มิ้นนั่งดูทีวีอยู่ เธอหันมาเห็นผมก็ทัก
เต้... วันนี้ปล่อยน้ำไหวมั้ย
เมื่อเช้าที่มิ้นออกไปเรียนก่อน ออยเข้ามาหาเลยให้ออยไปทีนึงแล้วอ่ะ...
มีเก็บในหลอดไว้อยู่นี่... ทำไมรอเค้าล่ะ...ผมถามกลับไป

มิ้นไม่พูดอะไร เธอเดินขึ้นเตียงไป ทำหน้ายั่วๆ เต้นแล้วถกกระโปรงนักศึกษาให้เห็นกางเกงใน
ค่อยๆรูดกางเกงลงช้าๆ โชว์จิ๋มชมพู แหวกเสื้อดึงเสื้อในขึ้นให้เห็นหน้าอกฟูๆ
... เค้าอยากโดนเย็ดอ่ะ อยากได้สดๆ... เต้ฉีดเข้าไปในนี้หน่อยสิ....... นะคะ (ทำหน้าอ้อนๆ ชี้ไปที่หี)

ใครจะไปทนได้ล่ะครับ... ผมถอดกางเกง ขึ้นเตียงเอาควยเสียบหีมิ้น...
พี่เต้คะ พี่เต้ขา... เสี่ยเต้คะ... เย็ดหนูหน่อยนะ หีมิ้นอยากกินควยเต้
เอาเต้น้อยไปจุ๊บข้างในมิ้นหน่อยนะคะ
กินนมมิ้นมั้ยคะวันนี้... หิวนมมั้ย ดูดให้เค้าหน่อย

เต้ วันนี้เย็ดเค้าแรงๆเลยนะ เค้าเงี่ยนอ่ะ ตั้งแต่บ่ายแล้ว...
ตอนเสร็จ เอาเข้าลึกๆ ให้ชิดข้างใน แล้วปล่อยเข้ามดลูกเค้าเลยนะ
ซึ่งตอนแรกผมแอบรู้สึกแปลกๆนะ แต่พอทำบ่อยๆ เรากลับหลงตามไปด้วยแฮะ 555

ส่วน ออยเองจะมีบ้าง แต่ไม่ขนาดมิ้น จะออกไปแนวขี้เล่น ทะลึ่งๆ
'ออยมี topping ด้วยน้าาา...
พร้อมแหวกเสื้อนักศึกษา โชว์หน้าอกขาวๆ สวยๆ บีบวิปครีมไว้ที่หัวนม ป้อนให้ผมกิน
'ให้จิ๋มออยกินจู๋เต้บ้างสิ

พี่เต้ช่วยมิ้นหน่อยนะ... เธอทำเสียงแมวๆ วันนี้จิ๊มิมิ้นยังไม่ได้กินน้ำพี่เต้เลย (โห....แฟนเรามาเต็มมาก)
'พี่เต้ขา... จิ๋มออยก็หิวเหมือนกันนะ ดูสิน้ำลายไหลหมดเลย (คือเธอมีอารมณ์ ช่วยตัวเอง จนน้ำหล่อลื่นเธอไหลออกจากจิ๋มให้เห็น)

คือ...โอวววว ฮาเร็มมันคงอารมณ์นี้จริงๆ
สนุกมากครับ... เย็ดกันแทบทุกคืน
.
.
.

มีการเล่นเกมแปลกๆเพิ่มเข้ามา  
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

devilzoa

หื่นได้ใจทุกคนเลย อยากได้แบบนี้มั่งจังไปหาที่ไหนได้ละนี่

conx96857

therasak

ยิ่งกว่าถูกหวย แต่ไม่รู้เป็นทุกข์ลาภหรือเปล่า เสียน้ำขนาดนี้

fantastica

palmy love

ชอบจังอ่านแล้วเสียวมาก อยากให้มีแนวคาชุดนักศึกษาเยอะๆ เย็ดแตกในคาชุดนักศึกษาทุกวัน แล้วปิดไว้ไม่ให้น้ำออกทั้งวันทั้งคืน 

alanis

หื่นสุดยอดเลยครับ ยังดีได้พักบ้างไม่งั้นน้ำหมดตัวแน่นอน

sparrow_ap

ความหื่นไม่เคยปราณีใครจรืงๆ  ::DookDig::
แอบอิจฉาคุณเต้แบบเต็มๆเลยครับ  ::Touchy::
::Thankyou:: ::Thankyou::

elviswhat

poison_react

คาชุดนักศึกษา
แฟนสวยและใจกว้าง
แตกในได้
ใจถึง
รักเราดีทั้งสองคน
แบบนี้ปล่อยไว้ไม่ได้ เรียนจบต้องปั๊มลูกทั้งคู่ครับ

bb bb

แต่ละเกมนี่เอาซะเห็นภาพเลย หาแบบนี้ได้จากไหนบ้างเนี่ยอยากได้

lnw007

สุดยอดจริงๆ 3 คนนี้ ขอบคุณครับ

แมงโก้ส้นตีน

แค่คิดตามก็เพลินแล้วครับ
พอคิดว่ามีรูสองรู มาเลือกเยได้ตามใจชอบ