ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน 9 (ความลับแตก)

เริ่มโดย darkgiggs, มิถุนายน 29, 2017, 09:49:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kyoyama_enna

ช่างดำนี่ก็ไม่คิดถึงความรู้สึกน้องแป้งมั่งเลย น่าสงสารแป้งจริงๆ

yuta279

แสดงว่าแม่น้องแป้งก็โดนอย่างที่น้องแป้งโดนจนท้องกับลุงดำหน่ะสิ น้องแป้งจะซ้ำรอยไหมนะ

win2506

Luka

เอาแล้ว นี่ช่างดำเล่นยันรุ่นใหญ่เลยหรอ น่าจะมันส์กว่ารุ่นลูกอีกนะ

systemtae

anigkanjana

redcaraha

bluesky11

ผมสงสารแป้งนะ ไม่สมยอมก็ไม่มีความสุข ช่างดำเลวได้ใจจริง ๆ ถ้ารักเอาใจเหมือนเดิมผู้หญิงจะไปไหนเสีย แป้งจะทำยังไงต่อไป ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

earlybird

xxxboyz

tdt14023

ขอบคุณมากครับท่านผู้ประพันธ์รู้สึกเหมือนเนื้อเรื่องจะออกแนวดาร์คหน่อยๆแล้วนะครับแต่ก็อยากรู้ว่าเรื่องราวในอดีตเกิดอะไรขึ้นน้องชายถึงได้มีสีผิวไม่เหมือนใครและระหว่างช่างดำกับคุณแป้งจะลงเอยกันอย่างไรหวังว่าเรื่องราวคงจะไม่ดาร์คสุดขั้วนะครับ

doxswing