ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตามหารูปน้องแอมbellinaที่ไม่ใช่ถ่ายกับค่ายTBAครับใครมีรบกวนแชร์ให้หน่อยครับ

เริ่มโดย Punpun Smind, มิถุนายน 22, 2017, 03:38:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Punpun Smind

คือผมมีแต่รูปที่น้องเค้าถ่ายกับTBAอยู่แต่ผมไปเจอรูปน้องเค้าถ่ายนอกรอบอีกเลยอยากได้อ่ะครับใครมีช่วยแชร์ให้เป็นบุญผมหน่อยนะคับ5555 พยายามหาแล้วแต่ไม่เจอเลย

huadoor

คุณ จขกท.ครับ ผมไม่รู้ว่าจะตอบคำถามคุณไปทำไม เพราะสถานะของคุณตอนนี้โดนแบนไปแล้วอ่ะครับ
ตอบไปก็เท่านั้น คงเข้ามาอ่าน Reply ของผมไม่ได้ล่ะมั้ง?  ::Cheeky::