ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 22 : บทสรุปของเจ้าบิ๊ก

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 29, 2017, 07:38:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ขอเช็คประชากรหน่อย อ่านจนถึงตอนนี้ ใครอยู่ทีมไหนบ้างครับ

น้องเฟิร์น สาวน้อยผู้ไร้เดียงสาที่เดินทางเข้าสู่วังวนแห่งเกมกามที่ลุงชุมพลปรนเปรอให้ จนกลายเป็นแม่เสือสาวร่านรัก
121 (31.7%)
น้องโดนัท สาวห้าวที่ภายนอกดูก้าวร้าว แต่ในใจกลับอ่อนโยนและอ่อนหวาน ถึงปากบอกไม่แคร์ลุง แต่ในใจก็ห่วงนะ
137 (35.9%)
น้องพิมมี่ สาวคนนี้มีดีที่ขาว ลีลาเด็ด ยืนซดกับลุงชุมพลได้อย่างสูสี ครบเครื่องแบบนี้ ไอ้บิ๊กปล่อยหลุดมือได้ไงวะ
76 (19.9%)
น้องนาถ สาวหวานจากปักษ์ใต้ บทยังไม่เยอะ แต่เรามั่นใจว่าเธอคนนี้มีทีเด็ดไม่แพ้รุ่นพี่แน่นอน
48 (12.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

khokkhan

::Goaway::หวาดเสียวแทนลุงจริงเล่นบทพระเอกเสี่ยงนะลุง ระวังเดี๋ยวอดกินเด็ก
ขอบคุณครับ

Spena

รอดู บทลุงโชว์ความเก่งจังเลย จัดการ แฟนเลวๆแบบนั้นเลย จัดการ จัดการ เชียร์ลุงเต็มที่เลย  ::KO::

××Mon××

เจ้าบิ๊กจัดหนักลุงพลซะน่วมเลย จะสงสารมันดีใหมเนี้ย

clickkuu

ไอ้บิ๊กนี่กู่ไม่กลับแล้ว ถ้าเจอโดนัทโดนแน่ๆ

au2000

รอลุงสอยโดนัทอยู่
แต่ลุงกำลังโดนบิ๊กสอยแทน
จะรอดมั้ยน้อ

gigu02

pooloop

เอาล่ะสิ ลุงชุมพลจะรอดจากเหตุการณ์นี้ไปได้ยังไง จะมีใครมาช่วยรึป่าว

gritkin

เเอ็คชันจริงๆ กลายเป็นกระสอบทรายซะเเล้วลุง ยังไงก็ต้องรอดนะลุง ไม่งั้นไม่มีพระเอก 555 สู้ๆนะครับ writer

นาสตา

ขอบคุณ​ครับ.ตามมาลุ้นบทสรุปเลยว่าตาลุงจะรอดยังไง

offroad

โดนัท แอบอยู่ในตู้กับลุง ถ้าไอ้บิ๊กเจอแล้วขอสอยโดนัทแลกชีวิทลุง จะทำไง อูยยย