ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสอง (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, มิถุนายน 29, 2017, 07:37:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบพระเอกร่างหญิงหรือชายมากกว่ากัน?

ชอบหญิง
62 (55.4%)
ชอบชาย
50 (44.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 112

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 06, 2017, 07:38:45 หลังเที่ยง

kaos2517

เนื้อเรื่องน่าสนใจดีครับ ถ้าพระเอกสลับร่างไปเรื่องชี่วๆ น่าจะตื่นเต้นดี

win2910029

ไม่ได้อ่านแนวสลับตัวเป็นเรื่องแรกนะ แต่เรื่องนี้บรรยายได้ดีว่าทุกเรื่องที่เคยอ่านมา

Mr.sex

เนื้อหาดี เล่าเรื่องกำลังสนุก น่าจะมันมากมาย ::WooWoo:: ::WooWoo::

Siri123

เป็นการเสียวที่น่าลิ้มลอง เล่นเอาพระเอกเราติดใจไปเลย

พระพาย

แนวใหม่น่าสนใจมากตัวเอกเปลี่ยนร่างแต่ใจยังคงเดิม น่าจะวุ่นวายพิลึก 555

boyguard

ถ้ากินยาปลุกเซ็กแล้วไปผับสงสัยพระเอกจะไม่รอด

momonji

ผมย้อนกลับมาอ่านเรื่องนี้ จำได้ว่าอ่านไม่จบ อ่านไปก็แอบงงไปเล็กน้อย ตอนสลับตัว แต่ว่าเนื้อเรื่องสนุกมากครับ

winona

อ่านแล้วได้อารมณ์มาก เลสนี่มันดีจริงๆ

Azzuriaz

BANK R5R5

งานนี้แบงค์คงจะได้รู้ถึงความรู้สึกของผู้หญิงมากขึ้น  เนื้อเรื่องหาสนจมากตอนแรกๆจะงงๆอยู่

Thsssss

VP555