ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kaiten Sommelier] Kaiten Rental Hole กิจกรรม"เช่ารู" [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 29, 2017, 05:23:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

civil2

ไม่รุจะอธิบายยังไง แต่อยากให้มีจริงมากๆแบบนี้ แค่อ่านนี่ก็อยากสุดๆแล้ว ขอบคุณครับ

หารูเช่าครับ  ::HoHo::

nutza019

::Bloody:: กิจกรรมแบบนี้ก้อมีด้วย ดาเมจสาวแว่นถือว่าร้ายกาจยิ่งนัก

ช่ายยย แว่นนี่ดาเมจทำลายล้างยากหาสิ่งใดเทียม  ::Ajark::

possionseul

ตัวกิจกรรมก็น่าสนใจสุด ๆ อยู่ละ ไหนจะเจ้าของรูที่เอามาให้เช่าอีก เด็ดจริงๆ แต่ละนาง
ว่าแต่ตัวเอกของเรื่องนี่ไม่เคยแสดงท่าทีมีอารมณ์ร่วมเลยแฮะ ทำไมหว่า จะมีเฉลยตอนต่อไปไหมนิ

ผมว่าท้ายตอนมันชัดแล้วนะ นางเอกบอกว่า ฉันอาจจะชอบมันก็ได้
ต้องบอกว่าเป็นอาการ "ซึน" ขั้นสูง ที่จริงชอบดุ้นชอบให้แตกในแต่ไม่ยอมรับ  ::Shy::

junen123

ยอดเลย ชมรมนี้หาเงินเข้าชมรมเก่งแท้ มีจริงนี่เปย์หมดตัว

ยอดทะลุเป้า กว่าจะเรียนจบซื้อบ้านซื้อรถได้เลย  ::Thinking::

เหลียงฟุ่ย

::Glad:: ผมนี่คนเปย์รูเลยครับ555+ ที่บอกยอดสูงสุดนี่คงฟิตมากแน่ๆ

เปย์ได้ผมก็คงเปย์อากาเนะจังนี่แหละครับ หน้านิ่งๆแต่ฟินเวอร์  ::DookDig::

Joker-

น่ามีตอนแยกของคนต้นคิดนะ ว่าไปคุยกับอาจารย์แบบไหนถึงผ่าน

สงสัยจะจับเข่าคุยไม่พอต้องจับอย่างอื่นด้วย ถึงจะคุยรู้เรื่อง  ::Hmmm::

nekki

เหมือนมาเล่าเรื่องให้ฟังเฉยๆ เลยรู้สึกแปลกๆ
แต่ถ้าให้เลือกก็อากาเนะนี้ละ ไซเรน-บิวตี้ ของแท้เลย

ไซเรน-บิวตี้ ?? มันคืออะไร  ::Hmmm::

HypN♥s

อ้างถึงเพราะทุกคนแปลกันหลายชัวโมง
ผมแปลเรื่องหนึ่งใช้เวลาประมาณ 2-3 วันเลยนะครับ

อ้างถึงตอนนี้มีเวปแปลเสียเงิน กำลังมาแรงแต่แปลกากมาก ชอบแบบนั้นกันหรือไง
เดี๋ยวเว็บเราเอามั่ง จะอ่านต้องเสียเงิน แปลแล้วมันชอบแอบอ่านกันไม่ค่อยยอมเม้นท์

***** เข้าเรื่องมั่งดีกว่า*****
เอิ่ม กำลังจะมันส์ จบแล้วเหรอ รู้สึกจะจบห้วนไปนะ หรือว่ามีภาคต่อ

drof666

บริการทุกระดับประทับใจ รักรูเท่าฟ้า ::Hungry::

เอ๊ะ คุ้นๆเหมือนชื่อสายการบิน  ::Sweat::

pongharu

หาเช่าบางดิ

เยอะแยะทั่วฟ้าเมืองไทย  ::Goaway::

(S)Kater

อ้างถึง
***** เข้าเรื่องมั่งดีกว่า*****
เอิ่ม กำลังจะมันส์ จบแล้วเหรอ รู้สึกจะจบห้วนไปนะ หรือว่ามีภาคต่อ

นั่นสิท่านฮิป ผมก็ว่าจบเร็วไปนะ แนวๆเล่าเรื่องแบบนี้ฟินดีอ่ะ อยากให้มียาวๆ
ว่าแต่แปลตกไปหลายช่องเลยแฮะ พวกFXก็ขี้เกียจแปล 55 เดี๋ยวค่อยแก้ละกัน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

BlackSkuLL

ป๊าดดดดดดดดด แต่ทำไมมันเหมือนจะดูจบห้วนๆแปลกๆแหะ มีต่อท่าจะดี ::Thankyou::

เเนะนำตัวละครไม่เท่าไหร่ ตอนท้ายมี Incest ด้วยนี่สิ มันฟินตรงนี้  ::Shy::

tokkatoramma

ถือว่าเป็นกิจกรรมที่น่าสนใจมากๆ แต่นางเอกจะหน้าไร้อารมณ์ไปนะครับ เยแทบตายได้แค่หน้านิ่ง 5555

ได้อารมไปอีกแบบนะ จะว่าไปผมแปลแนวสาวหน้าตาย2เรื่องแล้วนี่นา 55  ::HoHo::