ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Musu Aki] Nothing To Do in Countryside ชนบทแบบนี้ ไม่มีอะไรให้ทำ [แปล (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 01, 2017, 07:23:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eiaws

popglasses

ขอเสนอให้มีเกมยิงเป้านี้ เพื่อเป้าหมายที่มีไว้พุ่งงงงงง ชน!! ...ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ

emotionohm1

HaoMaRu

ทุกที่พวกแม้งมายิงแล้วก็ไปจริงๆเรอะนั้น ทำไมได้

possionseul

ต่อให้ต้องยิงเป้าก่อนทุกวันก็คุ้มอยู่ดี
ว่าแต่มันตรงกันตรงไหนนิ เนื้อเรื่อง กับ ชื่อเรื่อง เนี่ย

cking

ครั้งหน้าเล่นฟรีสินะ ว่าแต่ทำไมบ้านเราไม่หน้ามีแบบนี้บ้างงง

tokkatoramma

เป็นเกมที่น่าเล่นมาก จริงๆจ่ายเหมาแต่แรก แล้วได้รางวัลเลยน่าจะคุ้มกว่านะครับ 5555

KuRoKo 黒子 テツヤ

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

สามพันเยน มันก็หกร้อยหกสิบ สามคนตกคนละ สองร้อยยี่สิบ อื้อหือ โคตรคุ้มค่า555555

Mujanin Jiewyoo

tiwlytwin2