ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 22 : บทสรุปของเจ้าบิ๊ก

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 29, 2017, 07:38:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ขอเช็คประชากรหน่อย อ่านจนถึงตอนนี้ ใครอยู่ทีมไหนบ้างครับ

น้องเฟิร์น สาวน้อยผู้ไร้เดียงสาที่เดินทางเข้าสู่วังวนแห่งเกมกามที่ลุงชุมพลปรนเปรอให้ จนกลายเป็นแม่เสือสาวร่านรัก
121 (31.6%)
น้องโดนัท สาวห้าวที่ภายนอกดูก้าวร้าว แต่ในใจกลับอ่อนโยนและอ่อนหวาน ถึงปากบอกไม่แคร์ลุง แต่ในใจก็ห่วงนะ
138 (36%)
น้องพิมมี่ สาวคนนี้มีดีที่ขาว ลีลาเด็ด ยืนซดกับลุงชุมพลได้อย่างสูสี ครบเครื่องแบบนี้ ไอ้บิ๊กปล่อยหลุดมือได้ไงวะ
76 (19.8%)
น้องนาถ สาวหวานจากปักษ์ใต้ บทยังไม่เยอะ แต่เรามั่นใจว่าเธอคนนี้มีทีเด็ดไม่แพ้รุ่นพี่แน่นอน
48 (12.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 383

Pigdavil

เอาโว้ยมาลองดูบทบู้ของตาชุมพลหน่อย ว่าจะเป็นยังไง

QAman

อ่านแล้วขัดใจ ลุงพลแกเป็นทหารเก่า ไม่น่ายอมเลย น่าจะเหมือนหนังฝรั่งแย่งปืนแล้วตบหัวเด็กเกรียนสั่งสอนสักหน่อย จะได้ใจน้องสาวๆ โดนัทที่แอบอยู่

~De[@]tH_[N]oTe~

::Angry:: บทพระเอกต้องมีรวบปืนหักแขนแล้วแทงเข่าแล้วแบบนี้  ::DookDig::

nato87

อ้างจาก: QAman เมื่อ มิถุนายน 30, 2017, 08:16:57 ก่อนเที่ยง
อ่านแล้วขัดใจ ลุงพลแกเป็นทหารเก่า ไม่น่ายอมเลย น่าจะเหมือนหนังฝรั่งแย่งปืนแล้วตบหัวเด็กเกรียนสั่งสอนสักหน่อย จะได้ใจน้องสาวๆ โดนัทที่แอบอยู่

ใจเย็น ๆ ครับ นี่มนุษย์ลุงนะครับ ไม่ใช่ยอดมนุษย์ คือไม่ว่ายังไงแกก็ยังเป็นมนุษย์เดินดิน เจ็บเป็น ตายเป็นนั่นแหละ คิดตามหลักความจริงนะครับว่า ตาเฒ่าชุมพลอายุ 60 แล้ว โอเค ปูมหลังแกอาจเคยเป็นทหาร แต่ก็ลาออกมานาน ถึงแม้แกจะดูแลสุขภาพอย่างดี แต่อย่าลืมแกพึงจัดเมียไอ้บิ๊กมาจนฟ้าเหลือง เรี้ยวแรงแทบไม่มี คือไอ้ลุงคนนี้ผมออกแบบมันมาให้เป็นพวกเจ้าเล่ห์ จอมวางแผน ลิ้นสามแฉก โกหกหน้าตายเสียมากกว่า 55555+ คือถ้าไปบวกกับไอ้บิ๊กที่หนุ่มแน่นกว่า สดกว่า คงไม่สามารถกดมันลงได้ (อย่าลืมว่าผมเขียนปูมหลังว่าสองคนนี้ชอบเล่นกีฬาด้วยกันนะ) คือไอ้ลุงมันคิดแบบนี้ครับว่า บวกไปก็ไม่รู้ว่าจะชนะหรือเปล่า สู่ถ่วงเวลาเอาไว้แล้วรอโอกาสดีกว่า

คือสำหรับสายบู๊อาจขัดใจ แต่สายบุ๋นอาจจะชอบใจ เพราะตาเฒ่าชุมพลวางแผนเอาตัวรอดจากไอ้บิ๊กแบบเนียน ๆ กล่าวคือยอมเจ็บตัว แต่ก็ได้ใจหนูโดนัทไปเต็ม ๆ เพราะเด็กสาวคิดว่าไอ้ลุงคนนี้เป็นสุภาพบุรุษ (ทั้งที่ความจริงไม่ใช่)
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

nkikuji

swss2511

ลุงพลโชว์แมนต่อหน้าโดนัทแต่จะทนหมัดบิ๊กได้นานแค่ไหน

Nikubou

อ่านจั่วหัวเรื่องของท่านผู้ประพันธ์แล้ว รู้สึกเป็นห่วงลุงมาก โดนอัดไปขนาดนั้นจะมีสภาพไปสอยโดนัทเหรอ

h-man

บทสรุปที่ต้องลุ้นแทบหยุดหายใจ จะเอาใจช่วยลุงดีมั๊ย

LMnade

รอวันที่หนูโดนัทจะยอมเป็นของลุงพลอย่างเต็มใจ

sincethai

araiwaaa

ใจนึงก็กระทืบอีก กระทืบลุงอีก 5555 ลุงมันโชคดีเกินไป อิจฉา

kew2826454