ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสอง (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, มิถุนายน 29, 2017, 07:37:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบพระเอกร่างหญิงหรือชายมากกว่ากัน?

ชอบหญิง
62 (55.4%)
ชอบชาย
50 (44.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 112

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 06, 2017, 07:38:45 หลังเที่ยง

Torranong

สนุกมากครับไรท์คิด plot เรื่องเก่งมาก แนวนี้มีคนเขียนหลายคนแต่ของไรท์มีโครงเรื่องน่าติดตามมาก ใจผมก็คงอยากให้ลองโดนกันหมด (แต่คงมาไม่ทันแล้วครับ) แต่คิดว่าจบยังไงก็คงสนุกเหมือนเดิมครับ

Thanaphay

chang227

TiMaN

ขอบคุณครับ เขียนได้อารมณ์มากครับ อ่านแล้วเห็นภาพตามเลย

newbie

ไม่กินยาปลุกก็อยากขนาดนี้ โดนยาไปก็ไม่ต้องออกไปไหนละมั้ง

chu66

P555

แบงค์กินยาไปแล้วจะโดนคนอื่นจัดการไหมนิ

_Amadeus_

ชอบมากเลยครับ เขียนบรรยายได้เห็นภาพดีเนื้อเรื่องแนวนี้ไม่ค่อยเห็นมีใครแต่งเท่าไหร่