ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เซ็กซ์มหาลัยกับสาวรสนิยมแปลกๆ จากประสบการณ์ส่วนตัว EP.6 จบ

เริ่มโดย TUGO, มิถุนายน 28, 2017, 09:14:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TUGO

เราไปเที่ยวกันมั้ย
.
.
ตอนที่ 6: ความสนุกมากขึ้น
.
.
อ่านถึงตอนนี้ อยากให้ทุกคนนึกอีกครั้งนึงนะครับว่า เซ็กซ์ของผม มิ้น และออยนั้น
เราเย็ดกันเหมือนเป็นเรื่องปกติไปแล้วเพราะคบมาเป็นปี เหมือนแปรงฟัน เหมือนกินข้าวน่ะครับ
ไว้ใจกันและกันสูง จะพูดทักขอเย็ด พูดทักว่าเงี่ยน ใช้คำแปลกที่สื่อถึงการเย็ด แล้วเข้าใจกันเองสามคน
จะไม่ค่อยเขินอายเหมือนตอนเย็ดกันแรกๆ ที่ต้องสร้างบรรยากาศ มีเขยิบไปแนบชิด
คลอเคลียก่อนแล้วถึงจะขอเอา (แต่ก็ยังมีบ้างนะ)
แต่นี่คือใครใคร่อยากก็บอกออกมาได้สนิทใจเลย

แล้วก็ใช่ว่าจะเอากันแบบพิศดาร หรือเย็ดกันสถานที่แปลกๆตลอดเวลาทุกวัน
เราคบกันสามคนก็มีโมเม้นน่ารัก เป็นแฟนกัน บางวันเหนื่อยไม่มีอารมณ์ก็มี (แต่น้อย)
หลายๆครั้งก็แค่สอดใส่ให้จู๋อุ่นเฉยๆ เย็ดเข้าออกไม่กี่ครั้งแบบหยอกล้อ ไม่ได้อยากแตกก็มี
อันนี้คือรวมส่วนที่มันแอบพิศดาร บ้าบอ และสนุกๆรวมมาเล่าให้ฟังกันครับ
มา... ต่อ
.
.
.
.
เราสามคนมีการวางแผนออกไปเที่ยวต่างจังหวัดด้วยกันหลายครั้งครับในสมัยที่เรียนอยู่
โดยส่วนใหญ่จะไปทะเลมากกว่าภูเขา เนื่องด้วยสองสาวอยู่เชียงใหม่มาตลอด
ไม่ค่อยได้มีโอกาสลงมาเที่ยวหรือเห็นทะเลนักตอนเรียนมัธยม
กับถ้าเราขับรถไปจากรังสิต ก็ใช้เวลาไม่นาน...

ทริปนึงที่อยากเล่าคือ
ครั้งแรกที่ไปทะเลหัวหินด้วยกัน หลังกลับมาจากค่ายสร้างอาคารบนดอนตอนปิดเทอม
เกมเซ็กซ์ที่เราเล่น ก็จะไม่หนีจากที่ทำกันที่มหาลัย หรือที่หอผมนัก
เพียงแค่เปลี่ยนมาเล่นไกลมากขึ้น แอบหวาดเสียวมากขึ้นครับ
.
.
.
ระหว่างนั่งรถออยไปเที่ยว เราก็มีแก้ผ้าที่เบาะหลังเย็ดกัน
เพราะฟิล์มด้านข้าง ด้านหลัง รถออยจะมืด มองจากข้างนอกมาไม่เห็น
ส่วนใหญ่เวลาอยู่ในรถเวลาไปเที่ยวกัน 3 คน ผมจะไม่ค่อยได้ขับนะครับ เพราะทำภารกิจ แหะๆๆ
ออกแนวระหว่างเดินทางนี่ จู๋ผมนี่หลบอยู่แต่ในถ้ำหอยน้อยๆ แทบไม่แห้งเลยทีเดียวตลอด 2-3 ชม.ที่ไปหัวหิน

ผมนั่งอยู่ข้างหลัง ขับออกเมืองเลยตรงมหาชัย ถึงนาเกลือ มิ้นก็เริ่มส่งสายตาต้องการเย็ด
ไม่พูดพร่ำทำเพลง นางก็ขึ้นนั่งคร่อมหันหน้าไปข้างหน้าแบบ reverse cowgirl ขย่มควยผม ส่วนออยก็ยังเป็นพลขับตั้งแต่ออกมาจากหอ
มีมาแซว แหมมม...... ออกเมืองปุ๊บก็หิวเลยนะมิ้น...

เย็ดกันสักพักพอกระแทกสวนเสียวๆ จนมิ้นพอใจ (ผมยังไม่แตก)... ก็จอดข้างทาง
มิ้นที่ท่อนล่างเปลือยหี ก็ใส่เสื้อปีนสลับกับออยไปขับรถแทน...

ออยก็มาเบาะหลังถอดข้างล่าง ดูดปั้นควยผม แล้วก็เสียบเย็ดต่อ
ถลกเสื้อให้ผมดูดนมเธอ
เสียวดีครับ เย็ดขณะที่รถวิ่ง มีรถขับแซงหรือขับแซงเค้าไปก็เสียว

ออยเองก็ควบอย่างก่ะขี่ม้า บดหีรัวๆ
ซี้ดดดด อ๊าา  ซี้ดดด อ๊าาา เอาตอนรถวิ่งอยู่เสียวจริงด้วยอ่ะ...

โอ๊ยยย ออย โอ๊ยยย เสียว โอ๊ยยยย จะแตกแล้ว จะแตกแล้ว
แตกเลย..... แตกเลย.... แตกเลย....  แตกเลย.... ทั้งมิ้นและออยก็เชียร์เป็นจังหวะเหมือนเด็กๆ

ออกแล้วววววววววววว ผมคำรวมลั่นรถ กัดฟัน สองมือจับเอวออยกด ปึ๊ด ปึ๊ด ปึ๊ด
ผมยกก้นสวนตามจังหวะที่พ่นน้ำเข้าหีสาวสวย
ออยก็กอดเอาหน้าผมซุกนมเธอเงยหน้า

โอ้ว โอ้ว โอ้ว เฮ้ออออออออออ
กระตุกควยรัวๆ จนหมดก๊อก  อ๊าาาาาา..... สบายสุดๆเลย

ออยก้มลงมาจูบลิ้นพันกันปิดท้าย
ควยก็เสียบค้างไว้
ออกแนวขับออกต่างจังหวัดเที่ยวด้วยกันครั้งแรก ก็ขอปล่อยของ อยากเย็ด อยากลองกันทั้งสามคนอ่ะครับ

นึกภาพหลังจากแตกในหีออย ผมนั่งเบาะหลังตรงกลาง นั่งดูวิวข้างทางไป เล่นมือถือไป
ออยก็ยังนั่งตักผม ควยผมที่เพิ่งปล่อยน้ำเชื้อก็หลบอุ่นๆอยู่ในหีออย
ออยหมุนตัวกลับไปแบบไม่ให้ควยหลุดท้าวแขนไปที่เบาะคู่หน้า คุยกับมิ้นตามประสาสาวๆไปเรื่อย

'มิ้น แกขับรถนิ่มดีจัง เราขับยังมีกระตุกๆ ขับยังไม่เนียนเลย' ออยพูดขึ้นหลังจากพักจากการโดนแตกใน
เราหัดขับมาตั้งแต่มัธยมแล้ว แกจำไม่ได้หรอ ที่เชียงใหม่ ยังไปรับแกไปเรียนพิเศษด้วยกันอยู่เลย
'เออใช่ๆ ตอนนั้นสนุกเนอะ'
ช่ายยย ขอพ่อช่วงนึงเลยเพราะ ไม่อยากขี่มอเตอไซ ขี่กันน่ากลัว

'สงสัยเราต้องขับออกไกลๆบ่อยๆ ปกติ ขับไปมอ มันไม่ไกล ชินทางแล้วด้วย'
'ออกตอนเช้าแล้วดีจัง รถไม่เยอะ สบายๆ โอ๊ะ เต้ๆๆๆๆ น้ำไหลออก เช็ดหน่อยๆๆ'

คุยกันเพลินๆ จนควยผมอ่อนตัว หดปลิ้นหลุดออกจากหีออยน้ำเงี่ยนไหลออกมาครับ 555
เลยต้องรีบหาทิชชู่เปียกที่พกมาด้วย เช็ดทำความสะอาดกันไป

.
.
.

มิ้นมีถามงอนๆ ในจังหวะเดียวกัน... เปลี่ยนอีกรอบได้มั้ยอ่ะ... ออยได้เสียบจู๋เต้ตั้งนานแล้วอ่ะ
'555 ก็ได้ๆๆ..... จอดก่อนสิ...
มิ้นก็หาข้างทางแบบไม่มีบ้านคนใกล้ๆ

ผมก็จับเอวออย ยกออก เช็ดน้ำเงี่ยนที่ไหลออกมา แล้วให้เธอใส่เฉพาะเสื้อไปขับแทนอีกครั้ง
'เอาทิชชู่มา เอาทิชชู่มา'
ออยถึงกับต้องให้มิ้นหยิบทิชชู่มารองเบาะไว้ เพราะเธอขี้เกียจใส่ท่อนล่างเวลาไปขับ
แต่ก็กลัวน้ำเงี่ยนผมไหลออกมาเลอะเทอะเบาะรถเธอ

มิ้นก็ปีนกลับมาเบาะหลัง ดูดทำความสะอาดควยผมที่เปื้อนน้ำเงี่ยนและน้ำหีออย
ค่อยๆเลียและดูด ปั้นควยผมให้กลับมาแข็งสักระยะ ผมก็บิ้วดูดนมมิ้น จูบเธอให้หีแฉะเพื่อเสียบอีกครั้ง
พอได้ที่ มิ้นก็จับควยผมเสียบหีเธอ ทำตาหยีตอนกำลังเสียบ

อ๊าา สบายจัง... เธอทำหน้าแมวๆ แล้วก็ทำเหมือนออย คือท้าวแขนไปเบาะหน้าเม้าท์กันต่อ เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น
แต่มิ้นก็โยกสะโพก บดร่อนไปมาเรื่อยๆ เบาๆ ทำให้ผมรู้สึกเหมือนควยเราคว้านอยู่ในช่องคลอดนุ่มๆอุ่นๆ
ไปจ้าออย...

คือ... ผมแตกใน ปล่อยน้ำเงี่ยนไปแล้ว
แต่เธอแค่อยากให้ควยผมกลับมาแข็ง แล้วเสียบค้างไว้ในจิ๋มแค่นั้นเลยครับ นึกตอนนี้ก็ฮาดี อะไรวะเนี่ย 555
ทั้งคู่บอกว่า ทั้งเสียว ทั้งตลก ทั้งรู้สึกอบอุ่น มันแปลกๆดี อยากทำ
จังหวะผมสบาย มองวิวไปเพลินๆ จู๋หดปริ้นหลุดจากจิ๋มมิ้น เธอก็ชักให้แข็งเสียบเข้าไปใหม่
.
.
.
ออยขับต่อมาสักพักจนถึงช่วงจะเข้าเมืองเพชรบุรี

เค้าปวดฉี่อ่ะ... มิ้นพูดขึ้นมา
"อ่อ... เดี๋ยวขับไปอีกแป๊ปน่าจะมีปั๊ม รอแป๊ป

แวะข้างทางก็ได้นะ อยากลอง
เอาจริงดิ.... ผมทักพร้อมๆกันกับออย

ลองดูๆ

ออยเลยขับไปอีก หาข้างทางที่พอมีร่มเงาไม้ เป็นหญ้าสูงๆ ไม่มีอาคารบ้านใกล้เคียง มีเพิงขายของเล็กๆที่คนยังไม่มา
ผมก็ใส่กางเกงเปิดประตูข้างออกไปยืนข้างนอก พร้อมกางร่ม

เอาไงอ่ะ
มิ้นที่ท่อนล่างเปลือยอยู่แล้ว ค่อยๆเขยิบมาริมประตู
มองซ้ายขวาเหมือนให้แน่ใจว่าปลอดคนแถวนั้น

เต้ดูให้ดีๆอีกทีมีคนมั้ย
จะมีได้ไงล่ะ รถวิ่งฟิ้วๆอยู่เลนขวาข้างในโน้น
ไม่มีคนขายของแถวนี้ใช่มั้ย
ไม่มี ไม่มี

ตอนแรกผมนึกว่ามิ้นจะออกจากรถมานั่งยองฉี่ตรงริมทางแล้วให้ผมยืนบังด้านหลัง กางร่มบังๆไว้
แต่สิ่งที่มิ้นทำคือเธอยังอยู่ในรถครับ แต่เขยิบมาริมเบาะสุดๆ ออยเองก็อยู่ตรงคนขับ หันหลังมามองแบบลุ้นๆ
มิ้น แหกขาออกแบบกว้างๆ วางเท้าไว้ที่ขอบประตู ใช้นิ้วชี้ทั้งสองแหก   
แสงอาทิตย์เช้าๆส่อง เผยให้เห็นหีอมชมพูของเธอ กับรูเล็กๆสีดำที่ผมเพิ่งยัดควยเข้าไป

เต้หลบๆ

ไม่นาน น้ำสีใสอมเหลืองจางๆ พุ่งออกมาจากหีมิ้น เกือบโดนประตูที่เปิดไว้ วิธีโค้งลงไปที่พิ้นหญ้าริมทาง

555 โห มิ้นพุ่งอย่างแรงอ่ะ  ผมพูดขึ้น
"จริงอ่อ เต้  ออยก็ตื่นเต้นเช่นกัน

เสียงฉี่มิ้นกระทบหญ้าข้างทางเปาะแปะ พร้อมเสียงรถวิ่งผ่านไปฟิ้ววว ฟิ้ววว

ไม่นาน วิธีโค้งของน้ำค่อยๆหดระยะสั้นลง ค่อยๆกลับไปที่หีมิ้น
เธอเกร็ง เบ่ง ให้น้ำปริ้นออกมาอีกสองสามช็อต เธอก็ใช้ทิชชู่เปียกเช็ดหี ผมก็กระโดกลับเข้าไปในรถ
ผมกับออยก็หัวเราะกับความบ้าของมิ้น
มิ้นก็ยิ้มๆ

ทำม่ะ! ไม่เคยกันหรอ
"ไม่เคยน่ะสิมิ้น ออยนี่มองหน้ามองหลัง กลัวมีคนเดินมาสุดๆ
เดี๋ยวถ้าออยไม่ไหวก็ลองสิ 555
โหว คงไม่ไหวแฮะ 555

มิ้นหันมามองผมแล้วพูดขึ้น
อ๊ะ ทำไมหรรมเต้ตั้งขนาดนี้อ่ะ
จังหวะที่ผมกับมิ้นกระโดด เข้ารถ แล้วมิ้นเช็ดจิ๋มไปคุยกับออยที่ออกรถต่อ ผมก็ถอดกางเกงรอ

แหะๆๆ ตื่นเต้นดีอ่ะ 555
แหม ชอบล่ะสิ เธอพูดพร้อมทั้งเขยิบยกตัวให้ผมมานั่งตำแหน่งตรงกลาง
พร้อมจับควยผมเสียบหีชมพูที่เพิ่งฉี่เสร็จเมื่อกี๊
ท้าวแขนไปที่เบาะหน้า คุยมเ้ามอยกัยออยเหมือนเดิม
.
.
.
.

มีช็อตตลกๆคือตอนที่ขับมาถึงรีสอร์ท แล้วด้วยความที่เป็นรีสอร์ทมีชื่อนิดนึง
ก็จะมีพนักงานมารอโบกรถให้จอด แล้วยืนรอข้างรถเพื่อช่วยขนกระเป๋า
ที่ฮาคือพวกเราด้วยความเคยชิน มันคุยเพลินกันมาตลอดทาง คือไม่มีใครใส่ท่อนล่างเลยครับ!!!! 55555

ผมก็นั่งจู๋เหี่ยว หดเล็กลงอยู่ด้านหลังคนขับ
มิ้นก็นั่งแปะหีอยู่เบาะหลังตรงกลาง ท้าวแขนคุยกับออย
ออยหลังจากปีนมาเบาะหลังมาฉี่ ก็เช็ดทำความสะอาดหี ปีนกลับไปนั่งขับต่อ

แบบว่าเราจอดรถแล้ว พนักงานยืนรอข้างๆประตูคนขับห่างไปสัก 4-5 เมตร รอเราลงรถ
แล้วเพิ่งเอะใจกัน มิ้นนี่รีบเปิดกระจกบอกพนักงานว่า เดี่ยวขนกระเป๋าไปเองค่ะไม่ต้องรอเลย
พนักงานเค้าถึงรับทราบ ครับ ครับ.... เดินกลับไปรอที่ล็อบบี้

เราสามคนในรถนี่ก็ฮาครืนเลยทีเดียว ควานหากางเกงมกลับมาใส่กัน
ออยบอกเกือบจะเปิดประตูลงรถไปแล้วเนี่ย เผลอจัด 555...
.
.

มาถึงที่พักก็มีเวลคัมดริ้ง
ขนกระเป๋าเข้าห้อง ชื่นชมวิว ชื่นชมสภาพโรงแรม หาอะไรกินเล็กๆน้อยๆ พูดคุย สนุกสนาน
ตอนแรกว่าจะลงไปเล่นน้ำสระว่ายน้ำโรงแรม แต่ด้วยความที่แดดยังร้อนอยู่
แล้วก็มีน้ำเงี่ยนแรกของผมอยู่ในหีออย ถึงแม้จะล้างก่อน ยังไงก็ยังมีตกค้างไหลซึมออกมาได้
ก็เลยอยู่ในห้องรอช่วงเย็นให้แดดร่มลมตกสักหน่อย สักพักก็จัดกันเลย

เย็ดสาวทั้งสองคน ผมก็ฉีดน้ำเชื้อ น้ำที่สองของวันเติมเข้ามดลูกทั้งคู่ซะหน่อย
(ตอนแตกปึ๊ดแรกเข้าหีออย แล้วก็กลั้นที่เหลือยิงเข้าหีมิ้น) แล้วใช้เทปปิด แล้ว 
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kaithai

sparrow_ap

จัดตอนพิเศษเลยครับ เป็นประสบการณ์ที่น่าอิจฉาจริงๆคับ
::Glad:: ::Glad::  ::DookDig::
ปล.ไม่ว่าจะเป็นเรื่องราวแบบไหน ถ้ามีความสุขกับมัน ในก็กลายเป็นความทรงจำที่ดีได้ครับ   ::Thankyou:: ::Thankyou::

ponggunyuki2527

alanis

แมงโก้ส้นตีน

คือดีจนรู้สึกอิจฉา
เรื่องตอนมหาวิทยาลัยผมแทบไม่มีเลย
คิดตามก็อยากรีดน้ำอีกแล้ว

devilzoa

นอกสถานที่เป็นอะไรที่ตื่นเต้นมากทำให้อารมณ์พุ่งและเสร็จไว ผมเองก็ทำครับแต่ไม่บ่อยเพราะโอกาศไม่เอื้อ อีกอย่างแฟนกลัวโดนถ่ายด้วย

somc217

บรรยายดีจนเห็นภาพตามไปด้วยเลย
ชอบครับ
รอติดตามตอนต่อไป
ขอบคุณมากๆครับ

elviswhat

รู้สึกได้อลย ว่าเป็นคนที่โชคดีมาก ๆ นึกถึงวันวานยังหวานอยู่

biochem

ขอบคุรมากเลยครับ
ผมอ่านยาวรวดเดียวเลย ต้องขออภัยที่ไม่ได้เม้นอะไรก่อนหน้า

เนื้อเรื่องเยี่ยม เล่าได้เยี่ยม

และทำให้ย้อนกลับไปคิดถึงตัวเอง หลังจากเรียนจบ เลิกกับแฟนตลอดเลย น่าเสียดายที่เราเก็บความสัมพันธ์ดีๆ ไว้ไม่ได้

saturn

zamakarn

pinmonkey