ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 22 : บทสรุปของเจ้าบิ๊ก

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 29, 2017, 07:38:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ขอเช็คประชากรหน่อย อ่านจนถึงตอนนี้ ใครอยู่ทีมไหนบ้างครับ

น้องเฟิร์น สาวน้อยผู้ไร้เดียงสาที่เดินทางเข้าสู่วังวนแห่งเกมกามที่ลุงชุมพลปรนเปรอให้ จนกลายเป็นแม่เสือสาวร่านรัก
121 (31.6%)
น้องโดนัท สาวห้าวที่ภายนอกดูก้าวร้าว แต่ในใจกลับอ่อนโยนและอ่อนหวาน ถึงปากบอกไม่แคร์ลุง แต่ในใจก็ห่วงนะ
138 (36%)
น้องพิมมี่ สาวคนนี้มีดีที่ขาว ลีลาเด็ด ยืนซดกับลุงชุมพลได้อย่างสูสี ครบเครื่องแบบนี้ ไอ้บิ๊กปล่อยหลุดมือได้ไงวะ
76 (19.8%)
น้องนาถ สาวหวานจากปักษ์ใต้ บทยังไม่เยอะ แต่เรามั่นใจว่าเธอคนนี้มีทีเด็ดไม่แพ้รุ่นพี่แน่นอน
48 (12.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 383

tetete

ตาลุงจะใช้วิธีไหนรอดจากกระสุนปืน รอลุ้นเลยครับ

lordofthetwo

บิ๊กเอ๊ยยยย ไปกันใหญ่แล้วมึง
ลุงจัดหมดไปเลยครับ

ppeak

สกิลแถของลุงพลนี่สุดจริง ยอมใจ โดนัทใจอ่อนยอมออกมาช่วยแน่ๆ

dragongus

โถ อุตส่า เป้นทหารเก่า นึกว่าจะ จัดเต็มแต่เข้าใจ ว่าหมดแรงไปเยอะ ต่อไปหนูโดนัทจ๋า สงสัยลุงจะได้เหมาละมั้งเนี้ย

mercuryzx

Baron Pok

eak111

ขอบคุณมากครับ
สรุปลุงรอดได้อย่างไร อยากรู้เลย
ดูแล้วมีความลื่นไหลจริงๆลุงคนนี้

zu020911

include

ขอบคุณสำหรับผลงานคับ มีทุกอารมณ์จิงๆเรื่องนี้

y1234

ss24p

ลุงพลจะรอดมาเจอสาวๆได้อีกมั้ยนี่ เจ้าบิ๊กดูท่าจะไม่ยอมง่ายๆด้วยแหะ

YYodchaii Lee

kit2516