ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 8

เริ่มโดย saradio, มิถุนายน 27, 2017, 07:07:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

80241624

สนุกมากสอดแทรกแนื้อหา18+ได้ดีครับแต่น่าจะมีแนวหลายๆแนวหน่อยในเรื่องเสียวๆ

psm_mach

พระเอกเราได้ความดีความชอบค่อยๆไต่เต้าขึ้นไป ดีครับต้องโชว์ฝีมือแสดงความสามารถ ตีค่ายแตกแล้วคงจะได้ตีหม้อแตกด้วย ตอนนี้สั้นไปนิดหนึ่งแต่ก็เห็นใจผู้แต่งครับ เอาเป็นว่าสั้นยาวไม่ว่าขอให้มาเรื่อยๆดีกว่านะครับ อย่าเว้นช่วงไปนาน ขอแค่นี้หละครับ

may_290607908

Dark_hell

ใกล้ผ่านเควสเมีย 2 เรียบร้อย เหลือแต่เข้าตีพื้นที่(ผืนน้อย) จบเควสอย่างสง่างาม
ปล.งานหน้ามีสวิง

therasak

นับเป็นตัวละครที่น่าสนใจสำหรับนักรบหญิงผู้นี้ คงได้อวดฝีมืออีกแน่ ๆ

pj762856

Seraphia13

hanabombam

ตูตู้หลุน ฝีมือและไหวพริบเจ้าประเสริฐนัก ข้านับถือๆ แต่จะตบรางวัล เฮียกา เมื่อไรกันนะ

sundrop

kungkrub

ได้ใช้ความรู้ในการสร้างเครื่องยิงหินแล้ว เย้ๆ

Baron Pok

ล้างแค้นแล้วต่อไปต้องไปล้างอาไรน้าาาาาา ::Bloody:: ::Bloody::

review1972

งานนี้พี่เจ๋งของเราได้ใจตูตู้หลุนไปเต็มๆครับ

oak31092

นักรบหญิง บวกทำผลงาน สุดยอด ไม่โตไม่รู้ว่าไงแล้ว ขอบคุณครับ

tak19

ได้เมียเก่งซะด้วย. เรื่องบนเตียงจะเก่งหรือเปล่า

apichart2523

ตูตู้หลุนเก่งยังไงก็แพ้เพลงทวนของพระเองเราแทงไม่ยั้งเลืดไหลนองแน่ ::DookDig::