ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสอง (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, มิถุนายน 29, 2017, 07:37:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบพระเอกร่างหญิงหรือชายมากกว่ากัน?

ชอบหญิง
62 (55.4%)
ชอบชาย
50 (44.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 112

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 06, 2017, 07:38:45 หลังเที่ยง

guzzpai

atomicbear

การมีเซ็กส์ในร่างของคนอื่น น่าจะสนุกน่าดู

bosshii

เนื้อเรื่องสนุกมากครับ แต่ลึกๆชอบพระเอกในร่างผู้ชายมากกว่าอยู่ดีจะติดตามต่อไปครับผม

WACHIRA SAKAEW

bondinlove

ชอบการอธิบายความรู้สึกของตัวละครมากเลยครับมันลึกดีเข้าถึงง่าย

songsak

งานนี้พระเอกเราจะเจออะไรที่ร้านเหล้าบ้างนะ น่าติดตามมากครับ

watcha keawpar

ชอบแนวสลับร่าง มากๆครับ ขอบคุณผู้แต่งเรื่องมากๆครับ ชวนไห้ติดตามครับผม

smartmanman02

โอ้โห แล้วจะยังไงต่อไป
สองสาว ไปเที่ยวผับ

akennya

kyoyama_enna

ไม่น่ารอดดดด งานนี้มีเสียวกันยาวๆแน่นอน

avena

กินยาปลุกเซ็กแล้วเข้าผับ งานนี้คงไม่ได้กลับไปสอบแน่ๆ เลย ::WooWoo::

midnightblusie

แล้วสองสาวนี่ จะรอดเงื้อมมือชายหนุ่มไหมครับ

xxio2010

therasak

ตายแน่ จะมีแรงไปสอบหรือนี่ ถ้ากินยาเข้าไป สอบตกแหง ๆ